เมษายน 16, 2024, 08:21:30 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: จากการอ่าน กระทู้ ของคุณ Joker Hunter จนอยากมาเล่นประสบการณ์ของตัวเอง 3P  (อ่าน 15422 ครั้ง)
geno1124
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2018, 08:08:36 PM »

เล่าต่อนะครับ เรามาเจอกันช่วงเรียน ปวช นะครับตอนปี 1 เรียนไปประมาณซักพัก ซัก2 3 อาทิตย์ได้เจอ ผ ญ คนหนึ่ง  หน้าคุ้นๆ นั้นคือเพื่อนเรา แต่ต่างคนต่างจำไมได้ พอกลับมาบ้านแล้วได้เจอ เธอ เพราะที่บอกบ้านเทออยู่ข้างบ้านเราแต่เราก้แปลกใจว่าทำไมเค้ากลับมาอยู่ที่บ้าน เพราะเค้าย้ายไป ต่างจังหวัดหลายปี มาก แต่เรายังไม่ได้คุยกันนะ ต่อมาซักเดือน 1 เราเริ่มตื่นเดินทางไม่ไหว บ้านกับวิลัยก้ไม่ได้ไกลนะ 10 โล เอง 5555  แต่เราใช้เป็นข้ออ้างกันที่บ้านเพื่อจะไปอยู่หอ พอที่บ้านถามว่าจะไปอยู่กลับใครหาเพื่อนไปไหมอยู่ห้องเดียวกัน เราก้ไปถามเพื่อนในห้องก้ไม่มีใครอยู่เลย ต่างคนต่างอยากอยู่คนเดียว พอที่บ้านรู้ว่าเพื่อนข้างบ้านนั้นจะไปอยู่หอเหมือนกัน  ที่บ้านก้เลยจัดแจงไห้อยู่หอเดียวกัน เพราะเห้นเราสนิทกันตั้งแต่เด็ก ช่วงที่ห่างไปหลายปีเหมือนเราไม่รู้จักกันเลย เหมือนต่างคนต่างอยากพูดอยากคุย เหมือนมีคำถามตลอดเวลา เมื่อเจอหน้ากัน แต่ก้พูดไม่ได้  พอเรามองก้หลบตา ต่างคนต่างอยู่ห้องใครห้องมันเมื่อเข้าหอแล้ว ลืมบอกนะครับ ว่าที่บ้านเราเป็นคนไปส่ง เข้าอยู่หอพร้อมกัน ข้างหอกันเลย
พอก่อนจะกลับแม่เค้ามาคุยกะผมว่า ถ้าน้องมีอะไรก้ช่วยเหลือด้วยนะ ถ้าน้องตังไม่พอหรือหนูมีก้ไห้น้องก่อนได้นะ แล้วมาเก็บที่แม่   เค้าเป็นคนไม่ค่อยชอบขอความช่วยเหลือใครครับ นอกจากผม อยู่ได้ซักอาทิตย์ เราถึงจะได้คุยกันครับ เพราะเป็นวันเกิดของผม มากินกันที่ห้องของผมครับ และมีพี่ผมคน1ซื้อของมาไห้กินกัน กินกัน 4 คนครับไม่มีใครเลย พี่ เพื่อนพี่ เรา และเพื่อนเรา พอกินกันเสร็จ พวกพี่ๆก้กลับกันครับเค้าอยู่อีกหอหนึงเพราะดึกแล้ว  เรา 2 คนอยู่ด้วยกันก้ใจหวิวๆนะครับ เหมือนเค้าก้จะพูดอย่างไรก้ก้อธิบายไม่ถูก อ้ำอึ้ง ตลอดเป็นชัวโมง ช่วงเวลาเก็บของ  จำได้แม่นเลยครับคืนนั้นมันประสบการชีวิตที่ผมจะไม่มีวันลืม  ซักพักหลักเก็บของกันหมดแล้วก้มานั่งเปิดทีวี และผมเล่นโนตบุค นั่งข้างกัน อยู่ๆเสียงดังตูม เหมือนหม้อไฟระเบิดดังมาก เค้าหันมากอดผมแน่นมาก เพราะเค้าเป็นคนตาขาวกลัวผีกลัวความมืด ตั้งแต่เด็กละครับ เราก้อาสัยไฟโนตบุค ส่องมองกัน เข้าก้ชวนๆออกไปขี่รถเล่น เพราะเค้าไม่กล้าอยู่ในห้องเพราะมันมึดมาก