เมษายน 19, 2024, 06:37:10 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว ishihara rina : SHKD546 ; RAPED IN HUSBAND PRESENCE  (อ่าน 17091 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: กันยายน 09, 2018, 08:52:35 AM »

สวัสดีครับ เพื่อนๆ กลับมาพบกันอีกแล้ว หลังห่างหายไปนาน
คราวนี้ ยังคงเป็นหนังของ ishihara rina  เหมือนเดิม
ไม่รู้เป็นไร ดูทีไร ต้องอยากทำรีวิว ทุกที เหมือนเนื้อเรื่องมันชวนให้รู้สึกยังไม่รู้
โดยเฉพาะไอ้แนวๆ ผิด ศึลธรรม เนี่ยแหละ
จริง ๆ เรื่องนี้ ผม แคปรูป ทำอะไรไว้นาน มากแล้ว แต่ไม่ได้อัพ ตอนหลังๆ
เห็นท่าน BIGALOW  มาอัพไปก่อน เลยพักไว้ เพราะเห็นว่าซ้ำกัน
แต่ผม ทำรีวิวแบบ มั่วๆ เอาเอง อ่านเอาเล่นๆ ขำ น่าจะได้อยู่ ก็เลย ไหนๆ ทำรูปไว้แล้ว
อัพมาให้อ่านกันเล่นๆ แล้วกัน แต่ผมมั่วเนื้อเรื่องเองนะครับ
ยังไงก็ต้องขอบคุณท่าน BIGALOW ไว้ด้วย เพราะ รีวิวที่ท่านอัพไว้นี่แหละ ทำให้ผม
อยากเอาเรื่องนี้ มาอัพอีกที เพราะเนื้อเรื่องมัน ยอดจริงๆ นะ จอร์จ

สำหรับท่านใด ที่ต้องการรู้เรื่องจริงๆ ของหนังเรื่องนี้ ตามไปส่องได้ที่ รีวิวของท่าน BIGALOW
แล้วจะรู้ว่า ของผม แม่ง มั่วมาก 555

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=207625.0

ปกฮะ

วันนึง รินะ และสามี มีนัดจะไปเยี่ยมเพื่อนรักของคุณสามีที่เมียแก ตายจากไป
ในเนื้อเรื่องที่ท่าน BIGALOW ทำไว้ เหมือนจะอ้างอิงจาก ซับไทย ใช่มั้ยครับ เค้าว่าเป็นพี่น้องกัน
แต่ผม ทำแบบมั่วๆ เลย เมคให้ ผู้ชายมันเป็นเพื่อนกัน

พอไปถึงก็พบว่า บ้านรก เป็นขยะ

และหมอนี่ คือนาย อุเอดะ เพื่อนรัก หักเหลี่ยมโหดครับ
แกเสียใจที่เมียตายมาก เลย ไม่มีใจจะทำไรซักอย่างปล่อยบ้านรกเป็นรังหนู

บางมุกอาจจะเก่าไปหน่อยนะครับ
ผมทำตอนที่ อเมริกา มันเพิ่งเลือกตั้งเสร็จพอดี
ขี้เกียจแก้...

รินะ ต้องมาทำความสะอาดบ้านให้แบบ เสียมิได้

ก่อนคุณสามีจะมาลาไปทำงานครับ

ทั้งคู่มาจูบลา ก่อนแยกกัน โดยมี อุเอดะ เป็นแบล็คกราวน์

มันพลาดก็ตรงนี้แหละครับที่ ปล่อย สาวสวย อยู่กับไอ้หื่น ตามลำพัง
อุเอดะ ตามมองรินะ ทุกฝีก้าว

จนสบโอกาสครับ ก็เข้ามาตีเนียน

แอบจับมือไปหนึ่งที

อืมมมม...

ว่าแล้ว อุเอดะ ก็ยิงคำถามเด็ดใส่รินะไปครับ

คำพูดเพียงไม่กี่คำจากปากรินะ ก็พอให้ เดาได้ว่าเมียของเพื่อนรัก คงห่างจากเรื่องอย่างว่า มานานมาก

รินะ ตามทำความสะอาดบ้านทุกซอกทุกมุม
โดยมีอุเอดะ ตามมอง ไม่คลาดสายตา

เมื่อไปทำความสะอาดห้องนอน ก็เจอบรา เก่าๆ ตกอยู่

รินะถึงกับซึ้งใจ ที่ อุเอดะเอาบราเมียมากอดนอน ทุกคืน

ด้านอุเอดะ ซึ่งตัดสินใจแล้ว ก็ ไป จุดธูปบอกกล่าวเมียก่อน

พอรินะเข้ามาก็จู่โจมทันที

เวลานี้อุเอดะไม่สนใจคำขู่อะไรอีกแล้ว

เอากระดอ ยัดปาก

และเยส แตกใน

รินะถึงกับซึมไปเมื่อโดน ยสตน.

