เมษายน 26, 2024, 05:47:40 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: จากการอ่าน กระทู้ ของคุณ Joker Hunter จนอยากมาเล่นประสบการณ์ของตัวเอง 3P  (อ่าน 15443 ครั้ง)
geno1124
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: ตุลาคม 01, 2018, 07:41:35 PM »

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=212539.0
อ่านกระทู้นี้มานาน จนอยากเล่าประสบการณ์ของที่เองที่เคยเล่นในวัยเด็ก จนได้มีประสบการ์ 3P 4P เมื่อ 5 ปีที่แล้วจนถึงปัจจุบัน
ปัจจุบันก็อายุ เกือบจะ 30 แล้ว มีแฟนและมีเพื่อนผญของเล่าที่มาร่วมเรื่องจากวัยเด็ก
#ปัจจุบันยังอยู่กันดี
#ไม่เคยเล่าไห้ใครฟังจริง แต่อยากแบ่งประสบการณ์ไห้ทุกคนได้อ่านกัน
ถ้าพอมีคนเข้ามาตอบพอสมควร ก็จะขยันพิมพ์มานะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 02, 2018, 12:39:07 PM โดย geno1124 » บันทึกการเข้า
berzerk01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2018, 08:22:03 PM »

อยากฟัง มารอเลยครับ
macias
AV Dedicator (VIP)
ตะกวดไซเบอร์

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2018, 02:21:23 AM »

Grin รอฟังด้วยคนครับ
thachen
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2018, 06:53:42 AM »

ชอบครับ รอฟังด้วยคน
geno1124
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2018, 12:29:41 PM »

