เมษายน 19, 2024, 02:10:21 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมคนเดียวรึเปล่าหว่า ที่ไม่ชอบหนังแนวที่ใช้น้ำเหนียวๆหนืดๆทาตัว  (อ่าน 5505 ครั้ง)
kingz9
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: ธันวาคม 12, 2018, 12:36:29 PM »

ไม่ว่าดาราคนนั้นจะสุดโปรดปรานขนาดไหนก็เถอะ คือถ้าเป็นสบู่จะไม่รู้สึกไรนะ แต่พอมันเป็นน้ำหนืดๆนี่ ถ้าทั้งเรื่องจะลบทิ้งเลย แต่ถ้าเป็นแค่ตอนเดียวยังเก็บไว้ได้แต่จะข้ามตอนนั้นไป 555

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
rafaelo
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

นักสาดน้ำร้อนในตำนาน

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2018, 12:59:53 PM »

ผมไม่อินเลย  ทาน้ำหนืดๆนี่ไม่ชอบเลย

พอเอาแพยางในบ้านมานอนแล้วให้แฟนชโลมเจล เฮ้ย! เวิร์คว่ะ 555
ชอบไม่ชอบน่าจะอยู่ที่ประสบการณ์แต่ละคนครับ
Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2018, 01:01:15 PM »

ไม่ใช่คุณคนเดียวหรอกครับ ผมก็เป็น แถมหนักกว่านั้นอีกคือ ผมไม่ชอบ sex ที่มีอุปกรณ์ช่วยทุกชนิดเลย

ไม่ว่าจะเป็น sextoy สบู่ ของเหลว หรือแม้กระทั่งชุด cosplay หนักกว่ามั้ยครับ 555

เพราะผมชอบอะไรๆที่มันเป็นธรรมชาติ sex แบบธรรมชาติ เสื้อผ้าปกติธรรมชาติ ดาราไม่ทำศัลยกรรม อะไรประมาณนั้น

แต่ถ้าเป็นดาราที่ผมชอบผมเก็บหมดนะ ไม่ว่าจะแนวไหน แต่ดูไม่ดูก็อีกเรื่อง เป็นขาเก็บสะสมครับ
AZUMI KAWASHIMA
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2018, 01:27:21 PM »

ไม่ใช่คุณคนเดียวหรอกครับ ผมก็เป็น แถมหนักกว่านั้นอีกคือ ผมไม่ชอบ sex ที่มีอุปกรณ์ช่วยทุกชนิดเลย

ไม่ว่าจะเป็น sextoy สบู่ ของเหลว หรือแม้กระทั่งชุด cosplay หนักกว่ามั้ยครับ 555

เพราะผมชอบอะไรๆที่มันเป็นธรรมชาติ sex แบบธรรมชาติ เสื้อผ้าปกติธรรมชาติ ดาราไม่ทำศัลยกรรม อะไรประมาณนั้น

แต่ถ้าเป็นดาราที่ผมชอบผมเก็บหมดนะ ไม่ว่าจะแนวไหน แต่ดูไม่ดูก็อีกเรื่อง เป็นขาเก็บสะสมครับ
ผมเหมือนท่านเป๊ะเลยครับ
แต่หนังเล่นเจลเล่นอุปกรณ์นี่ก้อพอเข้าใจนะครับ มีบางท่านที่เล่นอะไรพวกนี้ เวลาดูแล้วเค้าอินกว่าเสียวกว่า เลยมีหนังแบบนี้มารองรับ Grin
KeneMoko

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2018, 01:28:35 PM »

อย่าว่าแต่เล่นเจลเหนียวเลยครับ
แต่เนื้อเรื่องแบบร้านนวดผมก็ไม่ดูแล้ว

Mayu Okamoto    NNPJ-318
DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2018, 01:49:19 PM »

ผมด้วย เอาแค่ออยบางๆลื่นๆพอ

หนืดๆ ไม่ไหวเหมือนกัน

Grin

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

ReamReaReaRai
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2018, 02:12:46 PM »

ผมเองก็ไม่ค่อยชอบดูครับ

แต่บอกเลยว่าถ้าคุณได้ลองเอาไปทำในสถานการณ์จริง ... โคตรมันส์ 
keroro101
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2018, 02:40:14 PM »

แล้วแต่เรื่องนะ ถ้าน้ำเหนียวๆ ฉากร้านนวดผมไม่ดู
แต่ถ้าแพยางผมโอเค
แต่ถ้าน้ำเหนียวๆที่ว่าเป็นน้ำกาม ผมชอบมาก (สาวกแนว Bukkake อ่ะนะ  Grin)
MarvelRider
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2018, 02:54:01 PM »

ผมก็ไม่อินครับ
888889z
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2018, 04:29:53 PM »

ผมด้ ผมด้วยครับ และเนื้อเรื่องแบบนางเอกร้องไห้ไม่มีความสุขผมก็ไม่ชอบ
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์