เมษายน 20, 2024, 03:51:47 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยไป Oppai Pub ที่ญี่ปุ่นบ้างครับ  (อ่าน 5104 ครั้ง)
rapyo
AV Dedicator (VIP)
เหลนไฟใจสยิว

« เมื่อ: ธันวาคม 13, 2018, 11:30:35 PM »

อยากรู้ว่าเหมือนในหนังมั้ยครับ เค้ารับคนต่างชาติมั้ย  Grin

fireman7
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2018, 09:33:21 PM »

ผมใช้วิธีการไปกับเพื่อนคนญี่ปุ่นครับ

ให้เพื่อนคนญี่ปุ่นเปิดให้   พูดให้ ตอนเจรจาจะเข้าอะครับ
แล้วเราก็ hi  hi hi  วาคาริมาชิตะ    โคเระ  ฮอนโตนิคิเระเน่    อะไรมั่วๆไปครับ

เนียนๆไปแบบนี้    เราเป็นลูกค้า เขาไม่ว่าครับ
อบเชยเฉยๆ
AV Publisher
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

อบเชยเด็กนครปฐม

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2018, 09:44:08 PM »

ผมใช้วิธีการไปกับเพื่อนคนญี่ปุ่นครับ

ให้เพื่อนคนญี่ปุ่นเปิดให้   พูดให้ ตอนเจรจาจะเข้าอะครับ
แล้วเราก็ hi  hi hi  วาคาริมาชิตะ    โคเระ  ฮอนโตนิคิเระเน่    อะไรมั่วๆไปครับ

เนียนๆไปแบบนี้    เราเป็นลูกค้า เขาไม่ว่าครับ

เด็ดไหมท่าน สภาพน้องแต่ละคนเป็นไงบ้าง เหมือนหนังเอวีไหม

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานแก้เซ็นเอวีญี่ปุ่นจากคนจีนของพรี้ Darknight และ WG101
ราคา 49 บาทต่อเดือน ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
rapyo
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2018, 11:45:02 AM »

ขอบคุณมากครับ ผมไม่มีเพื่อนญี่ปุ่นเลยครับ ว่าจะลุยเดี่ยว 55
หน้า: [1] พิมพ์