แต่ถึงแม้ว่ามันจะทั้งดิบ ถ่อย เถื่อน
แต่ราวกับว่า มันปลุกบางอย่างในตัวรินะขึ้นมาครับ

ตกเย็นครับ ชายหนุ่มทั้งคู่ดื่มกินโดยมีรินะ อยู่ร่วมวงด้วย

แต่อุเอดะ พูดจาทะลึ่งเป็น นัยๆ
โดยที่คุณสามี ไม่รู้ความจริง

สร้างความสนุกสนานในวงสนทนา

แต่จริงๆ รินะหัวเราะ ไม่ออก

ต่อมา รินะ มาเตรียมน้ำให้อาบ
อุเอดะที่ เงี่ยนขึ้นมา ก็จู่โจมอีกครั้ง

ซึ่งรินะ พยายามปฏิเสธไป

และสุดท้ายก็ไม่รอด

คราวนี้แตกใส่หน้า

แต่คุณสามี ก็หลับไม่รู้เรื่อง

รินะเสียใจที่ต้องโดน เยสต่อหน้า สามี อีกแล้ว
แต่ก็ทำอะไรไม่ได้

ต่อมาครับ เมื่ออะไรๆ เรียบร้อยดีแล้ว ก็มีการเชิญหลวงพ่อ
มาทำพิธีส่งวิญญาณเมียอุเอดะ

ทว่าอุเอดะกลับไม่อยู่ จน ต้องให้รินะไปตาม

รินะก็หาไปทั่วครับ

จนมาเจอในห้องครัว

ระหว่างที่พิธี ดำเนินไป

รินะกลับต้อง ปรนเปรอความใคร่ให้อุเอดะ จนพิธีเสร็จ

ต่อมาก็มีการเลี้ยงหลวงพ่อครับ
โดยคุณสามี อยู่สนทนากับหลวงพ่อ

ส่วนอุเอดะ ก็ออกไปซื้อของ

แต่พอกลับมา ก็ตรงไปหา รินะ ก่อน

ทั้งดูดทั้งเลียจนเสร็จ

รูปนี้ หน้าเหมือน kaede

เมื่อทุกอย่างเรียบร้อยดีแล้ว ทั้งคู่ก็ลากลับบ้านตัวเอง

เมื่อกลับบ้าน รินะรู้ว่ามีบางอย่างเปลี่ยนไป

แม้ตัวจะอยู่กับ สามี แต่ ทว่า....

และแล้ว อุเอดะก็มาตามคำ

สร้างความยินดี และความหนักใจให้กับ รินะมาก
ทว่า....

นางเอกของเรา ก็พ่ายให้กับ เสียงร่ำร้องในใจ
เกิดเป็นฉากคลาสสิคในห้องน้ำ

จนรินะ เรียกอุเอะว่า ผัวอย่างเต็มปากเต็มคำ

ต่อมา ทั้งคู่ยังคงมี สัมพันธ์กันอย่างลับๆ มาตลอด

รินะที่ขาด kuay ของ อุเอดะ ไม่ได้

ทั้งรับทั้งแอ่นสู้ อย่าง กระหาย

แต่วันนี้  คุณสามี กลับมาเห็น

รินะพยายามอธิบาย แต่ท่าทาง สุขสมของเธอมันตอกย้ำภาพ
ที่คุณสามีเห็น

จนคุณสามีรับไม่ได้ ต้องจากไป

ทั้งคู่จึง บรรเลงเพลงกามต่ออย่างเมามันส์

รินะโยกเอง

จนเสร็จ

รินะสุขสมในความสัมพันธ์อันผิดทำนองคลองธรรม
แต่ ชีวิตต่อไป ไม่อาจรู้ได้ ว่าเธอจะลงเอยกับใคร ระหว่าง
อุเอดะผู้มอบความสุขสม
หรือคุณสามีคู่ชีวิต
เราก็ได้แต่ คิดกันไปต่างๆ นาน แล้วคุณล่ะครับ ว่าไง

จบจ้า....

เรื่องนี้ เก่ามากแล้ว
สำหรับ สมาชิก VIP ดูเหมือนจะมีให้โหลดนะครับ
ลองไปติดตามกันดูได้ ส่วนตอนนี้ ขอลาไปทำ เรื่องอื่นต่อ
กลับมาพบกันใหม่นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 09, 2018, 09:23:04 PM โดย mhudom » บันทึกการเข้า

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
BIGALOW
AV MOVIE REVIEW
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 13, 2018, 08:08:51 PM »

ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ ทำเป็นคำพูดก็อ่านง่ายดีครับ ^^

Rina Ishihara  ผมว่าเธอน่าจะเป็นนักแสดงตัวหลักของค่าย Attacker เลยนะ  เห็นเธอเล่นกี่เรื่อง ๆ ก็แนวนี้ตลอด

ผมชอบหุ่นเธอนะ ไม่ผอมเกินไป มีเนื้อมีนวล  อย่างเรื่องนี้ผมก็ซ้ำไปหลายรอบอยู่เหมือนกันครับ

mhudom
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 14, 2018, 10:52:03 AM »

คิดเหมือนกันเลยครับ น่าเสียดายที่เลิกไปแล้ว

ยังไงก็ ขอบคุณที่ ทำรีวิว อยู่เป็นประจำนะครับ

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
cowgirl
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 17, 2018, 10:30:34 PM »

ชอบมากนางเอกคนนี้ ขวัญใจผมเลย เสียหาย ท้ายไปทำนมมาไม่ค่อยเข้ากับตัวลย ชอบมุกตลกทีี่ใส่มาในรีวิวนะครับตลกดีครับผม
mhudom
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 18, 2018, 02:37:58 PM »

ชอบมากนางเอกคนนี้ ขวัญใจผมเลย เสียหาย ท้ายไปทำนมมาไม่ค่อยเข้ากับตัวลย ชอบมุกตลกทีี่ใส่มาในรีวิวนะครับตลกดีครับผม

ขอบคุณครับ นานๆ จะหาหนังรีวิวสนุกๆ เจอซักที

senkoku
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 29, 2018, 08:26:07 AM »

แนวนี้จัดมาเยอะๆเลยคับท่านประธาน Grin Grin
หน้า: [1] พิมพ์