เมษายน 20, 2024, 05:54:33 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: จากการอ่าน กระทู้ ของคุณ Joker Hunter จนอยากมาเล่นประสบการณ์ของตัวเอง 3P  (อ่าน 15432 ครั้ง)
geno1124
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2018, 07:01:03 PM »

ตรงไหนครับท่าน
geno1124
*

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2018, 08:02:46 PM »

ต่อมา เปิดเรียน เราก็ยังอยู่หอเดิมแต่ตอนนี้เราได้อยู่ห้องเดียวกันเพราะปัญหาการเงินจึงทำไห้เรามาอยู่ห้องเดียวกัน  ตอนนี้จะมีพี่สาวมีเกี่ยวข้องกับเรื่องแล้ว  เริ่มต้นเลยนะ  หลังจากเปิดเรียน อยู่กันไปซักพัก มันจะมีค่าลงทะเบียนประมาน 5 พันกว่าบาท  ทางบ้านเทอไม่มีเงิน  ทั้งเราละเธอ เราพยายามคุยกันตอนแลกจะหางานทำหลังเลิกเรียน แต่ไม่มีเวลาจริงๆ เรา2คนเลิกเรียนกันประมาน เกือบ 2 ทุ่ม เธออจะเลิกก่อนประมาน ครึ่งชัวโมง ถ้าเราทำงานมันจะไม่มีเวลานอนกัน  เราก็โทรไปปรึกษาพี่ พี่ก้พยายามหาเงินไห้ช่วยเราและเธอ  พี่เราดีมากนะส่งเงินไห้เราทุกอาทิตย์ ส่งช่วยรูมเมทผมที่ว่าเป็นเพื่อน  จนจ่ายค่าเทอมได้  พี่ส่งเงินช่วยผมทั้งค่ากินและค่าห้องโดยไม่ต้องขอทางบ้านอีกเลยตอนนั้นครอบครัวผมก็ภูมิใจในตัวพี่ผมมาก  จนผ่านมากประมาน  4-5 เดือน เพื่อนพี่ผมมาบอกว่า พี่เราแอบไปถ่ายแบบนูดพวกนี้เราก้ไม่ค่อยรู้จัก  เพื่อจะเอาเงินมาช่วยเรา  ลืมบอกนะครับพี่ก้ไม่ได้ขอเงินทางบ้านเรียนนะ แสดงว่าทำมานานแล้ว พอเพื่อนพี่มาเล่าไห้ฟังเรากำลังจะโทรหาพี่เลย  แปปเดียวเองพี่เรามาหาพอดี  เราชึ้นไปบนห้องกัน 3 คน มีผม พี่ละเธอ  เราก้ถามพี่เอาเงินมาจากไหนที่ส่งมาไห้เราเรียนกันทั้ง 2 คน ค่าใช้จ่ายทุกอย่าง  เพราะผมใช้เงินกันได้ฟุ่มเฟื่อยกันมากๆ  พี่ผมก้บอกว่าทำงาน กลางคืนมั่ง ทำนู้นทำนี่มั้ง เด็กเสริพ ร้านเหล้าพวกนี้มั้ง  เออพอฟังเหตุผมเราก้เชื่อพี่ว่า พี่ไม่ได้ถ่ายหรอกพวกนั้น  แต่พอซักพักพี่เข้าห้องน้ำ เราก้จับมือถือพี่เล่น เห้นเค้าซื้อมาไหม่ ปกติเราก้เล่นกันได้อยู่แล้วไม่ห่วงกัน  เราก็ถ่ายรูปกันเล่นซักพัก  พอดูรูป เราก้เปิดไปดูเจอรูปพี่เราโป้เลยและเจอพวก คลิป   เรา 2 คนชงักกันไปเลย  พอพี่ออกมาพี่มาเห้นก้รีบวิ่งมาแย่งมือถือเลย  ตอนนั้นเราร้องไห้เลยเพราะว่าส่งสารพี่มากทำไมต้องใช้ตัวแลกเงินเพื่อนส่งเราเรียนได้ขนาดนี้  พี่ก้เล่าไห้ฟังมานั่งปลอยใจกัน ว่ามันได้เงินเยอะนะ พี่ทำคลิปขายพวกเว็บโป้  หรือทำรูป ถ่ายรูปโป้ พี่ก้ได้เงิน มันเยอะขนาดไหนเองก้ได้เห็นแล้วนี่ พี่ก้บอกว่าไม่เป็นไรหรอก พี่จะดูแลตัวเอง พี่ไม่ได้ขายตัว พี่แค่ทำคลิป พวกนั้นมากจากแฟนพี่เอง ประมานนั้น  เราก้ถามว่าพี่ทำมานานยั้งพี่บอกซักพักแล้วพวกเพื่อนพี่ก้ทำกันนักหนา พอเราคุยกันเข้าใจ เราก้ซื้อของมาทำไรกินกันที่น้องก่อนพี่จะกลับห้องเพราะว่ามึดแล้ว  พอนั่งเตรีมของกันอยู่  อยู่ๆพี่เรานึกว่าขึ้นมากว่า  เป็นแฟนกันแล้วหรอ เราก้เงียบเลย  แล้วเธอก้พุดไปว่า เปล่าแค่เป็นเพื่อนร่วมห้องกันเฉยๆ  พี่เราก้ยิ้มแบบกรุ่มกริม  แล้วพูดว่าแล้วมีไรกันยั้งอ่ะ  เราก้ยิ้ม  เธอรีบแก้ตัว ว่า บ้าไงพี่ ถ้ามันมีแฟน หนูก้จะแยกห้องแล้ว พี่ก้บอกว่า หะสถานนะนี้มันเป้นยังไงว่ะ  แสดงว่า เรา2 คนอ่ะอะไรกันแก้เหงาหรอ อีคาวนี้ละเงียบเลย  พี่ก้บอกไม่เป็นไร ดูแลตัวเองกันด้วยมีไรก้ปรึกษาได้พอกินกันเสร้จ  ก่อนกลับพี่กระซิบข้างหูผมว่า เอง ลองไปชวนเธอทำเหมือนพี่สิ เราก้บอกได้ๆแล้วพี่ก้กลับไปพอดึกคืนนั้นเราคุยกันเลย  ตอนเรามีอะไรกัน เราลองถ่ายรูปถ่ายคลิปเล่นกัน  พอเธอโอเค เราก้โทรหาพี่เราว่า เรา2ตนโอเคแล้ว  ไม่ถึง 2 3 วันนี่ละพี่มาตอนเย็นๆ เราก้นั่งคุยกับแบบทะลึ่งเลยอ่ะ เราไม่คิดเลยว่าเราจะได้คุยกะพี่เราแบบนี้  และเรานึกถึงเห้นถึงสายตาพี่เลยว่า แบบพอไม่ถูก แต่รู้ว่าสนิทกันมากขึ้นแล้วสนิทแบบเป็นเพื่อนอีกคนเลย พอคุยกันว่า จะถ่ายรูปอันนั้นของผม  เพื่อไปขายตลาก เกย์  ถ้าถ่ายรูปผญจะขาย พวกผชได้ ถ่ายเลส แบบผู้หญิง 2คน ก้ขายได้ เอาง่ายๆเลยถ่ายใครก้ขายได้  เราเริ่มคนแลกเลย เราตื่นเต้นและอายพี่เราด้วย แต่ไม่อายเทอหรอกเพราะว่าทำกันมามากแล้ว555555  ผมยืนถอดกางเกงเลยผมก้เอามือปิดอันนั้นไว้พี่ผมก้บอก จะอายทำไม  ทำไห้มันแข็งสิ  เราก้บอก ตรงนี้เลยหรอพี่  พี่บอกใช้ชักว่าวเลย ไม่งั้นก้เทออมไห้แข็งก่อนแล้วค่อยถ่ายกัน ผมทั้งซักว่าวและไห้เทออมต่อหน้าพี่เลยดูๆพี่ก้มีอารมย์น่ะ รู้สึกได้ แต่ก้ไม่ได้คิดอ่ะไร พอถ่ายผมเสร็จและต่อ ผมเป็นตากล้องบ้างแล้ว  ถ่ายพี่ผมก่อน พี่ผมถอดเสื้อมาแบบไม่อายผมและเทอเลย พี่ก้บอกว่า พี่ทำมาบ่อยแล้วพี่ถ่ายแบบ ถ่ายนูด 18+มาแล้วเจอตากล้องเยอะและก้ไม่อาย อาจจะมีเขินๆบ้างนิดหน่อย  พอถอดผมเลยได้เห็นหอยของพี่เลย แบบมันชิดมากผมนี่แข็งเลย ตอนนี้ผมถ่ายพี่คนเดียวก่อนนะครับ ถ่ายได้ประมาน 10 ท่าแล้วก้ไห้เทอถอด