เมษายน 23, 2024, 09:58:11 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 7 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: av ลีลาเด็ดของท่านคือใคร  (อ่าน 63191 ครั้ง)
นายอยากรู้อยากเห็น
AV DedicataR+ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #20 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2018, 05:05:15 PM »

ลีลาเด็ดๆนี่วัดกันตรงไหนอ่ะ ดูมากี่สิบคนก็คล้ายๆกันหมด แต่ที่ไม่ชอบมากๆคือพวก Over Action จนเกินเหตุ และที่สำคัญที่สุดคือหน้าตา ถ้าไม่ใช่ยังไงก็ไม่ดู หรือประเภทหุ่นดีแต่หน้าตาไม่สวยก็ไม่ดูอีกเหมือนกัน
ก็เเบบมีอารมร่วมสูงเเบบผู้หญิงสายหื่น ลีลาดี ร่อนเก่ง เวลาร่อนมีควงๆไรงี้น่ะครับ
เวลาโม็กก็เเบบดูดดื่มพลังทำลายล้างสูง พอจะนึกออกรึยังครับ 5555

ถ้าตามนี้ airi ไม่น่าเข้าเกณฑ์นะ  okละว่าพอใช้ได้แต่มันก็ไม่ขนาดนั้นนะ ผมละงง 
เเต่ผมไม่ได้เป็นคนยก airi ขึ้นมานะคุณพี่ Cool
เเล้วสำหรับท่านพี่ล่ะครับ ใครที่เเบบลีลามันช่างเร่าร้อนเหลือเกิน พลังการทำลายล้างสูง Grin
ใครที่เเบบพร้อมกระทำชำเลาเราเเทนที่เราจะกระทำชำเลาเขา 555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 16, 2018, 05:10:52 PM โดย นายอยากรู้อยากเห็น » บันทึกการเข้า
L Lawliet
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #21 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2018, 06:47:53 PM »

Cool
imissyou
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2018, 07:02:45 PM »

ไอรินี่ลีลาการใช้ปากกับอารมร่วมนี่อยู่ระดับแถวหน้าๆเลยนะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 05, 2019, 11:50:51 PM โดย Distinct » บันทึกการเข้า
*

« ตอบ #23 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2018, 08:00:49 PM »

ไอรินี่ลีลาการใช้ปากกับอารมร่วมนี่อยู่ระดับแถวหน้าๆเลยนะ ลีลาดีไม่จำเป็นต้องร่านๆจิกๆเสมอไปหนิ คำว่าลีลาไม่เกี่ยวเบยว่าจะสายแบ๊วสาย x มันคือท่าทาง,อารมณ์ร่วมหรือรูปแบบเฉพาะตัวของดาราคนนั้นๆ

พูดอีกก็ถูก ผมว่าก็เเล้วเเต่เเนวคนด้วยล่ะครับมีข้อเด่นข้อด้อย Grin
CarNaGE
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #24 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2018, 08:48:42 PM »

ไอริกับเจ้ อาคิ รหัสอะไรครับบอกที..

ผมก็ไม่รู้ ฮาาาาาา เอามาจาก google อ่ะครับ

ลีลาเด็ดๆนี่วัดกันตรงไหนอ่ะ ดูมากี่สิบคนก็คล้ายๆกันหมด แต่ที่ไม่ชอบมากๆคือพวก Over Action จนเกินเหตุ และที่สำคัญที่สุดคือหน้าตา ถ้าไม่ใช่ยังไงก็ไม่ดู หรือประเภทหุ่นดีแต่หน้าตาไม่สวยก็ไม่ดูอีกเหมือนกัน

ฟามเห็นผมนะ คือ พวกเราแต่ละคนจะชอบลีลาผู้หญิงไม่เหมือนกันหรอก บางคนชอบผู้หญิงโยกแบบนึง บางคนชอบผู้หญิงอมแบบนึง ดังนั้นมันจะไม่วัดกันที่ลีลาอ่ะ แต่มันวัดกันที่ความชอบของเราเอง ดารา AV ลีลาเด็ดก็คือ ดารา AV ที่มีลีลาตรงกับที่เราชอบ และทำได้สุดจริงๆ

อย่างผมชอบ ผู้หญิงที่โยกแบบนั่งยองๆขย่มขึ้นสุดลงสุดอ่ะ ผมว่าท่านี้เจ๋งดีต้องใช้กล้ามเนื้อต้นขาด้วย ในวงการหาคนทำได้ไม่ค่อยเยอะ อย่าง Airi ก็เป็นคนนึงที่ทำได้ และทำได้ดีมากด้วย ทำแบบรัวๆก็ได้ ทำแบบช้าๆหน่อยก็ได้ แถมทำได้นานมากๆ ผมเลยยก Airi เป็นดาราลีลาเด็ดครับ
play...
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #25 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2018, 09:11:23 PM »

