มีนาคม 29, 2024, 01:57:13 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เคยเยกันมากสุดกี่รอบ กี่ชม.  (อ่าน 4072 ครั้ง)
ฺGodNewbie
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« เมื่อ: มกราคม 19, 2019, 12:01:51 AM »

ชวนมาอวดความอึดกัน
ใครเย็ดสาวติดต่อกันได้มากสุดกี่น้ำ ในช่วงเวลากี่ชม.

เช่นของผมเคยคืนนึงเริ่มเล่นกันตั้งแต่ 3ทุ่ม กลางดึกรอบนึงและตื่นมาเล่นตอนเช้ามืดประมาณตี5อีกรอบ
รวม 3รอบภายในเวลาประมาณ 8 ชม.
Asmodeus
AV Donator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 23, 2019, 11:34:49 PM »

10 โมงเช้า ถึง 7 โมงเช้าอีกวัน นอกจากเอาก็กินข้าว  Grin
gunsavasdi
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 22, 2019, 03:10:36 PM »

สำหรับจิ๊มิ๊
ใน 1 คืน
เคยทำสถิติ 4 รอบครับ/color]
รอบแรก 15 นาที
รอบสอง 30 นาที
รอบสาม 5 นาที
รอบสี่ 30 นาที
ใช้เวลาปฏิบัติกิจกาม เริ่ม 2 ทุ่ม จบกิจสุดท้ายตอนตี 3

สำหรับตรู๊ด
เคยลองตรู๊ดผู้ชายครับ
ใน 1 คืน
เคยทำสถิติ 2 รอบครับ/color]
รอบแรก เริ่ม3ทุ่ม  เสร็จยกแรกเที่ยงคืน นาที
รอบสอง เริ่มตีหนึ่ง  ได้นอนตี4 ครับ

ไม่ต้องตกใจหรืองงนะครับว่าทำไมช้าสำหรับตรู๊ดด
คือจะบอกว่า มันเสียวมาก  เสียวเกินบรรยายเลยครับ
ทั้งอุ่นมาก  รัดมาก  แน่นมาก  ตอดจนผมไม่กล้าขยับมากเลยครับ
ด้วยความที่มันฟิตจนไม่กล้าขยับ  ผมเลยกระแทกไม่ยั้งแทน
ผมเข้าใจเลยครับที่หลาย ๆ คนบอกว่าด้านหลัง ดีกว่า ด้านหน้า
ผมเลยปฏิบัติกิจกามแบบไม่ยอมแตก  คือมันเสียวจนผมเพลินมากครับ
สำหรับคนโดนผมเสยนั้น หมดสภาพไปเลยครับ
rinkoman
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2020, 01:17:49 AM »

ของผมเคยจัดกับแฟนแบบนอนสตอปตอนที่ทะเลาะกันแล้วไม่คุยไม่เจอหน้ากันประมาณเกือบ 2 สัปดาห์ พอนัดเจอกันทานข้าวเที่ยงกันคุยกันดีๆแล้ว ก็ไปห้องเค้าต่อแล้วก็จัดกันโดยไม่ได้หลับทั้งคืนจนมานอนกันตอนประมาณ 7 โมงเช้า รวมช่วงเวลาที่เริ่มจัดจนจบแมทต์ ก็ประมาณ 14.00 น - 07.00 น. จำได้เลยว่าหมดถุงยางไป 3 กล่อง(9 ยก) และเย็ดสดอีก 2 ยกสุดท้าย รวม 11 ยกถ้วน แล้วยกที่นานที่สุดคือยกที่ 10 (นับตั้งแต่สอดใส่จนน้ำแตกใช้เวลาไปราวๆ 1 ชั่วโมง 20 นาที(แต่ยกอื่นๆใช้เวลาประมาณ 20-25 นาที) คิดเอาเองว่าที่มันนานเพราะมันเริ่มรู้สึกไม่เสียวเหมือนควยมันชาตรงปลาย ขนาดแฟนอมให้ยังไม่รู้สึก แต่ควยเรายังแข็งโป๊กนะ และเร่งเครื่องยังไงความรู้สึกเหมือนเราจะเสร็จแต่พอดูมันก็ไม่เสร็จสักทีจนแฟนเริ่มบ่นว่าแสบหอยเราเลยเร่งเครื่องสุดตีน สรุปเตียงหักซะงั้น จะด้วยความตกใจหรือตื่นเต้นที่เตียงไม้หักน้ำเรามันก็แตกพอดี 555) แล้วปิดท้ายที่ยกที่ 11 ตอนอาบน้ำที่ห้องน้ำ ก่อนจะมานอนกอดกันตอน 7 โมงเช้าด้วยอาการเพลียทั้งคู่ แล้วพากันตื่นนอนกันตอนเกือบ 5 โมงเย็นเศษ พอตื่นมาแค่นั้นแหละ ขาสั่นขาอ่อนกันทั้งคู่เลย 555
BankVee
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2020, 11:24:07 AM »

7 น้ำครับ
ตั้งแต่ 4 ทุ่ม จนถึงราวๆ 10 โมงอีกวัน
Rock Shit
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2020, 10:56:29 AM »

เคยมากสุด11น้ำครับตั้งแต่เที่ยงคืนถึง9โมงเช้า
หน้า: [1] พิมพ์