ถ่ายเลสเบี้ยนกับพี่ผม เทอก้อายๆและครับเขินๆเกรงๆ พี่ก้จัดท่าทางไห่ทุกอย่าง ตอนท่าเทอค่อมพี่แล้วผมถ่ายหอย ผมได้เห็น หอย 2 หอยคู่กันนี้ผมอยากเลยแข็งมากๆ แบบอยากกระฉูด 5555 พอเสร็จพี่ผมบอกเราถ่ายคลิปเลยไหม เรานี่ตกใจเลย เราบอกหะ จะไห้เอากันต่อหน้าพี่เลยหรอ พี่ก้บอกใช้ไม่ต้องอาย  พี่จัดฉากเหมือนในหนังเลย ทำมุมกล้องเวลาเราเลีย หรือเวลาเทออม ตอนยัด ตอนกระแทกเราก้อายพี่นะ เราไม่เคยคิดเลยว่าตอนเอากันจะมีบุคคลที่3 มาดูด้วยมันทำไห้เราเสี่ยว เราเอานานมากๆไม่เสร็จซักทีเทอก้ทำทุกวิธีไห้ผมเสร้จ อมดูด ซักจนเสร็จได้ พี่ผมบอกเอาเก่งนะเนี้ย แล้วก้ยิ้มใส่ผมแปลกๆ พักประมานซัก 30 นาที พี่ขออีกช็อด1 เป็นแบบ 3 คน แต่ไม่ได้มีไรกะพี่นะไห้ผมจับกล้องแล้วเอาเทอท่าหมาแบบค่อมพี่ไว้ไห้เทอดูดนมพี่ประมานนี้ผมเนี้เสี่ยวสุดๆเลยครับถ่ายรุป รัวๆเลย ผมกระแทกเทอไปซักพักอารมผมเริ่มมาผมได้วางกล้องแล้วกระแทกรัวเลยครับ ทั้งๆเทอได้ดูดนมพี่อยู่  แต่ดูแล้วเหมือนเธอจะชอบผญไปซะแล้วเทอทำตัวก่อนลงมาดูดเลียหอยขอพี่ ซักพักพี่ออกมาแล้วมามุดใต้วางขาผมจะเลียของเธอแต่มันทำไมโดนของผมนิดๆเพราะผมเสียบเทออยู่เลยกระแทกไปพี่ก้เลยหอยเทอไปในขณะกระแทกอยู่พี่ก้อยู่ใต้วางขาผมผมกระแทกจนเสร็จไหลพี่ก้พูดหวานจังชอบหอยเทอ ผมได้นอนอยุ่ข้างๆกำลังจะถอดถุงพี่ได้หยิบกล้องมาถ่ายของผมและพี่เป็นคนถอดไห้ผมนี่เสียวเลย บอกตรงๆแข็งจนแบบไม่หดพี่ดึงถุงออกแล้วน้ำมันมันก้ไหลลงมาตามโคน พี่ผมได้ซักไห้ผมอีกผมก้เอะใจ ทำไมพี่ทำไห้ผมมือ1พี่ชัก1มือถือกล้อง ซักจรเสร้จอีกรอบ แล้วพี่ก้บอกพี่ขอโทดนะพี่อยากได้รูปได้คลิป แต่เทอะนั้นได้นอนหลับไปแล้ว เพราะผมไม่เคยทำเทอแรงขนาดนี้เลย  เรานอนกัน 3 คนหลับไปเลยตื่นมาเที่ยงคืนเพราะหิวจะลงไปซื้อของกัน เราได้อาบน้ำพร้อมกัน 3 คน แบบไม่อายเลยและผมกะพี่รู้สึกว่าเหมือนไม่ใช่พี่เลย รู้สึกว่าเป็นเพื่อนผมไปเลย แต่ผมก้ไห้เกีรติพี่ผมนะไม่ได้ทำไรกับพี่ แค่เห็นแค่นั้น  อาบน้ำเสร็จเราก้ได้ ออกไปกินก๋วยเตี๋ยวกันรอบดึก จบไปวันๆนึง
***  เทอกลับบ้าน 1 อาทิตย์ 
***  ไปนั่งร้านเหล้าและได้มีอะไรกับเพื่อนพี่ เพราะพี่ชงไห้ตลอด  จะพูดประมานว่าน้องยังไม่มีแฟนเลย ประมานนี้ ไปเข้าม่านรูด จัดหนักจนพี่ต้องไปรับกลับ จำได้ขึ้นใจทุกวันนี้ยังไม่ลืม
AWP
AV Distinctive (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2018, 10:58:39 AM »

