เมษายน 27, 2024, 02:05:22 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] 4 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครชอบแนว ยอมให้เมียโดนคนอื่นเย็ดบ้างครับ  (อ่าน 46367 ครั้ง)
JAV Studio
AV Dedicator (VIP)
ตะกวดไซเบอร์

CIA.AV

« ตอบ #20 เมื่อ: เมษายน 12, 2022, 12:04:13 AM »

มีชอบมากๆๆๆๆๆใน FC2 อยู่สองเรื่อง สามีดูอยู่ด้วย น่าจะจริงอันนึง อีกอันจัดฉากแต่ก็ชอบ
ขอรหัสเรื่องที่จริงหน่อย

ขอรหัสดูด้วยครับ
krabi_phuket
AV DecadonoR++ (VIP)
ปลิงควาย
*

« ตอบ #21 เมื่อ: เมษายน 12, 2022, 11:59:57 AM »

MVSD-388

NSFS-081

JUY-947 (มี Sub Thai ผมจ้างแปลเอง)
CrazyBear
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #22 เมื่อ: เมษายน 12, 2022, 12:35:55 PM »

JUL-634 Iori Nanase (รหัสนี้แนะนำว่าต้องดู)

JUL-953 Ririko Kinoshita **ออกต้นเดือนหน้า(พฤษภาคม 2022)**

เนื้อเรื่อง : ภรรยาแสนดีผู้เรียบร้อย ส่วนสามีสายหื่นเป็นพวกชอบเข้าเวปแนวอวดเมีย
ดูมากๆเข้าเลยแอบถ่ายรูปวับๆแวมๆของภรรยาตอนเผลอมาโพสโชว์ในเวปบ้าง
พอเห็นคอมเมนท์หื่นๆใต้รูป สามียิ่งหื่นกว่าเดิม เลยไปกล่อมภรรยาให้ไลฟ์ถ่ายวิดีโอตอนเย็ดกันแบบใส่หน้ากาก
สุดท้ายเลยเถิดไปถึงขั้นพาภรรยาไปลองให้คนอื่นเย็ด ภรรยาติดใจ ร่านแตกไปซะเลย

JUY-947 Mito Kana

JUY-093 Amano Tsubaki

เนื้อเรื่อง : คล้ายกับซีรี่ส์ข้างบน ต่างกันตรงซีรี่ส์นี้เวปที่สามีชอบเป็นเวปแนวสวิงกิ้ง เน้นภรรยาโดนรุมเย็ด

--------------------------------------------------------------------------

WANZ-937 Kiritani Matsuri
เนื้อเรื่อง : คู่สามีภรรยาที่แต่งงานกันมา 3 ปี แต่ชีวิตรักบนเตียงเกิดปัญหาเนื่องจากสามีไม่ค่อยแข็ง
ไม่ใชเพราะไร้น้ำยา แต่เพราะสามีจะมีอารมณ์จนแข็งปั๋งตอนที่ได้เห็น.. ภรรยาโดนคนอื่นเย็ด

NSPS-487 Iroha Narimiya หนังเก่าปี 2016
เนื้อเรื่อง : คู่สามีภรรยาที่อยากลองหาความตื่นเต้นให้กับเรื่องบนเตียง ได้เดินทางมาพักร้อนในต่างจังหวัด
เนื่องจากได้ยินข่าวลือเรื่องโรงแรมคนหื่นที่มีกฎง่ายๆช้อนึงสำหรับผู้หญิงที่จะมาพัก
เงื่อนไขที่ว่าคือ.. ยอมให้เย็ดแบบไม่มีเงื่อนไข

เนื้อเรื่องแนวๆนี้ยังมีอีกหลายรหัส แต่ผมจำไม่ค่อยได้ละ แหะๆ 
ถ้าเป็นรหัสใหม่ๆหน่อยมันจะมีบอกอยู่ว่า NTS หรือ NTRS ยังไงถ้าเจอเรื่องไหนมีบอกไว้ก็ลองดูได้คับ

JAV Studio

CIA.AV

« ตอบ #23 เมื่อ: เมษายน 13, 2022, 02:56:01 AM »

MVSD-388

NSFS-081

JUY-947 (มี Sub Thai ผมจ้างแปลเอง)

จ้างแปลยังไงครับ แล้วคิดราคาแบบไหนครับ?
babe2125
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #24 เมื่อ: เมษายน 27, 2022, 04:11:16 AM »

NSPS-934 อันนี้เป็นเรื่องบุกเบิกผมเลยครับ ดูเรื่องนี้แล้วถึงได้รู้ว่าตัวเองชอบแนวนี้
ผัวพาไปออนเซน ช่วงแรกก็เอาโชว์คนอื่น พอตอนหลังเรียกคนมารุมเมียเลย

FTN-048 ผัวเปิดคลิปเอากับเมียให้เพื่อนดูซักพักให้เพื่อนจัดเลย

NACR-278
NACR-297
เหมือนชวนคนรู้จักมาห้อง แล้วผัวก็แอบจัดกับเมีย พอคนที่มาเห็นเข้าก็ชวนมาจัดเมียด้วย

JUL-724
JUL-838
JUL-887
ถ่ายรูป จัดเมียริมทางเดิน คนเดินผ่านมาก็เรียกมาแจม
JAV Studio

CIA.AV

« ตอบ #25 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2022, 12:36:42 PM »