เล่าต่อเลยนะครับ เราเพื่อนกันนะ สมัย ป 3 ผู้หญิงที่เป็นเพื่อนคนที่ผมว่านี้เป็นเพื่อนกันตั้งแต่เด็กละครับ ครอบครัวเค้าอยุ่กรุงเทพ เค้าอยุ่กับคนแก่ที่บ้านเค้าชอบมาเล่นบ้านผม เล่นได้ทั้งวันจริงสามารถเข้าออกบ้านผมโดยที่ไม่บอกใคคร เพราะสนิทกันมากๆจนๆพ่อแม่ผมเลี้ยงดูไห้น้ำกินข้าวที่นี่ได้เลย (เค้าน่ารักนะครับสวยตั้งแต่เด็กโตก้ยังสวยเลย ตอนนี้ประมาน 34-25-35 หุ่นนางแบบ)
และวันหนึงมีอยู่ว่า มาเล่นกันที่บ้านในห้อง (ลืมบอกนะครับในสมัยนั้นบ้านผมมีคอมคนแรกๆของในละแวกเพื่อนบ้าน)  เล่นคอม เปิดซีดีใส่แผ่นปกติ ดูการ์ตูน แต่เพื่อนผม ผญ นะ (ผมจะไม่บอกผู้หญิงแล้วนะครับผมมีเพื่อนคนนี้คนเดียว) เค้ามีแผ่นซีดีหนังผู้ใหญ่ มาเราก้ถามว่าเอามาจากไหนเค้าบอกว่าเอามาจากห้อง น้าเค้า เราก้บอกอยากดูแต่ เองอยู่จะดูได้ไง เค้าก็บอกว่าดูกันเลยไหมเค้าบอกไม่ต้องอายเค้าเคยแอบน้่ากับแฟนน้าเค้าดู เราก้บอกดูเลย ล็อกห้องล็อกปิดหน้าต่างเสร็จ เราก้เปิดดูกัน ไม่ได้ถึงครึ่งเรื่อง   (หนังเก่ามากจำไม่ค่อยได้ ถ้าเจอจะเอามาแบ่งนะ) เค้าก้บอกอยากลองทำจังเลยแต่อายอ่ะ ตอนนั้นเราเป็นผู้ชายขี้อายมากละงอแงด้วย555 เค้าชวนเราเล่น แต่เราไม่เล่น มันก้ปกติเราขึ้อาย วันนั้นผุ้ใหญ่มาเรียกพอดี เพราะเริ่มมึดแล้ว ลงไปกินข้าวกัน กินข้าวเสร็จแล้วเค้าก้กลับบ้าน ผ่านไปประมาณ-2 3 วัน เราไปหาเค้าที่บ้านไปตามมาเล่นเกมในคอม สมันนั้นมีเกมมันมากแต่จำไม่ได้แล้ว เก่าจัด เราเรียกเค้า มันก้เดินออกมารับปกติ เด้าก้จุจุปาก แบบว่ายกนิ้วชี้มาตรงปากแบบไห้เงียบๆไว้ เค้าจูงมือไรขึ้นบนบ้านเค้า เป็นบ้านไม้อ่ะครับแล้วจะมีห้องน้าเค้าเป็นห้องปูนด้านล่าง พอขึ้นไปเค้กไห้เราช่วยยกที่นอน เพราะจะแอบดูรูใต้ไม้กระดาน ผัดกันดู จำได้ของผมแข้งมาก เห็นครั้งแรกแบบสดๆฟังเสียงเบบชัดๆๆ ผัดกันดูไปดูมาจนพี่เค้าเสร็จแล้วขับรถออกไป  แล้วเรา 2 คนก้รีบไปบ้านจะชวนกันไปเล่นเกม และได้เปิดหนัง**กันดูอีกครั้ง เค้าจับของเราแบบเต็มๆบอกขอเล่นมั้ง เราก้ยอม555 เค้าทำแบบหนังเลย ใช้ปาก เราก้เล่นของเค้าทำตามหนังกัน ได้ฉอดใส่ด้วยนะครับ แต่ยังไม่มีน้ำหรอกตอนนั้น เล่นกันเป็นชัวโมง  เราได้มีโอกาศเล่นกันตอนนั้นหลายเดือนอยุ่  เกือบ5-6 เดือน 2 อาทิตย์ครั้ง และตอนนั้นครอบครัวเค้ากลับมาบ้านพอดีเราก้ติดมากอยากเล่นอีก  หลังจากที่บอกผ่านมาก5-6เดือน ได้เจอ 2อาทิตครั้ง เค้าได้มาลาครอบครัวเราไปเรียนต่างจังหวัด ไม่คเคยได้ติดต่อกันอีกเลย สมัยนั้นยังไม่มีเฟส ไม่รู้จักสิ่งออนไลน์ที่ผู้ใหญเค้าใช้กันหรอก มีคอมเล่นแต่เกม555  หายไปนานหลายปี
และ*********************
เเละเรามาเจอกันสมัยเรียน ปวช ปวส อยู่กันยาว ละต่อจากนี้มันจะมี พี่สาวของผมมาเกี้ยวของด้วย ละที่ไม่ได้เล่าเรื่องพี่สาว นี่เพราะตอนเด็กเค้าได้ไปอยู่กับทางญาติแม่ไมไ่ด้อยู่ด้วยกัน แต่เราจะเจอกันเฉพาะวันสำคัญ เทศกาล เท่านั้น
ปล. ไม่ได้มีอะไรกะพี่นะ แค่เค้าชอบชงสาวๆไห้ เวลาไปนั้งดื่ม
เรารู้สึกว่ามันยาวไปละเอียดไปแต่ครั้งหน้าจะพิมไห้สั้นลงนะ
อยากไห้ผู้อ่านได้ตอบสิ่งที่เราจะถามนะครับ
1.เราจะใช้คำอะไรแทนคำหยาบได้มั้ง เช่น  อม จะได้คำว่า----     สอดใส่ จะใช่คำว่า----    มีอะไรกัน จะใช้คำว่า----
2.เราจะพูดเรื่องพี่สาว ได้หรือไม จะโดนแบนเรื่องนี้ไหม ถ้าไมได้มันก้จะตัดไปเลยแต่มันก้จะงงหน่อย มันจะข้ามไปเยอะ
**ช่วยตอบ 2 ข้อนี้ด้วยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 02, 2018, 05:16:47 PM โดย geno1124 » บันทึกการเข้า
AWP
AV Distinctive (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2018, 12:00:47 AM »

ติดตามครับชอบมากแนวนี้ 

1.เอาตามศัพที่ถนัดเลยครับ
2.เอาตามเนื่อเรื่องจริงเลยดีกว่าครับ ตัดไปเดี๋ยวเสียอถรรรส
AWP
AV Distinctive (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2018, 12:10:55 AM »

เรื่องแบบนี้ไม่ต้องตัดก็ได้ครับยาวๆเลย ขอแบบระเอียดๆน่าติดตามกว่าเยอะครับ 
Dass
AV Devotor (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2018, 08:26:06 AM »

สนับสนุนให้เล่าต่ออย่างละเอียดครับ อิอิ
rikaidota
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2018, 10:15:40 AM »

เล่าแบบยาวๆเลยครับ อ่านได้อรรถรสมาก  Grin
jeb
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2018, 10:29:35 AM »

เรื่องเล่าแบบนี้ เล่าแบบละเอียดได้เลย ส่วนตัวบุคคลจะใช้ชื่อเล่นจริงหรือชื่อเล่นสมมุติแทนก็ได้
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์