ไอรินี่ลีลาการใช้ปากกับอารมร่วมนี่อยู่ระดับแถวหน้าๆเลยนะ ลีลาดีไม่จำเป็นต้องร่านๆจิกๆเสมอไปหนิ คำว่าลีลาไม่เกี่ยวเบยว่าจะสายแบ๊วสาย x มันคือท่าทาง,อารมณ์ร่วมหรือรูปแบบเฉพาะตัวของดาราคนนั้นๆ

ผมก็คิดอย่างนั้นนะลีลาไม่เกี่ยวกับสายแบ๊วหรือสายx   
แค่อยากจะบอกว่า  สายแบ๊วกับสายxมันคนละแนวกันเท่านั้นเอง จขกทอาจลืมผู้ถึง
เหมือนแข่งกีฬาต้องแย่งชายหญิง รุ่นน้ำหนัก สุดท้ายได้เหรียญทองก็คือเก่งเหมือนกัน
*

« ตอบ #26 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2018, 09:47:33 PM »

ผมก็คิดอย่างนั้นนะลีลาไม่เกี่ยวกับสายแบ๊วหรือสายx   
แค่อยากจะบอกว่า  สายแบ๊วกับสายxมันคนละแนวกันเท่านั้นเอง จขกทอาจลืมผู้ถึง
เหมือนแข่งกีฬาต้องแย่งชายหญิง รุ่นน้ำหนัก สุดท้ายได้เหรียญทองก็คือเก่งเหมือนกัน
5555 ผมไม่ได้ลืมเลย ความชอบของเเต่ละคนไม่เหมือนกันผมก็บอกอยู่
กลายเป็นกระทู้ดราม่ากันซะงั้น เเนะนำกันมาเลยครับ ผมยังไม่ได้บอกเลยว่าคนไหนไม่ดี มีเเต่คนที่มาตอบโต้วาทีกันเอง
ผมอยู่ในยุคเอวีรุ่นก่อนๆครับเลยรู้เเค่นั้นเเต่เอวีรุ่นใหม่ๆก็อยากให้พวกท่านเเสดงความคิดเห็นกันว่าคนไหนลีลาดี
AZUMI KAWASHIMA
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #27 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2018, 10:51:58 PM »

นิยามลีลาเด็ดของแต่ละคนดูจะต่างกันนะครับ บางทีเลยสับสนกัน
1.นิยามของบางท่านคือท่ายากเยอะ เอวดี ร่อนเก่ง
2.ของบางท่านคือหื่นๆ มีความสุขกับเซ้กส์
3.ของบางท่านมีreaction เยอะ เวลาโดนแล้วดีดดิ้นดี
หรือบางคนมีทั้งสามอย่างเลย Grin

ส่วนตัวผมชอบแบบที่ 3 อะครับ ผมว่าน้องairi,sana imanaga เข้าข่ายนี้ ผมดูทีไรเหนื่อยทุกที555
Hitomitokushada
นักเขียนนิยายอีโรติก
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #28 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2018, 01:02:33 AM »

ส่วนตัวชอบตามนี้ครับ

Koharu Suzuki
Nana Nikomiya
Beni Ito
Aino Kishi

ผมเขียนนิยายอีโรติกอยู่ครับติดตามผลงานได้ทาง https://hitomitokushada.readawrite.com
napolyza

« ตอบ #29 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2018, 01:36:10 AM »

นิยามลีลาเด็ดของแต่ละคนดูจะต่างกันนะครับ บางทีเลยสับสนกัน
1.นิยามของบางท่านคือท่ายากเยอะ เอวดี ร่อนเก่ง
2.ของบางท่านคือหื่นๆ มีความสุขกับเซ้กส์
3.ของบางท่านมีreaction เยอะ เวลาโดนแล้วดีดดิ้นดี
หรือบางคนมีทั้งสามอย่างเลย Grin

ส่วนตัวผมชอบแบบที่ 3 อะครับ ผมว่าน้องairi,sana imanaga เข้าข่ายนี้ ผมดูทีไรเหนื่อยทุกที555

+1 เห็นด้วยกับท่านเลยครับ ส่วนตัวผมถ้าเป็นนักแสดงที่ชอบหรือติดตามผลงาน ถ้าได้แสดงบทสาวหื่นหน่อยหรือได้บทรุกหนักๆ ก็จะได้ออกลีลารุกหน่อยนะครับ   
หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 7 พิมพ์