พฤษภาคม 06, 2024, 12:40:07 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครสนใจ จิ๋มในตำนาน Meiki ZXY (ชิโนะ) Gen 5 บ้างไหมครับ  (อ่าน 1918 ครั้ง)
gentlemanX
ปลิงน้อย
*

« เมื่อ: ธันวาคม 08, 2018, 11:38:20 PM »

สวัสดีครับ พอดีเป็นน้องใหม่ กำลังจะนำเข้าจิ๋มกระป๋องเข้ามา

Meiki Zhang Xiao Yu (XZY) Gen 5 จากญี่ปุ่น จิ๋มในตำนาน ว่ากันว่าเป็น Rolls Royce แห่งจิ๋มกระป๋อง เป็นจิ๋มกระป๋องที่ขายดีที่สุดของ Meiki ออกแบบโดยใช้นางแบบนู้ดอันดับหนึ่งของจีน น้อง Zhang Xiao Yu

Meiki XZY เป็นจิ๋มเทียมที่ทุกสำนักพูดเป็นเสียงเดียวกันว่า ให้ความสัมผัสเหมือนของจริงมากที่สุด มีความนุ่ม และแน่นกระชับ เสียว
จากการเคลือบถึงสองชั้น Dual Layer เยื่อสีชมพู และยังมี G-Spot ขนาดใหญ่ด้วย

คุณสมบัติ

นางแบบ น้อง Zhang Xiao Yu

Meiki ZXY จิ๋มเทียมอันดับ 1 Made in Japan 100%

Promotion Smiley:
รับ Pre Order ส่งตรงจากญี่ปุ่น ราคาพิเศษ 3900 รวมส่งฟรีครับ (ด่วน!!! จนกว่าของจะหมด)
draddrad
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2018, 12:01:39 PM »

สนใจครับ
gentlemanX
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2018, 08:48:14 PM »

สนใจครับ

รบกวน PM หรือ Add Line @mpa0548u (มี @ ข้างหน้านะครับ)
ขอบคุณมากครับ
mangdojin
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2018, 12:30:27 PM »

สนครับ
gentlemanX
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2018, 11:54:11 PM »

สนครับ

รบกวน PM หรือ Add Line @mpa0548u (มี @ ข้างหน้านะครับ)
ขอบคุณมากครับ
หน้า: [1] พิมพ์