เมษายน 24, 2024, 08:50:20 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามพี่ ๆ ที่มีประสบกาม เรื่องกระบอกและกระป๋องครับ  (อ่าน 2512 ครั้ง)
gunsavasdi
ปลิงน้อย
*

« เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2018, 04:29:22 PM »

ผมขอรบกวนสอบถามครับ
เรื่องจี้มกระป๋อง  หี้มกระป๋อง  กระบอกชักว๊าว อุปกรณ์เพิ่มความเสียว

คือมันยังงี้ครับ

ควยผมตอนแข็ง
ความยาว 4.5 นิ้ว
รอบวง 4 นิ้ว

คือผม  ควยเล็กควยสั้น  นั่นเองครับ
ใส่ถุงยางอนามัยแค่ 49 ครับ

ผมอยากซื้อพวกอุปกรณ์เสียวทั้งหลาย
เพราะผมเบื่อกับการใช้มือชักว่าว  แต่ผมขี้เงี่ยน
อยากได้อะไรแปลก ๆ ใหม่ ๆ มาเพิ่มความเสียว

พี่ ๆ ที่ประสบกามกันอย่างมากมาย  ช่วยแนะนำผมที
ผมอยากได้พวกจี้มกระป๋อง  หี้มกระป๋อง  กระบอกชักว๊าว
ผมจะซื้อรุ่นไหน  แบบไหนดีครับผม

ปล1.ยังซิงครับ  ยังไม่เคยเหยดหีครับ 
ปล2.หัวควยถอกแล้ว 
ปล3.ชักว่าวตอนเช้าก่อนอาบน้ำ1ครั้ง  ก่อนนอน1ครั้ง  บางวันก่อนนอนก็3-4ครั้งครับ

งุ้ยยย
Humeric
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2018, 05:05:22 PM »

ตัวนี้ผมว่าได้นะ
gunsavasdi
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2018, 05:42:10 PM »

ตัวนี้ผมว่าได้นะ

ทนไหมครับพี่
ผมชักว่าวบ่อยมาก
วันหนึ่งเกิน 2 น้ำได้
specail one
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2018, 09:49:42 PM »

ในรูปเป็นแบบใช้ครั้งเดียวทิ้ง
Cool kids
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2018, 06:22:53 PM »

ผมมีอยู่ประมาณ 2 ตัว เป็นรุ่น Tenga Flip Zero กับ Meiki ZXY เป็นแบบล้างน้ำได้ทั้ง 2 ตัวครับ

สนใจอยากรู้เพิ่มเติมหลังไมค์มาได้ครับ
BEER.NEW08
ปลิงควาย
*

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2018, 09:05:10 PM »

ที่คุณพิมพ์มาไม่ต่างจากผมเลย ครับ ผมเองก็มีเล่นอยู่ 10 กว่าตัว อยากรู้ไรหลังไมค์มาคุยกันได้ครับ 55
หน้า: [1] พิมพ์