พอขี่ไปติดไฟแดง เจอพวกเพื่อนก้แซวกันว่าผมพาแฟนมา มีแฟนตั้งแต่เมื่อไร ไรงี้ พวกเพื่อน ตั้งแต่มัธยม เรียนกันจนมาหลายปีไม่เห้นผมมีแฟน  ช่วงกำลังแซว ผมบอกว่าเพื่อนไม่ใช่แฟน อยู่ๆเข้ากอดแน่นขึ้นมากจนจะจับรถไม่ไหว พอกำลังจะออก ผมเพื่อนว่าจะไปไหน พวกบอกจะไปซื้อเหล้ามากินที่ห้อง อยู่คนละหอนะครับ ผมก้บอกเคๆๆแล้วก้แยกกัน  ช่วงที่ขับรถยุผมก้พูดว่า อยากกินเหล้าจังแต่ขี้เกลีดไปห้องมันวะ เข้าก้ถามว่าทำไม นี่ก้บอกว่าไม่อยากไปอ่ะ แม่งเสียงดัง ซักพักเข้าก้พูดมาว่า ซื้อไปกินที่ห้องไหม แต่ต้องไปเดินตลาดนัดก่อน แถวๆหอจะมีตลาดครับ ก้เดินซื้อนู้นซื้อนี่ไปกิน ซักชัวโมงผ่านไปเราก้บอกว่าไฟน่าจะมาละ รีบไปกินดีกว่าเดะง่วงไม่ได้กิน พอกลับไปนั่งกินพอตึบๆมึนๆ เราก้จั๋วมาว่า นึกถึงตอนเด็กๆๆนะ ที่เราเล่นกัน เหมือนในหนัง จำได้ไหม
บทสนทนานะครับ
-ได้ดิ ทำไมอยากเล่นรึแล้วก้หัวเราะ
*อื เล่นได้ไหมละโตแล้วอ่ะ5555 พูดแบบทีเล่นทีจริง เพราะเมากันแล้ว  ส่วนเค้าตาจะปิดละ 55
-ไม่ได้แล้ว เราโตกันแล้ว
*เราก้ถาม มีแฟนหรือยังตั้งแต่ย้ายบ้านไป
-ไม่มีหลอก ไม่รู้เป็นไร ทำไมไม่มี มีแต่ผู้หญิงชอบมาจีบ 555ขำ
*เธอก้สวยนะ หุ่นก้ดี ทำไมแปลก ผู้ชายไม่กล้าจีบ ขำกันระงม555555555 หุ่นเค้าดีจริงนะครับผอมเรียว
-ทำเป็นชมจะเอาไรว่ามา
*เราก้คิดในใจ หู้ยทำไมพูดยังงี้ถ้าเราพูดไปจะได้ไหม และพูดไปว่า เปล่า มาเล่นไรแก้เมากันไหม
-มาดิหามาเลย
เราก้เปิดคอมเจอเกมแบบวงล้อที่หมุนแล้วถ้าเจอตัวเลข ถ้าสมมุต เราได้ เลข2 เราก้เข้าไปอ่าน มันบอกว่า หอมแกมคนข้างๆ 5555555 เราก้คิดว่าเราเล่นกัน 2 คน แม่งก้วนกันอยู่2คนนี่ละมีตั้ง 10 ข้อ  เล่นได้ 2 3 ตา เค้าก้บอกว่าโอ้ย เกมเราดีกว่าง่ายดี เป่าฉิงฉุบ ถอดทีละชิ้น เราก้หัวเราะ 555 กล้าเล่นจริงหรอ  เค้าก้บอกว่ากล้าสิ เป่าได้4 5 ครับ เริ่มถอดละ เราเห้นหน้าอกเค้าก่อนเลย มันทำไห้เรานึกถึงวันเก่าๆตอนเด็กๆอีกครั้ง ของผมนั้นโด่ขึ้นมาเลย ผมก้เหลือกางเกงตัวเดียว ตาต่อไปผมก้แพ้ ผมก้ถอดมาจริงๆ เค้าก้ทำหน้าแบบตกใจมาก ทำแบบหู้ว ปากจูเลยแบบหน้าลอยๆ เหมือนตาเค้ามองแต่อันนั้น ไม่มองอย่างอื่น เลย เราก้บอกไปว่า เห้ยอย่ามองขนาดนั้นดิอายนะ เราก้บอกหมดแล้วอ่ะ ไม่มีไรไห้ถอดแล้วไปอาบน้ำกัน เราเข้าไปก่อน เราพยายามดึกแขนเค้ามาตอนแรกก็ขัดขื่นจะไม่มา ดึงไปดึงมาก้เข้ามา ยอมรับตอนนั้นแข็งจริงๆ ถูสบูไห้กันของผมมันก้แทงไปตรงก้นของเธอ แล้วเธอก้หันหน้ามา เหมือนกลัวจะเอาเข้า พอหน้าหน้ามาเห็นของมันสวยจริงขาวจั๋ว