เมษายน 25, 2024, 01:54:45 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครชอบสาวน้องฟันกระต่าย ช่างภาพ SOD Sara Koike คนนี้เหมือนกันบ้างครับ  (อ่าน 8184 ครั้ง)
lang_mu
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2018, 04:12:39 PM »

ชอบหนังแนวพนง. SOD มาเล่นเอวี ดูเกือบทุกเรื่องครับ
ตอนนี้ชอบน้องฟันกระต่ายคนนี้มาก Sara Koike
เห็นมีผลงานมา 3 เรื่องแล้ว ชอบความเรียลของน้องน่ะครับ ดูน้องเขินนิดๆ แต่ก็กล้าๆกลัวๆ แล้วชอบรอยยิ้มน้องเขาครับ
หุ่นไม่เชียะ นมไม่ใหญ่ ผิวไม่ขาวเว่อ หัวนมไม่ชมพู แต่โดยรวมๆแล้ว ชอบ อารมณ์เหมือนเอากับน้อง เอากับเพื่อนในออฟฟิศจริงๆครับ ไม่ได้ดูเว่อร์เกินไป
พอมีใครเห็นผลงานก่อนหน้านี้ หรือนอกค่ายเรื่องอื่นบ้างไหมครับ
ผมเห็นอยู่แค่ 3 เรื่องนี้ ครับ SDMU-858 , SDMU-871 และล่าสุด SDMU-897

ผมว่า อนาคตคงไม่แคล้วคลาดได้ debut แน่ๆเลย คงต้องมีการฟิตหุ่น ขัดสีฉวีวรรณ เช้งวับแน่ๆครับ
เห็นเรื่องล่าสุด มีการเข้าไปเทรนงานกับนางเอกเอวีตัวจริงๆแล้ว มีการประกบคู่สอนกันเลย
ij-ji
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2018, 09:14:55 PM »

ชอบมากครับคนนี้ดูแล้วโคตรได้อารมณ์ หน้าตาก็โดน
เสียอย่างเดียวน้องเค้าเงียบเกินไม่ค่อยร้องเลย
napolyza
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2018, 11:31:15 PM »

ผมคนนึงครับที่ชอบเธอ ถึงจะไม่ได้สวยมากมายหรือว่าแสดงดีอะไรมากแต่ไม่รุ้ทำไม่ถึงชอบเธอ 
เอวี ตุ่นติ่น
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2018, 10:02:26 AM »

ขอบเหมือนกันครับ น่ารักดีสำหรับผมนะ
ohm_pieng1982
ปืนโตจงเจริญ Arsenal จงเจริญ
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2018, 11:29:14 AM »

ชอบครับ ชอบ

reallycrazy
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2018, 12:21:25 AM »

ตามหนึ่งเสียงครับ โหลดมาแต่ไม่ค่อยเปิดดูเท่าไหร่ เปิดเมื่อไหร่ ได้เรื่องทุกที  Grin Grin Grin Grin
หน้า: [1] พิมพ์