เมษายน 19, 2024, 03:02:25 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเป็นบ้างผู้หญิงสวย ๆ มีรอยสักเห็นแล้วหมดอารมย์บ้าง  (อ่าน 6737 ครั้ง)
rafaelo
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

นักสาดน้ำร้อนในตำนาน

« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 01, 2019, 10:26:12 AM »

เจอสาวตัวลายของ Wanimal  คุณอาจไม่คิดแบบนั้น
วอนว่อนว้อนท์
AV Dedicator (VIP)
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 02, 2019, 05:49:17 AM »

ไม่ว่าจะสักประเภทไหน ผมจะมองว่าเสียของครับ เหมือนของมีตำหนิ บางคนหน้าอย่างสวย แต่พอเห็นว่ามีรอยสักก็รู้เลยว่าเป็นคนกลุ่มไหน ไม่ได้ดูถูกคนนะครับ แต่พอมีจะรู้สึกว่าเป็นเหมือนของราคาถูก เหมือนเพชรเม็ดโต แต่ดันมีมลทินด้านใน
gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #12 เมื่อ: มีนาคม 02, 2019, 02:42:49 PM »

ของผมขึ้นกับหน้าตาด้วยครับ รวมถึงและขนาดกับตำแหน่งที่สัก
ถ้าหน้าตาสวยจัด สักเล็กน้อยตรงตำแหน่งที่ไม่ทิ่มตาเท่าไหร่ อันนี้พอรับได้
แต่ยอมรับว่า ขนาดและความโดดเด่นของรอยสัก ยิ่งมากเท่าไหร่ยิ่งบั่นทอนคะแนนความชอบลงไปได้เยอะขึ้นเรื่อยๆ
lovejoy
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #13 เมื่อ: มีนาคม 06, 2019, 10:36:37 AM »

ของผมนี่ยังไงได้หมดครับ ไม่สักก็สบายเนียนตาดี
สักน้อยๆก็ได้

บางคนสักแบบเลอะทั้งตัว แต่หน้าตาดีมากหุ่นดีมาก
ผมก็เอานะ

สรุปคือ อยู่ที่รูปร่างหน้าตาล้วนๆเลยๆครับ

วันนั้นไปไอคอนสยาม เดินสวนกับสาวคนนึง หุ่นนี่ดีมากๆ
เพรียว ใส่เสื้อกล้ามสีดำ ยีนส์ขาสั้น สักเปรอะทั้งตัว
คือไม่ได้สักแบบทอเต็มผืนเหมือนยากูซ่านะครับ
แต่เป็นรูปๆขนาดเท่ากำปั้นบ้าง เท่าเหรียญ10 บาทบ้าง
กระจายทั่วทั้งแขน ขา เนินหน้าอก แต่หน้าตานี่สวยสุดๆ

เพื่อนผมที่มาด้วยกันบอกว่า เสียของจริงๆเลยว่ะ
แต่ผมก็ตอบมันไปว่า แบบนี้กูก็ชอบนะ ติ๊ดดี 555
huadoor2

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2019, 05:33:12 AM »

ผมเข้ามา Confirm อีก 1 เสียงเช่นกันครับ ผมก็เป็นเหมือนกับ จขกท. เลย
พอเห็นผู้หญิงมีรอยสักทีไร อารมณ์เงี่ยน-หื่น มันหายไปหมดเลย เฮ้อ......แย่จัง 

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
huadoor2

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2019, 05:47:35 AM »

เท่าที่ได้อ่าน Reply ของหลายๆคนนี่รู้สึกว่า ส่วนใหญ่ก็จะหมดอารมณ์เหมือนกันเลย
ผมก็เป็นอีกคนนึงครับที่เห็นรอยสักบนเรือนร่างของผู้หญิงแล้วหมดอารมณ์ตลอดเลย
จากที่คึกคักพร้อมสู้ศึกหนัก พอเห็นรอยสักปุ๊บ........เฮ้อ มึงจะสักไปทำไมว่ะเนี่ย
เคียวห่วย(คำผวน)หมดเลย ปั๊ดโธ่เอ๊ย!!!! 

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
KnightBaron
AV DedicataR+ (VIP)
ปลิงควาย
*

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2019, 01:04:28 PM »

เสียดายบางคนผิวก็ดี แต่ไปสักซะลายเลย  Grin
หน้า: 1 [2] พิมพ์