พออาบกันไกล้เสร้จ พูดแบบภาษาเพื่อนเค้าก้บอกว่า ทำไมมึงแข็งจังแข็งตลอดเลยนะไม่หดเลย  นี่ก้เลยบอกว่าจะหดได้ไงไม่เห้นมานานแล้วตั้งแต่เด็กบอกจะบ้าหรอพันผ้ากันเสร้จก้ลงที่นอน เพราะเค้ากลับไม่ไหว และดึกแล้วด้วยกลัวเมาแล้วเดินออกไปไหน คิดไปเอง5555  ผมเป็นคนหลับยากมากนะถ้าเมาไม่รุ้เป็นอะไร ถ้าเมามากๆถึงจะหลับสลบเลย  พอประมาณ ตี3 เค้าลกมาเข้าห้องน้ำผมคิดว่าน่าจะหายเมาแล้วเพราะ ประมาณ 3 ชัวโมง 4 ชัวโมง น่าจะเบาๆแล้วก้ไม่คิดว่าจะมาทำจริงๆ  ตอนเค้าลุกไปผมก้นอนอยู่นะไม่ได้ทำแบบไห้เค้ารู้ว่าเราตื่น แต่จริงนอนไม่หลับ ตอนเค้าล้มลงตัวนอนได้ดึงผ้าห่มที่ผมทับอยู่มันทำไห้ของผมนั้นเปิดมา มันมึดนะไม่ได้เปิดไฟ แล้วเค้าก้จับผ้าห่มแต่จับผิดไปโดนของผม เธอก้ร้อง อุ้ย เบาๆ
ผมก้คิดในใจทำสิวะทำสิวะ 555555 พอทีนี้เค้าจับแบบเต็มมือ เหมือนจับ ไมค์ แล้วก้ก็ปิดผ้าและนอน นอนไปซักผ้าไม่ถึง 2 นาที ผมได้หันไปกอดแบบเนียนๆเค้าก้สั่นเลยตัวสั่นเลยเหมือนกลัวแต่ก้กอดยันเช้าจนหลับ ตื่นมาอีกตี เกือบ 5 โมงเย็น ไม่ได้ไปเรียนเพราะช่วงนั้นถ้าจำไม่ผิด วิลัยน่าจะปิด 2 วันหรือวันสำคัญอะไรนี่ละ ตอนตื่นมาตื่นพร้อมกันเลนนะเค้าก้ตกใจแบบอายว่าทำไมตัวเองได้นอนแก้ผ้าอยู่ผมก้แก้นะ เราก้บอกว่าเมื่อคืนเราเมาได้อาบน้ำกันแล้วก้นอน เค้าก้เขินยิ้ม บอก อ่อเออๆๆอืๆๆก้รีบดึงผ้าขนหนูมาปิดแล้วก้ใส่เสื้อผ้ากลับห้อง เค้าเผลอไปยืนหน้ากระจกผมได้เห็นของเธอ แบบทำไมมันชิดกันมากเหมือนไม่มีรอยกลีบเลย แสดงว่ายังไม่เคย พอกลับไปแล้วตอนประมาณดึกๆ มายืมคอมดูหนัง คอมผมมีหนังโป้นะเต็มเลย แต่ก้ไห้เค้าไป พอตอนกลับเอามาคืนประมาณ5ทุ่มเข้าเดินเข้ามาไห้ในห้องเลย เค้าก้นั่งคุยปกติชวนไปตลาดซื้อไรกิน พอกลับมาก้เที่ยงคืนกว่าแล้วนั่งคุยกัน อันนี้เปิดใจแบบสุดๆไม่ได้เมาหรืออะไรทั้งนั้นเพราะช่วงที่เค้าเข้าห้องน้ำเราได้เปิดคอมไปเห้นในโฟรเดอร์ที่เปิดล่าสุด เปิดหนังของผมดูหมดเลย av ประมาณ20 เรื่อง พอออกมากจากห้องน้ำผมก้เปิดแต่เปิดหนังปกติดู นั่งกินของที่ซื้อมากันนั่งคุนกัน และได้คุยกันว่า
*เอาคอมไปดูหนังอะไรตั้งนาน
-บอกเปล่าดูไรไปเรื่อย
*แอบดูหนังโป้เราเปล่า เค้าทำหน้าตกใจ
-ขำบ้าใครจะไปดู ------แต่จริงดู
*ตรงๆเลยนะ เรานึกถึงตอนเด็กอ่ะที่เราเล่นกันบนห้องจำได้ไหม
-เค้าก้เงียบแล้วซักพักก้ยิ้ม
*เราก้จับไม้ลูกชิ้นวางลงแล้วเอามือจับนมบอกขอเล่นนะ
-อืแต่ห้ามทำไรนะ
*ได้
geno1124
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2018, 08:10:10 PM »

