เมษายน 26, 2024, 06:04:28 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เราสามารถเทียบรูปร่างของผู้หญิงได้กับสิ่งของใกล้ตัวอะไรได้บ้างครับ  (อ่าน 2866 ครั้ง)
rainsoundprm
AV Donator (VIP)
ปลิงน้อย

« เมื่อ: ตุลาคม 28, 2018, 10:54:15 AM »

เช่น ความกว้างของกระดาษ A4 แนวตั้ง หรือ แนวนอน

หรือว่าความกว้างความยาวของคีย์บอร์ด

หรืออะไรอย่างอื่นได้บ้างครับ
xsundark
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2018, 10:15:59 PM »

ไม่เข้าใจคำถามครับ
ปลิงน้อย

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2018, 04:13:22 AM »

เช่น สัดส่วนผู้หญิงคนหนึ่ง คือ 36-22-36 ซึ่งเป็นสัดส่วนที่วัดเป็นนิ้วซึ่งวัดรอบตัว ถ้าตีเป็นความกว้างจะได้เท่าไหร่ครับ
huadoor2
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2018, 03:47:20 AM »

ผมว่าท่านควรจะเปลี่ยนคำถามจะดีกว่านะครับ สำหรับคำถามที่ท่านจะตั้งกระทู้นี้เนี่ย มันควรจะเป็น

@ท่านเคยเย็ดผู้หญิงอาชีพใดมาบ้าง?
@ท่านเย็ดผู้หญิงมากี่คนแล้ว?
@ท่านเคยเย็ดผู้หญิงที่คิดว่า ไม่น่าจะเป็นไปได้แต่ก็ได้เย็ดบ้างมั้ย?
@ผู้หญิงที่ท่านเคยเย็ดไปนั้น ทุกคนยอมให้ท่านเย็ดสดแตกใน-ชักน้ำควยกรอกปากบ้างรึเปล่า?
@ผู้หญิงที่ท่านเคยเย็ดไปนั้น จะมีซักกี่คนที่ยอมให้ท่านเย็ดตูด?
@ท่านเคยมีประสบการณ์เซ็กซ์หมู่(ผู้ชายหลายคนรุมผู้หญิงคนเดียว หรือ ผู้หญิงหลายคนรุมผู้ชาย-
คนเดียว)บ้างมั้ย?

ผมว่า ถ้าท่านตั้งกระทู้แนวๆนี้ น่าจะมีคนเข้ามาตอบกระทู้ของท่านมากจนกระทู้ร้อนเป็นไฟก็ได้นะครับ
บังเอิญคำถามที่ท่านถามมาเนี่ย มันไม่น่าสนใจอ่ะครับ..........แต่ถ้าเป็นสิ่งของใกล้ตัวล่ะก็ ผมว่าน่า
จะเป็นไม้บรรทัดอ่ะครับ!! 

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
altamis
AV Devotor (VIP)
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2018, 05:20:54 PM »

ความกว้างขึ้นอยูู่กับรูปร่างด้วยครับ ว่ากลมหรือแบน ช่วงรอบบน 36 เท่ากันอาจรููปร่างต่างกันก็ได้
ปลิงน้อย

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2018, 12:17:54 AM »

ผมว่าท่านควรจะเปลี่ยนคำถามจะดีกว่านะครับ สำหรับคำถามที่ท่านจะตั้งกระทู้นี้เนี่ย มันควรจะเป็น

@ท่านเคยเย็ดผู้หญิงอาชีพใดมาบ้าง?
@ท่านเคยเย็ดผู้หญิงที่คิดว่า ไม่น่าจะเป็นไปได้แต่ก็ได้เย็ดบ้างมั้ย?
@ผู้หญิงที่ท่านเคยเย็ดไปนั้น ทุกคนยอมให้ท่านเย็ดสดแตกใน-ชักน้ำควยกรอกปากบ้างรึเปล่า?
@ผู้หญิงที่ท่านเคยเย็ดไปนั้น จะมีซักกี่คนที่ยอมให้ท่านเย็ดตูด?
@ท่านเคยมีประสบการณ์เซ็กซ์หมู่(ผู้ชายหลายคนรุมผู้หญิงคนเดียว หรือ ผู้หญิงหลายคนรุมผู้ชาย-

ผมว่า ถ้าท่านตั้งกระทู้แนวๆนี้ น่าจะมีคนเข้ามาตอบกระทู้ของท่านมากจนกระทู้ร้อนเป็นไฟก็ได้นะครับ
บังเอิญคำถามที่ท่านถามมาเนี่ย มันไม่น่าสนใจอ่ะครับ..........แต่ถ้าเป็นสิ่งของใกล้ตัวล่ะก็ ผมว่าน่า

ขอบคุณครับ ผมจะใช้เป็นแนวทางในการตั้งกระทู้ต่อไป
Lumia
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2018, 10:53:27 PM »

เย็ดอาชีพไหน ก็ไม่เช็กส์จัดเท่า อาชีพพยาบาล แล้วล่ะครับ
เวลาออกเวร ขึ้นเวรติดๆ แล้วว่างจากลงเวรนะ จะเงี่ยนมาก ยังไม่ทันไร ก็แฉะเยิ้มไปหมดละ
หน้า: [1] พิมพ์