มีนาคม 29, 2024, 07:02:51 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รหัส ipx-234 ดูเรื่องนี้แล้วชอบเธอมากเลยครับ  (อ่าน 20736 ครั้ง)
delleo
ปลิงน้อย
*

« เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2018, 12:12:17 AM »

ผมชอบ Karin Niimi มากเลยครับ ค่ายนี้หานางเอกได้ดีจริงๆ

https://oload.fun/f/S2q8QxS2q7I/
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 13, 2018, 02:08:13 AM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า
gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2018, 01:55:03 PM »

ผมก็ชอบมาก คือชอบตรงหน้าตากับ Story ที่ว่าเธอเป็นลูกคนรวยแต่อยากมาลองเล่น AV
ซึ่งจริงๆ อาจจะไม่ได้เป็นดัง Story นั้น  แต่พอคิดตาม หน้าตาน่ารัก + รอยยิ้มแบบนี้หาไม่ได้ง่ายๆใน AV
พอไป match กับเรื่องที่แต่งขึ้น ก็ดูเข้ากันๆ
...............
การแสดงก็ถือว่าเข้ากับ Story แบบแนวๆเหนียมๆอายๆ แค่เปิดหนังโป๊ให้ดูยังไม่กล้าดู
แต่หนังโป๊ก็คือหนังโป๊ แม้นางเอกจะน่ารักและ Story ดีแค่ไหน ก็ต้องโดนพี่เถื่อนๆทะลวงหอยทุกคน
น้องคนนี้โกนเรียบร้อย แถมหอยจริงๆน่าจะดูดี
จุดเสียเลยคือ นมไม่ได้สัดส่วน และหัวนมไม่ชมพู
รูปร่างถ้าเพรียวและทรงดีกว่านี้จะยิ่งสวย
สรุปชอบครับ เก็บอย่างไม่ลังเล ให้คะแนนเยอะด้วย
ลุงหมาง

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2018, 02:46:38 PM »

รอชุดนักเรียน ชุดเมด
play...
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2018, 03:33:39 PM »

ผมก็ชอบมาก คือชอบตรงหน้าตากับ Story ที่ว่าเธอเป็นลูกคนรวยแต่อยากมาลองเล่น AV
ซึ่งจริงๆ อาจจะไม่ได้เป็นดัง Story นั้น  แต่พอคิดตาม หน้าตาน่ารัก + รอยยิ้มแบบนี้หาไม่ได้ง่ายๆใน AV
พอไป match กับเรื่องที่แต่งขึ้น ก็ดูเข้ากันๆ
การแสดงก็ถือว่าเข้ากับ Story แบบแนวๆเหนียมๆอายๆ แค่เปิดหนังโป๊ให้ดูยังไม่กล้าดู
แต่หนังโป๊ก็คือหนังโป๊ แม้นางเอกจะน่ารักและ Story ดีแค่ไหน ก็ต้องโดนพี่เถื่อนๆทะลวงหอยทุกคน
น้องคนนี้โกนเรียบร้อย แถมหอยจริงๆน่าจะดูดี
จุดเสียเลยคือ นมไม่ได้สัดส่วน และหัวนมไม่ชมพู
รูปร่างถ้าเพรียวและทรงดีกว่านี้จะยิ่งสวย
สรุปชอบครับ เก็บอย่างไม่ลังเล ให้คะแนนเยอะด้วย

เด็ดไปซะทุกคนเลยนะท่าน   Grin
AkioKishimoto
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2018, 04:39:49 PM »

เค้าบอกจะถ่ายแค่เรื่องเดียวอะคับ ลองเปลี่ยนไปพินาน้องอีกคนที่จะเดบิววันเดียวกัน Kurozaki Mika IPX-222 ทดแทนครับ
Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2018, 04:48:08 PM »

ผมว่ามีความคล้าย Yume Takeda แต่น้องคนนี้ขาวกว่าYume

play...

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2018, 06:20:22 PM »

เค้าบอกจะถ่ายแค่เรื่องเดียวอะคับ ลองเปลี่ยนไปพินาน้องอีกคนที่จะเดบิววันเดียวกัน Kurozaki Mika IPX-222 ทดแทนครับ

Mikaหุ่นดีนะ  แต่หน้าไม่พิมพ์นิยมแบบKarin
ส่วนKarinคนนี้ผมว่าก็ไม่สวยมากแต่หน้าอาจจะพิมพ์น่ารักแบบที่หลายคนชอบ  หุ่นก็พอดูได้อยู่ การแสดงก็พอok
gilase
*

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2018, 09:49:05 PM »

เด็ดไปซะทุกคนเลยนะท่าน   Grin

55555 นิดนึงครับ จริงๆของผมเป็นสาย น่ารัก หุ่นบางๆแต่ไม่แห้ง  ไม่ชอบแนว Sexbomb ครับ
เอาจริงๆ แต่ละปีมีขวัญใจแค่ไม่กี่คนเอง แถมแต่ละคนที่ถูกใจนะ เล่นแค่ไม่กี่เรื่องก็หายหน้าหายตาไปหมด
เบื่อจริงๆ 55555

ส่วนที่ว่าจะเล่นแค่เรื่องเดียวนี่ เสียดายมากอะครับ งงมากด้วยว่า อุตส่าห์เสียชื่อเสียง เสียประวัติมาเล่นแล้ว ทำไมไม่โกยเงินต่อนะ งงมาก (คำว่าเสียของผมไม่ได้หมายถึง สังคมไม่ยอมรับนะครับ แต่หมายถึงมีหลายคนในสังคมยังไม่ยอมรับ และถ้าจะมีแฟนในอนาคต มันจะตัดคนที่ถือเรื่องนี้ออกไปเยอะเลย)
oBGo
++AVเพื่อการบำบัดและผ่อนคลาย++
*

Noa Eikawa++Sora Shiina++Ayumu Ishihara++

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2018, 09:32:28 AM »

Cool Cool Coolขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ
แต่ขอเอาไปดูก่อน
ปกติส่วนตัวชอบ คน เดบิวต์ใหม่ๆ  อยู่เสมอ
 Cool Cool Cool Cool Cool

สเปคสาว เด็ก ๆ ใส ๆ ครับท่าน ผมสั้นได้ ผมยาวก็ได้
-BG-sub-
"เราเป็นหนี้นางเอกเอวีมากมายมหาศาล ที่ช่วยพาเราพบความสุขมานับครั้งไม่ถ้วน โดยที่ไม่ต้องเสียเงินเลย"
- Cr.รองประธานAVCเอวีจงเจริญ
gilase
*

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2018, 06:12:26 PM »

เอาอีกแล้ว ผมเป็่นโรคอะไร ชอบ AV คนไหน มาไม่เคยเกิน 1-2 เรื่อง ไปหมด แง
หน้า: [1] 2 พิมพ์