เมษายน 24, 2024, 02:00:36 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ที่เที่ยว 18+ ในญี่ปุ่น  (อ่าน 3524 ครั้ง)
forlily
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« เมื่อ: กันยายน 07, 2018, 06:29:22 PM »

พอดีเคยเห็นงานแอบถ่ายของญี่ปุ่นอะคับ เป็นแนวที่เราเข้าไปในห้อง แล้วจะมีกระจกกั้นระหว่างเรากับเด็กสาวญี่ปุ่นในชุด นร (เอวีก็มี)

อยากรู้ว่าเค้าเรียกว่าอะไรคับที่แบบนี้ อยากไปลองดู พอดีปลายเดือนไปโอซาก้า อยากไปเที่ยว 18+ แบบแค่พอหอมปากหอมคอ ไม่ได้อยากมีเซ็กอะคับ แล้วก็พวกพิงค์ซาลอนที่รับคนต่างชาติ ในโอซาก้าพอมีมั้ยคับ พอดีเคยเสิชแล้ว โอซาก้า เจอแต่ ย่าน โทบิตะ อย่างเดียวเลย ในใจอยากแค่ไป สัมผัสสาวญี่ปุ่นเฉยๆครับ

ใครพอมีแนะนำมั้ยครับ

แนวนี้คับ แล้วก็แนว พิงค์ซาลอน อยากลองมากกกกกกก

หรือถ้ากูรูคนไหนมีที่เที่ยว 18+ ในโอซาก้า บรรยากาศแปลกๆ ที่ไทยไม่มี แนะนำทีนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ หรือถ้าส่วนใหญ่เค้าไม่รับคนไทยก็บอกได้นะคับ ขอบคุณค้าบบบบบบ

specail one
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 08, 2018, 10:19:57 PM »

จะไป OSAKA ขอบอกว่าไปถูกที่แล้วครับ  ที่คุณเห็นในหนังมันคือ ตรอก TOBITA SHINCHI รายละเอียด วิธีการเดินทาง หาได้ใน google ค่อนข้างไปยากหน่อยเข้าซอยไปลึกลับซับซ้อน   ขอบอกว่ามันคือแหล่งโลกีย์ที่ดีที่สุดแล้ว ในญี่ปุ่น และมีที่เดียวที่เป็นลักษณะนี้ในญี่ปุ่น (เป็นตู้กระจกโชว์สินค้าหน้าร้านเลย ให้ความรู้สึกเหมือนเดินเลือกซื้อปลาสวยงามบนถนนคนเดิน เพียงแต่ที่อยู่ในตู้ไม่ใช่ปลาแต่เป็น น้อง ๆ ในชุดคอสเพลย์ อยากได้ตัวไหนชี้ได้เลย) ขนาดเมืองหลวงอยาง TOKYO ยังไม่มีตรอกแบบนี้เลย  ผมไปมาทุกภูมิภาคแล้ว ในญี่ปุ่น OSAKA คือเมืองที่ดีที่สุด ทั้งเรื่องอาหาร ศิลปะ วัฒณธรรม และ ย่านโคมแดงในตำนาน

ข้อดีที่ทำให้มันแตกต่างจากที่อื่น

1 แต่ละร้านจะโชว์สินค้าหน้าร้านเลย เดินสำรวจก่อนได้เลยมีเป็นร้อย ๆ คน เหมือนหลุดเข้าไปในหนัง AV ชอบแบบไหนมีให้เลือกครบทุกสไตล์ ชุดนักเรียน ชุดพละ ชุดพยาบาล กิโมโน ชุดว่ายน้ำ สาวเกล ครอสเพลย์มีครบทุกรูปแบบ ละลานตามาก  มองเห็นสินค้าได้เลยโดยที่ไม่ต้องพูดคุยสื่อสารกับมาม่าซัง และไม่จำเป็นต้องเดินเข้าไปภายในอาคาร เพราะมันเป็นห้องโชว์รูมกระจกตั้งอยู่ริมถนนเลยเห็นน้อง ๆ เหมือนเป็นตลาดนัดขายบริการก็คงไม่ผิด

2  ที่นี่มีราคากลางเท่ากันทุกร้านไม่ต้องกลัวโดนฟันหัวแบะ และเป็นราคาที่รับได้ไม่แพงเกินไป 15,000 เยน + ภาษี 1,000 เยน สำหรับ 20 นาที  และใกล้ ๆ กันมีอีกตรอกสำหรับคนชอบสายเจ้ MILF 10,000 เย็น ได้ 1 ชั่วโมงมั้ง

3 ที่นี่ต้อนรับชาวต่างชาติ เคยไปใช้บริการ ขนาดโตเกียวยังหาร้านที่รับชาวต่างชาติได้น้อยมาก ที่รับก็มีแต่รุ่นแก่ๆ ป้า ๆ แล้ว ราคาแพงมากอีกต่างหาก

การเดินทาง ถ้านั่ง JR ไปลงสถานี Shin-Imamiya ถ้านั่ง Subway ลงสถานี Dobutsuen-Mae เดินเท้าเข้าซอยไปอีก 10 นาทีแล้วคุณจะเจอ New World  หรือตอนผมไปผมเลือกพักโรงแรมเครือ Chuo ( โรงแรมยอดนิยมของคนไทย เพราะย่านนี้ที่พักราคาถูก แถมทำเลดี ใกล้ร้าน ดองกี้โฮเต้ ใกล้ ตรอกจันจันย่านอาหารกลางคืนราคาถูก ใกล้หอคอยชมวิวเท็นคาคุ ใกล้ Spa World ออนเซ็นที่ดีที่สุดใน osaka ไหนๆก็ไปแล้วอย่าลืมไปแช่ออนเซ็นนะ ) อยู่ใกล้ ๆ เลย ตอนผมไป พัก 7 คืนเดินไป tobita ทุกคืน เสร็จแล้ว ไปแช่ออนเซ็น ต่อ นี่มันสวรรค์ชัด ๆ  ถึงไม่ได้ไปใช้บริการไปเดินเล่นก็คุ้มแล้ว เป็นประสบการณ์ที่ดี  ที่หาไม่ได้จากเมืองอื่น

ป.ล. ถ้าไม่อยากมี sex ขอ blowjob only หรือ handjob ก็ได้ ส่วนมากมาม่าซังสื่อสารภาษาอังกฤษพอได้ น้อง ๆ ทุกคนเต็มใจให้บริการ ประเทศนี้คนที่ทำงานบริการ service mild สุด ๆ กลับมาแล้วอย่าลืมมาส่งการบ้านด้วยนะครับ
หน้า: [1] พิมพ์