เมษายน 20, 2024, 12:49:08 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เสร็จช้า ทำยังไงดี !!  (อ่าน 3245 ครั้ง)
thospol
หื่นไร้ศิลปะ
*

« เมื่อ: ธันวาคม 27, 2018, 12:06:55 AM »

เป็นคนเสร็จช้า มาก ประมาณครึ่งชมได้  บางที ไม่เสร็จด้วยซ้ำ หำหดเอง ผมเครียดมากๆเลย ปกติเขามีแต่เสร็จไว

คู่นอนผมก็เซ็งจนทำผมหมดอารมไปเลย

หรือเพราะว่าพฤติกรรมผมตอนเด็กๆถึงวัยรุ่นช่วยตัวเองบ่อยเกินไป มีผลไหมครับ วันละสองครั้ง ได้แทบทุกวัน
แก้ไขยังไงดี มันเป็นมาได้สักปีนึงแล้ว อาการเสร็จช้านี่
หรือเพราะว่า อายุเข้า เลข 3 แล้ว
หรือต้องหาอาหารเสริมมาบำรุง เพศ แนะนำทีครับ

ปกติผมเป็นคนออกกำลังกายนะครับ 
เพื่อนๆavcแนะนำทีครับ
johnjdb
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2018, 02:30:31 PM »

จู๋มันเคยมือมากกว่าจิ๋มครับ

กรณีอยากเสร็จ
+ถ้าอยากเสร็จก็ดูดปากหรือเบิร์นแล้วชักว่าวต่อเลย บางทีต้องเกือบกลั้นหายใจ
แต่ถ้ากลั้นแล้วไม่เสร็จ จะพาลหน้ามือเอา

+กรณีไม่เสร็จไม่เป็นไร
แต่จริงๆ ผญ คงไม่ได้นับว่าดี-ไม่ดีตรงเราเสร็จหรอกครับ
แฟนผมบางที่ก็อยากให้ผมเสร็จ ผมเองก็บอกไม่เป็นไร
เอาแค่เหนื่อย แล้วก็นอนกกต่อ หายเหนื่อยก็เอาใหม่
morzanowa
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2018, 05:10:53 PM »

เสร็จช้าเฉพาะมีอะไรกับแฟนรึป่าวครับ
แล้วดูหนังxแล้วช่วยตัวเองเสร็จปกติรึป่าวครับ

ถ้าเสร็จช้าเฉพาะเวลามีอะไรกับแฟนผมว่าเป็นเรื่องปกติครับเพราะคบหากันมานานแล้วอาจจะหมดความตื่นเต้น
ดูหนังxแล้วช่วยตัวเองเสร็จปกติถือว่าคุณปกติดีครับ
หรือลองไปเที่ยวผู้หญิงดูครับดูว่าอาการมันเป็นยังไง Lips Sealed
เจ้าชายราคะ
AV DecadonoR++ (VIP)
ปลิงควาย
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 25, 2019, 05:01:19 AM »

อิจฉาจังเลยครับ ผมเนี่ยเสร็จเร็วจนแฟนน้อยใจ Sad
DeoRx
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2019, 11:44:29 PM »

ขอความช้ามาเติมผมซัก สี่ห้านาทีได้มั๊ยคับ อยากอึดๆ กว่านี้ 55 นี่แตกไวจนแฟนแซวอ่า ถถถ
lll4
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 07, 2019, 11:26:05 AM »

ก็ซอยหนักๆ หรือเร็วๆ ไม่ก็พอเห็นแฟนเสร็จแล้วก็ชักมาใช้มือว่าวให้แตกใส่หน้า ปาก นม ตด ก็เลือกเอาได้นี่
cater
AV Distinctive (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2019, 11:28:00 AM »

แต่ผมกลับชอบนะ เสร็จช้า นานๆผมจะได้เอาแฟนที ผมไม่อยากรีบเสร็จครับ บางครั้งผมเอากันครึ่งวัน แต่ทำแบบ หยุดพักบ้าง นอนคุยกันบ้าง พักเหนื่อย หายเหนื่อยก็เอาต่อ ไปเรื่อยๆ
grievist
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2019, 12:13:51 AM »

แต่ผมกลับชอบนะ เสร็จช้า นานๆผมจะได้เอาแฟนที ผมไม่อยากรีบเสร็จครับ บางครั้งผมเอากันครึ่งวัน แต่ทำแบบ หยุดพักบ้าง นอนคุยกันบ้าง พักเหนื่อย หายเหนื่อยก็เอาต่อ ไปเรื่อยๆ

มีปัญหาอย่างนึงคือ เวลาเสร็จช้าเนี่ยแฟนเราอาจจะแสบเพราะทำนาน บางทีนานเกิน แสบบวมจนหมดอารมณ์ไปก่อนก็มี
หน้า: [1] พิมพ์