มีนาคม 29, 2024, 08:14:55 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครยังไม่ถอก หัวยังไม่เปิด หนังหุ้มปลายตีบ/ยาว ผมมีวิธี (ไม่เจ็บและไม่ต้องขลิบ)  (อ่าน 7520 ครั้ง)
gentlemanX
ปลิงน้อย
*

« เมื่อ: ธันวาคม 08, 2018, 11:02:39 PM »

สวัสดีครับ ก่อนอื่นผมต้องบอกว่าผมเคยเครียดมากกับ เรื่องไอ้นั้นของผม ที่มันไม่เหมือนคนอื่น ซึ่งผมเพิ่งมารู้ตอนดูหนังโป๊ ครั้งแรกตอน ม.3 เนี้ยแหละ คือปกติไอ้นั้นของผู้ชายมันจะรูดลงมาได้ ไม่ว่าจะตอนมันแข็งหรืออ่อนตัว แต่ของผมมันเปิดไม่ได้เลยครับ คุณพระ
ไม่ว่าจะอ่อนอยู่ก็ตาม จนผมได้มาเจอบอร์ดต่างๆ ที่สอนการยืดหนังหุ้มปลาย ซึ่งวิธีการคือยืดใช้นิ้วสองข้างจับหนังไว้แล้วดึงให้ตึง

ผมใช้เวลาทำทุกๆวัน เป็นอาทิตย์จนสุดท้าย ผมรูดหนังหุ้มปลายตอนจรวยผมอ่อน จนเห็นหัวจรวยแดงๆนั้น พร้อมกับขี้เปียกขาวๆรอบๆ ซึ่งหมักหนมมาเกือบ 20 ปี

ถึงแม้ว่าผมจะพยายามมากเท่าไหร่ มันก็ยืดได้ไม่มากพอที่จะทำให้ผมรูดหนังหุ้มปลาย ตอนจรวยผมแข็ง มาได้
พยาทั้งรูด ทั้งดึง บอกตรงๆว่าโคตร เสียว แสบ และ เจ็บ

เวลาผ่านไปหลายปี สุดท้ายผมมาเจอ Phimocure จากบอร์ดต่างประเทศครับ

มันเป็นห่วงกลมๆขาวๆ สำหรับยืดหนังหุ้มปลาย หลักการทำงานของมันก็ ง่ายๆเลยครับ ลองนึกภาพคนระเบิดหูดู
คือเราก็ใส่ห่วงเข้าไปเริ่มจากเล็กๆก่อน ครั้งแรกแนะนำว่าไม่เกิน 1 ชั่วโมง หรือใส่ไปเรื่อยๆจนรู้สึกอึดอัดก็ค่อยเอาออกครับ
พอหนังขยายได้ระดับนึง แล้วก็ค่อยๆไต่ๆระดับขึ้นไปเรื่อยๆจน หนังมันขยายจนสามารถรูดหนังหุ้มปลายลงมาได้ครับ
ปกติผิวหนังคนเราสามารถขยายได้เป็น 1000x เท่าเลยนะครับ ไม่ว่าจะอายุเท่าไหร่ก็ตาม แต่ถ้าอายุน้อยก็จะยิ่งขยายเร็ว

Phimocure จะมาเป็นเซ็ท มีห่วงหลายๆไซส์ กับครีมใช้ลดการอักเสบ (ใช้ทาหลังใช้ Phimocure) ส่วนตัวขยายนั้นผมไม่ได้ใช้

วิธีใช้ Phimocure

ผมใช้ Phimocure มาประมาณ 2 เดือน ตอนนี้ผมสามารถรูดหนังหุ้มปลายลงมาสุดแล้วครับ
ใส่จากห่วงเล็กๆวันละชั่วโมง เช้า-เย็น พอมันขยายได้สักนิดก็เริ่มใส่ทั้งวันทั้งคืน ช่วงนี้หนังจะขยายเร็วมากครับ แปปๆผมเปลี่ยนไซส์แล้ว จนมาดูอีกทีก็ใช้จนใส่ห่วงเบอร์ 12 แล้วซึ่งผมก็ทำให้ผมเปิด ตอนแข็งได้แล้ว บอกเลยว่า สบายกว่ามายืดเองมากกกก
ตอนแรกก็จะตึงๆหน่อย กับอีกทีคือตอนเปลี่ยนห่วงไซส์ใหญ่ขึ้น คล้ายๆกับไปจัดฟันนะครับ ที่พอไปหาหมอทีก็จะตึงๆหน่อย อารมณ์แบบนั้นเลย แต่มันดีกว่ามาใช้นิ้วยืดเองจริงๆ

ถ้าสนใจ Inbox ได้นะครับ ผมนำเข้ามาเองจากอังกฤษ UK ของแท้ 100%
gentlemanX
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2018, 11:08:18 PM »

รีวิว Phimocure ของฝรั่งครับ
https://www.youtube.com/watch?v=2oNFMBmEJIM

ตอนแรกๆจะใช้เวลานานหน่อยเพราะยังไม่เป็น ลองทำตามในวิดีโอดูครับ
กับจะมายากอีกทีตอนใส่ห่วงใหญ่ๆ ใส่ลำบากมาก แต่ใช้เจล หรือ น้ำมันมะพร้าวช่วยแล้วใส่ได้ง่ายเลยครับ

วิธีใส่ Phimocure
https://www.youtube.com/watch?v=2FW-sALC-2g

Humeric
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2018, 09:58:29 PM »

ชักว่าวแม่มทุกวันไปเลยน้อง พี่ัวถอกเพราะชักว่าวนี้เหละ
gentlemanX
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2018, 12:05:14 AM »

ชักว่าวแม่มทุกวันไปเลยน้อง พี่ัวถอกเพราะชักว่าวนี้เหละ

ผมก็ชักทุกวันนะ แต่มันไม่ถอกอะ แบบชักทุกวัน แบบติดต่อกันเป็นปีๆหัวยังไม่เปิดเลย อันนี้พูดจริง
ที่จริงยืดขยายเองก็ได้นะ แต่ต้องทำทุกวันไม่งั้นหนังจะไม่ขยาย
แต่ผมขี้เกียจ เลยต้องใช้ตัวช่วย จนผมมาใช้ Phimocure นี่แหละ จบเลย เปิดได้ภายใน 2 เดือน
จริงๆมันขึ้นอยู่กับว่า หนังมันตีบแค่ไหน ถ้ามากจริงๆก็อาจจะ 3-4 เดือน แต่ไม่เกินปีแน่ๆ
หน้า: [1] พิมพ์