เดี๋ยวมา ลงต่อนะ หายไปนานเลยติดงาน เราพิมไว้ซักพักแล้วแต่ไม่ค่อยมีเวลาลงไห้ พาแฟนไปเที่ยวด้านนอกปล่อย แอบเข้าหน้าคอมยาก
// ช่วงนี้ผมก้มี อะไรกัน 3 คนบ่อยนะครับ จะเล่าช่วงที่เรียนความเป็นมาซักนิดก้พอแล้วจะมาตอนปัจจุบันแทน มีอะไรอีกเยอะแยะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 15, 2018, 08:13:55 PM โดย geno1124 » บันทึกการเข้า
Asmodeus
AV Donator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2018, 08:57:42 PM »

สนุกมากเลยครับ
rikaidota
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2018, 10:34:28 AM »

ติดตามต่อครับ ๆ Grin
geno1124
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2018, 01:49:41 PM »

พอขอได้นั้นเราได้ย้ายไปนั่งด้านหนังเธอแล้วโอบเข้ามาพิงตัวเข้าหมอน เล่นกันไปมาอีกมือนึงได้ล้วงลอดเกงไปด้านใน ร้องอุ้ยไม่ไห้เล่นนะ ผมได้จูบปากแบบดูดดื่มมากแล้ว มือ 1 ล้างเกี่ยวด้านล่าง อีกมือขยี้นม  แบบสุดๆซักพักเยิ้มมากตาลอยไปแล้วตอนนั้นผมได้จับเธอหันมาผมได้ยีดขายืดออกไปแล้วจับหัวเทอลงมาอม เค้าอมไม่เป็นหลอกนะ เทอพูด เราก้บอก ไม่เป็นไรหรอกเอาแต่ทำไห้ก้ได้ เค้าก็ทำแบบใช้ปากรูดเข้ารูดออกเท่านั้น  ซักพักแล้วเอาก้ดึงเอวเข้ามาแล้วเข้าไปได้ ครึ่งหนึงแล้วเค้าร้องอย่างดัง อู้ย  ทำไมไม่ใส่ถุงยาง บอกเราทำแบบแฟนกันไม่ได้นะ เดี๋ยวจะท้องเอา เราก้เคๆพอใส่เสร็จแล้วก้เสียบลงไป จัดเบาๆซักพักหันหลังเปลี่ยนท่า เราก็เอาปากเราไปตรงหูเค้าบอกกระชิบบอก ขอเปิดหนังโป้ได้ไหม ตอนแรกก็ไม่ยอมหรอกครับ ซักพักถึงยอม เพราะตอนนั้น เธอหน้าแดงมาก เฉพาะตาเยิ้มมากเพราะกินมาสุดๆ เปลี่ยนท่าได้ ไม่กี่ท่า ก้เสร็จตามๆกัน เสร็จแล้วก็กลับกันเลย  พอเช้ามา แทบไม่คุยกันเลย เหมือนเค้าไม่มองหน้าเรา เขิน หรือรู้สึกผิดอะไรหรือเปล่าก้ไม่แน่ใจ   ผ่านไปซัก 2 วัน เราได้ไกล้ชิดกันอีกครั้งเพราะเธอต้องมาเอาเงินที่เราเพราะ  ญาติเธอฝากพี่เรามาไห้ พอตอนดึก เราโทรไปบอกเค้าว่ามาเอาตัง ( ทำไมต้องโทรตอนดึกหรอ 55555 ไม่ต้องถามนะ รู้กัน )  พอเค้าเข้ามาเค้าก้ไม่คุยกะเราเลย เราก็ชวนนั่งแล้วก็ถาม ตรงๆเลย เป็นอะไร ทำไมไม่คุยกัน ไม่มองหน้ากัน  เค้าก็บอกอายเรื่องเมื่อวันนั้น เราก้บอก ไม่เป็นไรหรอก ทำไมต้องอายเราก็เคยเล่นกันตอนเด็ก เราว่างั้น เค้าก้บอกก็เราไม่ได้เป็นแฟนกันอ่ะตอนนี้เราจะทำกันยังนั้นได้ไง ผมนี้อึ้งเลย เราก้ถามไปว่า แล้วจะทำยังไง ดิดกะเรายังไงหรอถึงทำตัวแปลกๆไป  เค้าก็น้ำตาไหล คุยไปคุยมาเราถึงรู้ประวัติเค้า เค้าเข็ดจากการมีแฟน บอกว่าเมื่อตอน ม.