สำหรับผมผมว่าเปลี่ยนไปเรื่อยๆครับ ตอนแรกๆชอบแนว NTR มาก แต่ดูจนจำได้ จนเริ่มเบื่อ ก็เลยเริ่มหาแนวเจาะจงลงไปอีก จนมาเจอแนวนี้รู้สึกชอบมากครับ กับแนวสวิงที่เป็นเนื้อเรื่องดีๆ
pmt
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #26 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2022, 11:45:18 AM »

ชอบแนวเป็นเรื่องแบบนี้มากๆครับ
ชวยลงระหัสหนังหนังเยอะๆครับ
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #27 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2022, 04:40:07 PM »

ชอบแนวเป็นเรื่องแบบนี้มากๆครับ
ชวยลงระหัสหนังหนังเยอะๆครับ

ลงให้ละในห้องรีเครส เด่วนึกออกเเนวสวิงกิ้งจะมาบอกให้อีก 

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
BW_yamete
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #28 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2022, 04:58:55 PM »

มีของ NTR.net ในเครือ Prestige Group แนะนำครับ
เนื้อเรื่องไม่มีไรมาก ก็ตรงๆตามกระทู้เลย ยอมให้เมียโดนคนอื่นเย็ด (แบบเย็ดต่อหน้าเลย) โดยเนื่องด้วยเหตุผลอะไรนั้นก็ไม่ทราบเหมือนกัน แปลญี่ปุ่นไม่ออก (อาจจะได้เงิน,อาจจะอยากให้เมียได้สุขสมหวังสักครั้ง,หรืออาจเป็นความชอบของฝ่ายชายและขอให้เมียช่วยยอมหน่อย) จะมีคุยกันก่อนต้นเรื่อง รหัสหนังของซีรีย์นี้คือ  348NTR-XXX   ล่าสุดออกมาแล้ว  43 เรื่อง ลองไปหาชมกันครับ เดี๋ยวแปะลิ้ง ให้ลองไปเลือกดูกันเอาครับ

ส่วนเนื้อเรื่องไม่มีไรมาก
-เดินหาเหยื่อ
-คุยรายละเอียด
-เข้าโรงแรม จัดหนักต่อหน้า (บางเรื่อง ผัวเงี่ยนทนไม่ไหว ก็มาร่วมวงด้วยเฉย)
-ฉากในห้องน้ำ มาแอบจัดกันต่อแบบแตกใน (เรื่องแรกๆยังไม่มี อันนี้คือ พัฒนาการของซีรี่ย์นี้ให้สมบูรณ์NTR แล้วแตกใน)

ลิ้ง รวมซีรีย์
https://www.mgstage.com/search/cSearch.php?search_word=&series%5B%5D=NTR.net_0&sort=new&list_cnt=120&type=top

ที่ผมชอบ มีแนะนำ 5 เรื่องครับ

348NTR-002

348NTR-013

348NTR-014

348NTR-028

348NTR-036

BW_yamete
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #29 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2022, 05:14:04 PM »

แนะนำรหัส 348NTR-xxxx

เป็นแนว Reality + Documentary
มีหลายตอนแล้ว นางเอกสวย ๆ มีหลายแบบ

ตอนสั้น  ๆ ประมาณ ชม.เดียว
เนื้อหาก็ประมาณว่า ไปตามหาคู่รัก/คู่สามีภรรยาตามแหล่งท่องเที่ยว
ไปถามว่ารักกันดีมั้ย ช่วงนี้ชีวิตคู่มีปัญหาอะไรบ้าง
ผู้ชายก็จะบอกว่าเรื่อย ๆ ครับ
นางเอกจะบอกว่ารักกันดี แต่ Sex ไม่สุดค่ะ
ประมาณนี้ คู่อื่นก็มีปัญหาอย่างอื่น  แต่ลงที่เพศสัมพันธ์ทุกที

ทีมงานก็เข้าทางเลย
 ทางนี้แก้ปัญหา Sex ให้คุณผู้หญิงได้นะ
้เพราะเรามีนักบำบัด Sex ระดับพระเอก AV เลย
ถ้าคุณผู้หญิงโอเค เราจัดให้ได้ ไม่คิดเงิน
ข้อแม้คือขอถ่ายวิดีโอฟุตเทจไว้ด้วย

ผู้หญิงก็น่าสนใจค่ะ แต่ขอถามแฟนก่อน
ผู้ชายก็โอเคครับ แต่ขออยู่ในเหตการณ์ด้วย
ตึ่งโป๊ะ!!

ก็เลยจบกันที่นัดเย  โดยมีผู้ชายดูแฟนตัวเองโดนคนอื่นเย
หลังจากจบงาน ทีมงานก็เอาแอบเอาวิดีโอมาออกขายเป็นหนังเอวี

ลงรูปด้วยมือถือลำบากจัง เอาเป็นว่าเข้าเว็บ mgstage
แล้วหาคำว่า 348ntr หรือ ntr.net
พึ่งเห็นว่า คุณ KeneMoko ได้โพสไปแล้ว  รายละเอียดเนื้อหา ของโพสคุณ KeneMoko ละเอียดดีเยียมตามนั้นเลยครับ สงสัยใจตรงกัน พออ่านกระทู้ ก็นึกถึงซีรีย์ชุดนี้เลย 555 
แล้วเรื่องที่ คุณ KeneMoko ชอบ มีเริื่องอะไรบ้างครับ
หน้า: 1 2 [3] 4 5 พิมพ์