เมษายน 20, 2024, 03:03:30 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เข้า Javjunkies ไม่ได้มา 2-3 วันแล้ว มีใครเป็นบ้างไหมครับ  (อ่าน 1085 ครั้ง)
gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« เมื่อ: ธันวาคม 11, 2018, 09:20:26 PM »

มันขึ้นว่า กำลัง update เป็นตัวอักษรสีชมพู
แล้วมีเขียนข้างล่างว่า please clear your CACHE & COOKIES to view the most current version of this site!

คือผมกำลังงงว่า ผมต้อง clear cache ผมเองก่อนถึงจะเข้าได้ หรือว่าเค้า update อยู่จริงๆ แบบเข้าไม่ได้เลยสักคนหนะครับ
ถ้าเข้าได้กัน ช่วยแนะนำผมหน่อยครับว่าต้องทำอย่างไร ถ้าต้อง clear cache ใน Chrome ต้องทำอย่างไรครับ
earth410
Urara Kanon supporter!
AV Dedicator (VIP)

うららりぼん🎀

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2018, 11:17:55 PM »

ที่มุมบนขวาของโครม เลือกสัญลักษณ์ที่คล้ายๆจุด 3 จุด แล้วไปที่แถบ more tools- clear browsing data- ติ๊กที่ cookies (อันนี้จะล็อกเอ๊าอัตนโนมัติ พวกเว็บที่เราไปล็อคอินค้างไว้ด้วย) กับ cache แล้วกด clear data ครับ ปล.ผมเข้าดูก็ปกติดีนะ

ติดตามน้อง Urara Kanon สาววัยใสหัวใจ vegan ได้ที่
https://twitter.com/kanon_ura2_life

oldman
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2018, 04:18:52 PM »

ชอบคุณท่าน Earth 410 ครับ Smiley

gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2018, 10:46:18 PM »

ที่มุมบนขวาของโครม เลือกสัญลักษณ์ที่คล้ายๆจุด 3 จุด แล้วไปที่แถบ more tools- clear browsing data- ติ๊กที่ cookies (อันนี้จะล็อกเอ๊าอัตนโนมัติ พวกเว็บที่เราไปล็อคอินค้างไว้ด้วย) กับ cache แล้วกด clear data ครับ ปล.ผมเข้าดูก็ปกติดีนะ
ขอบคุณมากๆครับ แก้ได้แล้ว แต่พอแก้แล้วอีกสักพักเป็นอีก ต้องแก้อีก งงเลยครับ
หน้า: [1] พิมพ์