ต้น ที่เค้าห่างไปนี่ ก่อนจะมาเรียนที่นี่ จับแฟนได้ว่าแฟนมีกิ๊ก  คุยกันเสร็จเค้าก้น้ำตาไหลไม่หยุด เราบอกไปว่า  ตอนนี้เราก้ไม่มีใคร และไม่เคยมีแฟน ลองคุยกันไหมหรือลองเป็นเพื่อนใจไห้กันไหม เราก้รู้สึกเป็นห่วง คิดถึง เธอ แต่เราไม่รู้นะว่าใจเรารักเธอหรือเปล่า เราพูดไปยังงี้   เงียบไปซักพักเค้าก้ตอบมาว่า งั้นเราลองคุยกันก็ได้ หรือเธอจะไห้เราเป็นแฟนก็ได้ จะออกสถานะหรือไม่ก็ได้  เราก้ถามว่าทำไม เธอบอกว่า เข็ดเพราะโดนผู้ชาย หักอกมาครั้งเดียว ครั้งแลกในชีวิตและเราก้ถาม ทำไมไม่ออกสถานะอ่ะ แบบแอบหรอ  เค้าก็บอกใช่ เพราะเค้าก้คิดเหมือนเรา คิดถึง เป็นห่วง ไม่ไม่รู้ว่ารักไหม  เราก้บอก ว่า ถ้าวันหนึงต่างคนต่างเจอคนที่รักหรือคนที่ใช่จะทำยังไง เค้าก้บอกว่า เราก็เป็นเพื่อนกันไง แบบตอนเด็กถึงปัจจุบัน เราไม่ทิ้งกันแน่นอน มีไรต้องช่วยกันทุกเรื่อง  เราก้บอกมันก็โอเคนะแฟๆๆดี เราก้กอดกันเราลูบหัวบอกไห้หยุดร้องไห้ เค้าก้หยุดละขอตัวกลับห้องไป 
-*******************************************************************-
ต่อมาในช่วงที่ต่อจากนั้นผ่านมา 2 ปีกว่า จบปวชกันแล้ว เราก้ยังไม่เจอคนถูกใจ แต่ในช่วงนั้นเราก้ไปเที่ยวไปกินด้วยกันเหมือนเป็นแฟน แต่ไม่เปิดสถานะกัน  เธอมาหา มานอน หรือทำอะไรกันปกติ ทำทุกๆอยากเหมือนเป้นแฟนกัน
witchking
AV DedicataR+ (VIP)
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2018, 09:49:01 PM »

สนุกดีครับ ยกนิ้วเลย
geno1124
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2018, 07:51:46 PM »

แอคเค้าหาย ตอนนี้มาแล้วเซ็งเลย Angry Angry
berzerk01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2018, 10:53:49 AM »

อ้าว ทำไมไอดีบิน
jeb
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2018, 09:45:17 AM »

ก่อนจบเรื่อง มีต่อจากตอนแรกบ้างไหม เล่นต่อหน่อยครับ
geno1124
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2018, 06:58:33 PM »

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=212539.0
อ่านกระทู้นี้มานาน จนอยากเล่าประสบการณ์ของที่เองที่เคยเล่นในวัยเด็ก จนได้มีประสบการ์ 3P 4P เมื่อ 5 ปีที่แล้วจนถึงปัจจุบัน
ปัจจุบันก็อายุ เกือบจะ 30 แล้ว มีแฟนและมีเพื่อนผญของเล่าที่มาร่วมเรื่องจากวัยเด็ก
#ปัจจุบันยังอยู่กันดี
#ไม่เคยเล่าไห้ใครฟังจริง แต่อยากแบ่งประสบการณ์ไห้ทุกคนได้อ่านกัน
ถ้าพอมีคนเข้ามาตอบพอสมควร ก็จะขยันพิมพ์มานะครับ
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์