รีบมาต่อนะครับ กำลังเริ่มเข้าด้ายเข้าเข็มเลย  ขอบคุณมากครับ
Asmodeus
AV Donator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2018, 07:11:23 PM »

อยู่ห้องเดียวกันทุกวันแบบนี้เป็นผม ให้กินยาคุมแล้วละ555
geno1124
*

« ตอบ #24 เมื่อ: เมษายน 03, 2019, 02:23:39 PM »

สวัสดีครับ หายไปนานเลยติดงานและมีปัญหาครอบครัวนิดหน่อยครับตอนนี้ลงตัวแล้วครับ ถ้าว่างจะลงต่อนะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 03, 2019, 02:25:35 PM โดย geno1124 » บันทึกการเข้า
geno1124
*

« ตอบ #25 เมื่อ: เมษายน 03, 2019, 03:32:45 PM »

เมื่อกี้เกิดผิดผลาด เผลอลบช่วงที่ไปเทีั่ยวกันคืนนั้นทิ้งในสมุดโน๊ตกู้คืนไม่ได้น่าเสียดาย
ย่อๆแล้วกันนะไปกนินเหล้ากะพี่สาวแล้วมีเพื่อนสาวมา 7-8 คนมานั้นกินพี่สาวปูทางไว้ไห้เรียบร้อยและสุดท้ายมีพี่ 2 คนไปกินต่อที่ห้องแล้วผมโดนมอมเหล้าและโดนเค้าใส่ยา  มันทำไห้ผมถึงกับแย่ ปวดอันนั้น แล้วตื่นมาเข้ากลับบ้านไม่ไหวปลุก 2 คนไม่ตื่น โทรไห้พี่มารับ แล้วอีกวันตอนกลางคืนไปต่อกันที่ห้อง และพี่สาวชอบปลีกตัวหายไปแล้วผมโดน 2 คนเล่นกันวันนั้นทั้งคืนเสร็จภาระกิจตอนประมาน ตี1 2 คนนั้นกลับไป พี่ผมก็กลับมาได้ตรงจังหวะพอดี

และเรื่่องผมกับเพื่อนที่อยู่ห้องเดียวกันผมก็อยู่ด้วยกันจบเรียนจบ ปวส และแยกย้ายกันไปทำงาน แล้วมาเจอกันตอน ทำงานได้ 2 ปี

