เมษายน 23, 2024, 10:19:30 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: จะตั้งไลน์กรุ๊ป sextoy ครับ  (อ่าน 1550 ครั้ง)
BEER.NEW08
ปลิงควาย
*

« เมื่อ: กันยายน 30, 2018, 09:05:41 PM »

จะตั้งไลน์กรุ๊ป sextoy ครับ มีใครสนใจไหม (ไม่ชอบ ผ่านไปครับ)

1. สมาชิกจะแลกเปลี่ยนประสบการณ์ หรือ รีวิว sextoy แบบต่างๆ ที่ใช้อยู่ก็ได้
2. ลงรูปหรือคลิป รีวิวการใช้ sextoy ได้ครับแล้วแต่สะดวก (ถ้าเป็นคลิปคนอื่น แนะนำไม่เห็นหน้า)
3. พูดคุยหรือจะนัดแลกเปลี่ยน sextoy ที่ใช้อยู่ (อันนี้แล้วแต่สมาชิก แลกกันเล่นแนะนำให้ใส่ถุง)
4. ขอสมาชิกที่มี sextoy เป็นของตัวเองหรือสนใจอยากลอง มาพูดคุย มาแลกเปลี่ยนประสบการณ์
5. พูดคุยเรื่องอื่นๆ ได้ (ไม่เกี่ยวข้องกับ สถาบันสำคัญและการเมือง)

ใครสนใจแอดมาครับ ผมจะตั้งกลุ่มไว้ คุยกัน
แอดแล้วทักมา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 01, 2018, 05:37:57 PM โดย BEER.NEW08 » บันทึกการเข้า
BEER.NEW08
ปลิงควาย
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2018, 08:02:16 PM »

เข้ามาคุยกันครับ
หน้า: [1] พิมพ์