เมษายน 20, 2024, 05:16:52 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใช้เจลอะไรดีครับใช้กับtengaa flip zero  (อ่าน 2797 ครั้ง)
morzanowa
พยาธิตัวเหงียน
*

« เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2018, 08:47:26 AM »

ใช้เจลอะไรดีครับใช้กับtengaa flip zero จะซื้อของ tenga มาใช้ก็แพงครับ ขอคำแนะนำจากพี่ๆด้วยครับ
somposir
"Remembering Dimebag Darrell and the Heroes of The Alrosa Villa"
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2018, 10:04:20 AM »

ใช้เจลอะไรดีครับใช้กับtengaa flip zero จะซื้อของ tenga มาใช้ก็แพงครับ ขอคำแนะนำจากพี่ๆด้วยครับ

ถ้าตอนนี้ก็ NURU GEL แต่ถ้าเป็นทางเลือกก็ SOD LOTION ถ้าสนใจก็อินบ็อกได้ครับ

SOD Lotion (Long Vacation) ขนาด 165 กรัม
รุ่น Long Vacation ผสมสารไฮยาลูโรนิก อ่อนโยนต่อผิว ผ่านการทดสอบการระคายเคืองต่อผิว เป็นเจลสูตรน้ำแต่ออกแบบให้แห้งช้ากว่าสูตรน้ำทั่วไป รุ่นขายดีอันดับ 1 ในแบรนด์ SOD

SOD Lotion (Passion) ขนาด 165 กรัม
รุ่น Passion จะมีลักษณะพิเศษไม่เหมือนรุ่นอื่น ด้วยความเหนียวหนึบดุจใยแมงมุม แต่กลับล้างออกได้ง่าย

gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2018, 09:26:05 PM »

Nuru gel ก็ได้ครับ ตาม Tops Supermarket ขนาดใหญ่ๆเช่นในห้าง จะมีขายใน Zone เล็กๆมากๆ ต้องตาดีๆหน่อย
Dystopia
AV Dedicator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2018, 09:40:34 PM »

ถ้าหาง่ายก็ Nuru

ถ้าเอาดีสุดๆ แนะนำ ฝาส้ม ที่ AV ชอบใช้
แต่ต้องซื้อที่ญี่ปุ่น ผมซื้อมา 2 หลอด สุดจริง
zapcondom
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2018, 12:07:13 AM »

Nuru Gel Standard เลยครับผม

จำหน่าย ถุงยางอนามัย กระป๋อง Tenga นำเข้าจากญี่ปุ่น
สามารถชมสินค้าได้ที่
www.zapcondom.com

ติดต่อสอบถามได้ที่ โทร.094-3300-876
EMAIL : [email protected]
specail one
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2018, 09:48:15 PM »

ถ้าหาง่ายก็ Nuru

ถ้าเอาดีสุดๆ แนะนำ ฝาส้ม ที่ AV ชอบใช้
แต่ต้องซื้อที่ญี่ปุ่น ผมซื้อมา 2 หลอด สุดจริง

ฝาส้ม นี่ ยี่ห้ออะไร รุ่นอะไรครับ 

กำลังจะไปญี่ปุ่จะได้หยิบติดมือมา

ปรกติซื้อแต่เจลของ TENGA รุ่น REAL กับ  รุ่น WILD
DeoRx
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2019, 11:56:28 PM »

Nuru standard ครับ รับประกันความเสียววววว
Loverboy_JK
เหลือบไร
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2019, 08:11:25 AM »

ตั้งแต่รู้จีกนูรุ ไม่เคยใช้อย่างอื่นเลยคับ
[/b]
หน้า: [1] พิมพ์