เดียวเล่าต่อครับ ต้องขออภัยจริงๆเนื้อหาส่วนตรงนี้ได้พิมไปแล้วแต่เนื้อหามันผิดพลาดละหายไปบ้าง ขออนุญาตไม่เล่าต่อนะครับ
geno1124
*

« ตอบ #26 เมื่อ: เมษายน 03, 2019, 03:38:12 PM »

เมื่อกี้เกิดผิดผลาด เผลอลบช่วงที่ไปเทีั่ยวกันคืนนั้นทิ้งในสมุดโน๊ตกู้คืนไม่ได้น่าเสียดาย
ย่อๆแล้วกันนะไปกนินเหล้ากะพี่สาวแล้วมีเพื่อนสาวมา 7-8 คนมานั้นกินพี่สาวปูทางไว้ไห้เรียบร้อยและสุดท้ายมีพี่ 2 คนไปกินต่อที่ห้องแล้วผมโดนมอมเหล้าและโดนเค้าใส่ยา  มันทำไห้ผมถึงกับแย่ ปวดอันนั้น แล้วตื่นมาเข้ากลับบ้านไม่ไหวปลุก 2 คนไม่ตื่น โทรไห้พี่มารับ แล้วอีกวันตอนกลางคืนไปต่อกันที่ห้อง และพี่สาวชอบปลีกตัวหายไปแล้วผมโดน 2 คนเล่นกันวันนั้นทั้งคืนเสร็จภาระกิจตอนประมาน ตี1 2 คนนั้นกลับไป พี่ผมก็กลับมาได้ตรงจังหวะพอดี

และเรื่่องผมกับเพื่อนที่อยู่ห้องเดียวกันผมก็อยู่ด้วยกันจบเรียนจบ ปวส และแยกย้ายกันไปทำงาน แล้วมาเจอกันตอน ทำงานได้ 3 ปี

เดียวเล่าต่อครับ ต้องขออภัยจริงๆเนื้อหาส่วนตรงนี้ได้พิมไปแล้วแต่เนื้อหามันผิดพลาดละหายไปบ้าง ขออนุญาตไม่เล่าต่อนะครับ
geno1124
*

« ตอบ #27 เมื่อ: เมษายน 03, 2019, 03:42:32 PM »

หลังจากแยกกันไปทำงาน ได้ประมาณ 3 ปีได้เจอกับเพื่อนข้างบ้านอีกครั้ง
เรื่องที่เล่าแบ่งปันประสบการ์ต่อไปนี้คือ
1. เจอแฟน คนที่ 1 และบิ้วอารมแฟนขอสวิง บิ้วเรื่องครอบครัว เพราะอยากมีเมีย 2 คนโดยอ้าง ปัจจัยหลายๆอย่าง
2.เจอเพื่อนข้างบ้านช่วงเทศการ หลัง 2 ปีที่เรียนจบและแยกออกไปทำงาน
3.ไห้เพื่อนคนนี้ปลอมเป็น หญิงเดียวตามเว็บมาสวิงขอสวิง
4.เจอแฟน คนที่ 2 โดนคนที่ 1หาไห้โดยเป็นเพื่อนของเธอที่อกหักและมาขออยุ่บ้านด้วยเพราะโดนสามีของเธอยึดทรัพสินหมดจนต้องมานับ 1 ไหม่หมดที่บ้านเรา
5.การแปลกใจของคนรอบข้างเราที่เรามีเมีย 2 คน และเข้าใจกัน ข้อนี้เรื่องเล่าเยอะเลย

เดียวมาต่อนะครับ เซ็งเรื่องเนื้อหาที่ไปเที่ยวคืนนั้นหายพยายามกู้คืนหาวิธึแก้
creatist
AV Devotor (VIP)

« ตอบ #28 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2019, 05:26:54 PM »

รอมาเล่าต่อนะคร้าบ
Big_Meo
เหลือบไร
*

« ตอบ #29 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2019, 01:36:00 AM »

รบกวนพี่ท่าน มาเล่าต่ออีกสักหน่อยได้มั้ยครับ ^^
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์