มีนาคม 28, 2024, 05:13:01 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วยๆๆ. ผมว่าผมเป็นคนเสพติดหนังแล้ว ทำไงดี....???  (อ่าน 3209 ครั้ง)
i.iu
AV Dedicator (VIP)
พยาธิตัวเหงียน

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2019, 04:36:37 AM »

คือวันหนึงต้องดูให้ได้อย่างต่ำเรื่องหนึ่งหรือมากกว่าบางวันก็ดูเฉยๆ บางวันก็ช่วยตัวเองบ้าง แต่คือต้องดูเกือบทุกวัน โดยส่วยตัวเป็นคนเงียบๆ ไม่มีแฟน  อยากทราบว่า

1 เราผิดปกติไหม.?
2 แก้ยังไงได้บ้าง
3 หรือว่าไม่เสียหายทำได้ปกติ

kitaro_dts
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2019, 12:19:09 AM »

1 ไม่ผิดปกติครับ
2 ต้องแบ่งเวลาให้เป็นครับ อย่าหมกมุ่นเกินไป
3 มันเป็นเรื่องปกติครับมีทั้งชายและหญิง จะมีมากน้อยขึ้นอยู่แต่ละบุคคล
007
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ถ่างตาดู AV

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2019, 01:59:27 AM »

เครื่องผม 3 จอ เปิดทิ้งไว้ 1 จอเลยครับ ดูมั่งไม่ดูมั่ง โหลดไว้เยอะ ถ้าไม่เปิดไว้ก็ไม่ได้ดู ฮา
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 06, 2019, 07:28:43 AM »

ไม่มีแฟน มันก็งี้แหละ ครับ แต่ผมว่า มันก็ดีกว่า ไป เที่ยวนะ ไม่เสี่ยง ไม่ เปลืองด้วย

1. ผมก็ว่า ไม่ผิดปกติ ครับ โหลดมา มันก็ต้องดู ดีกว่า โหลดมาดอง

2.-3.แก้ได้ แต่ท่านต้องมี กิจกรรมอื่น มาทดแทน ไม่งั้นพอ มัน ไม่รู้จะทำอะไร ก็กลับมาดูหนังนี่แหละ
        แต่ถ้าไม่บ่อยเกินไป มันก็คือ ปกติ
        ผมเป็นคนชอบอ่านหนังสือ มีช่วงนึง เบื่อๆ หนัง คือดูแล้ว อดไม่ได้ ต้องว่าวซักที เลยหาหนังสืออ่าน
        ซื้อมา 4-5 เล่ม ผม ไม่ได้ดูหนังเกือบเดือน มัวแต่อ่านหนังสือ

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
asedah2
AV Dedicator (VIP)

ไม่เคยหวงผลงาน ถ้าใครเอาไปใช้ยังไงช่วยบอกกันก่อนนา

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2019, 03:50:16 AM »

มีyoutubeของขุนเขามีคำตอบ
ตอนนึงพูดถึงเรื่องนี้  แนะนำดีมากๆคราบ

maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 06, 2019, 02:23:10 PM »

เกิดมาเพิ่งเคยเห็นคนคิดเเบบนี้
ทุกวันคุณกินข้าว กินน้ำำ  คุณคิดว่าตัวเองหมกมุ่นไหมละ  กินข้าวอยุ่ได้  ทุกวันเลย

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
หน้า: [1] พิมพ์