มีนาคม 29, 2024, 08:33:31 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: AV ยุคเซ็นหนา ดูแล้วเริ่มเบื่อกันมั้ยครับ  (อ่าน 6324 ครั้ง)
xxredees
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #10 เมื่อ: มกราคม 02, 2019, 04:46:26 PM »

เริ่มเบื่อมากขึ้นเรื่อยๆเหมือนกันครับ ยิ่งดาราที่ชอบๆก็ทยอยกันรีไทร์ไปอีกเยอะเลยในช่วงที่ผ่านมา

เดี๋ยวนี้ผมหันไปดูพวก gravure/image video แทนไปเลย ถ้าจะดู av ก็ค่อยเอาช่วงเซ็นบางเก่าๆมาดู
nanmeey2
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #11 เมื่อ: มกราคม 02, 2019, 08:38:13 PM »

น่าเบื่อมากเลยครับ ดาราบางคนสวยนะ แต่ก็ไม่โหลด ตอนนี้ย้อนไปดูยุคเซนบาง 3-6 ปีก่อน หรือ อันเซนสมัย ยุค 3 -9 ปีที่แล้ว ดูแล้วได้อารมณ์กว่าแบบมีม่านบังตาเยอะ
rafaelo
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

นักสาดน้ำร้อนในตำนาน

« ตอบ #12 เมื่อ: มกราคม 02, 2019, 09:15:08 PM »

ไม่เบื่อก็แปลกแล้วครับ

แต่มันทำให้หนังเก่าๆมีเสน่ห์นะ ผมชอบ
อีกอย่างหนึ่ง ไอ้เซ็นเซอร์โหดๆเนี่ยก็กระตุ้นให้คนหาหนังอันเซ็นเซอร์มาดูด้วย

มันก็มีหลุดมาเรื่อยๆ ดีออก
lovejoy
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #13 เมื่อ: มกราคม 02, 2019, 09:53:17 PM »

เท่าที่สังเกตุของ SOD นี่เซ็นหนาสุดล่ะครับ ดูปวดเศร้าใจ ผมเก็บสาวๆ SOD อยู่หลายคนด้วย
batista
AV Dedicator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #14 เมื่อ: มกราคม 04, 2019, 02:09:34 PM »

ไม่เบื่อก็แปลกแล้วครับ

แต่มันทำให้หนังเก่าๆมีเสน่ห์นะ ผมชอบ
อีกอย่างหนึ่ง ไอ้เซ็นเซอร์โหดๆเนี่ยก็กระตุ้นให้คนหาหนังอันเซ็นเซอร์มาดูด้วย

มันก็มีหลุดมาเรื่อยๆ ดีออก

โอเห็นด้วยเลย การหยิบหนังเก่าๆมีเสนห์
หน้า: 1 [2] พิมพ์