เมษายน 16, 2024, 02:21:47 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมคนเดียวรึเปล่าหว่า ที่ไม่ชอบหนังแนวที่ใช้น้ำเหนียวๆหนืดๆทาตัว  (อ่าน 5502 ครั้ง)
gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #10 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2018, 05:31:43 PM »

ไม่ใช่คุณคนเดียวหรอกครับ ผมก็เป็น แถมหนักกว่านั้นอีกคือ ผมไม่ชอบ sex ที่มีอุปกรณ์ช่วยทุกชนิดเลย

ไม่ว่าจะเป็น sextoy สบู่ ของเหลว หรือแม้กระทั่งชุด cosplay หนักกว่ามั้ยครับ 555

เพราะผมชอบอะไรๆที่มันเป็นธรรมชาติ sex แบบธรรมชาติ เสื้อผ้าปกติธรรมชาติ ดาราไม่ทำศัลยกรรม อะไรประมาณนั้น

แต่ถ้าเป็นดาราที่ผมชอบผมเก็บหมดนะ ไม่ว่าจะแนวไหน แต่ดูไม่ดูก็อีกเรื่อง เป็นขาเก็บสะสมครับ

เหมือนกันครับ
สำหรับผมถ้าดาราคนโปรดเล่นหนังแนว Soap Land หรือพวกมีแพยางในห้องน้ำ สังเกตว่าผมแทบไม่เก็บเรื่องพวกนั้นเลย มันดูไม่ได้ feeling สำหรับผม

สำหรับผมที่ชอบคือ มีเพศสัมพันธ์แบบหนักๆหน่วงๆหน่อย โดนรุมยิ่งชอบ แต่ไม่ชอบแบบเลอะน้ำกามมากนัก
007
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ถ่างตาดู AV

« ตอบ #11 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2018, 06:54:20 PM »

กระทู้แชร์รสนิยม อย่างผมชอบพวกจูบเลียดูดดื่ม แต่ถุยน้ำลาย คายน้ำลายใส่ปากกันไปกันมานี่ไม่ชอบเลย
oBGo
++AVเพื่อการบำบัดและผ่อนคลาย++
*

Noa Eikawa++Sora Shiina++Ayumu Ishihara++

« ตอบ #12 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2018, 12:01:57 AM »

Soap land นี่คือข้ามเลยครับแม้ว่าจะมาจากดาราที่ชอบอยู่

สเปคสาว เด็ก ๆ ใส ๆ ครับท่าน ผมสั้นได้ ผมยาวก็ได้
-BG-sub-
"เราเป็นหนี้นางเอกเอวีมากมายมหาศาล ที่ช่วยพาเราพบความสุขมานับครั้งไม่ถ้วน โดยที่ไม่ต้องเสียเงินเลย"
- Cr.รองประธานAVCเอวีจงเจริญ
บางแก้วขนฟู
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #13 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2018, 09:00:07 AM »

ไม่ชอบเหมือนกัน
ดูมันเลอะเทอะ สกปรก ยังไงไม่รู้
Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #14 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2018, 09:08:20 AM »

อีกอย่างนะ แนว soapland ผมรำคาญดอกไม้หรือที่ปักผมมาก  ไม่รู้ปักแล้วสวยตรงไหน ผมก็ต้องเกล้าขึ้น

อีกแนวที่ไม่ชอบคือคอสเพลชุดแอร์โฮสเตส ผมชอบให้ผู้หญิงปล่อยผมธรรมชาติมากกว่า และชุดมันก็ไมไ่ด้ sexy อะไรเลย
play...

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2018, 10:07:29 AM »

ของผมได้เกือบหมดนะแนวหนังถ้าเขาวางบทจัดท่าจัดชุดดีๆ

แต่แนวพวกนี้ส่วนใหญ่ลีลาพื้นๆ ถูๆไถๆเล่นท่าธรรมดาไม่มีอะไรเลย ไม่ชอบเพราะลีลามันดูพื้นๆไป
เอวี ตุ่นติ่น
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2018, 08:59:51 PM »

ไม่ชอบเหมือนกันครับ มันไม่ได้อารมณ์
Macky_C
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2018, 10:55:57 PM »

ไม่ใช่คุณคนเดียวหรอก เราก็ไม่ชอบเหมือนกัน

เจอแล้วรีบ skip ผ่านไปเลย
ฺGodNewbie
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2018, 12:08:15 AM »

ไม่ใช่คุณคนเดียวหรอกครับ ผมก็เป็น แถมหนักกว่านั้นอีกคือ ผมไม่ชอบ sex ที่มีอุปกรณ์ช่วยทุกชนิดเลย

ไม่ว่าจะเป็น sextoy สบู่ ของเหลว หรือแม้กระทั่งชุด cosplay หนักกว่ามั้ยครับ 555

เพราะผมชอบอะไรๆที่มันเป็นธรรมชาติ sex แบบธรรมชาติ เสื้อผ้าปกติธรรมชาติ ดาราไม่ทำศัลยกรรม อะไรประมาณนั้น

แต่ถ้าเป็นดาราที่ผมชอบผมเก็บหมดนะ ไม่ว่าจะแนวไหน แต่ดูไม่ดูก็อีกเรื่อง เป็นขาเก็บสะสมครับ
ไม่ชอบสบู่ เจล sextoy ทุกชนิด
แต่ชอบชุด cosplay มากครับ :Smiley
nojamsod
AV Donator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #19 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2018, 02:34:54 AM »

แนวโปรดผมเลย เก็บแต่แนวนี้แนวเดียว ถ้าได้ไปลองนวดปู๋แพยางแล้วจะติดใจนะ อิอิ
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์