เมษายน 27, 2024, 12:48:47 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เจอคลิปโป๊พี่สาวเพื่อนสนิทที่ส่งต่อๆในมากันกรุ๊ปหนังโป๊  (อ่าน 8075 ครั้ง)
เล็งตรงเป้า
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« เมื่อ: มีนาคม 04, 2019, 11:12:19 PM »

ตามหัวข้อเลยครับ

ิอยู่ในกลุ่มหนังโป๊ในไลน์ บังเอิญเจอคลิปพี่สาวเพื่อนสนิทกับแฟน

เห็นหน้าไม่ชัด แต่ที่แน่ใจเพราะ จำหุ่น และรอยสักเล็กๆ ตรงเอวได้ คนทั่วไปอาจจะไม่เคยเห็น แต่อย่างที่บอกว่าสนิทมากระดับนึงเลยเคยรู้ เอาจริงๆ สนิทมากขนาดรู้ว่าทำนม ทั้งที่เจ้าตัวปิดกับทุกคน แต่ก็เชื่อว่าหลายๆคนรู้แหล่ะ

เค้าเป็นคนเรียบร้อย ทะลึ่งนิดๆ แถมไม่เคยมีแฟนมาก่อนเลย นี่มีแฟนคนแรก ก็คลิปหลุดแล้ว
แต่นางก็ดูอยากพอตัวแหล่ะ ชอบใส่เสื้อรัดๆ กางเกงสั้นๆ เห็นทีไร ขึ้นทุกที ได้แต่ท่องไว้ พี่สาวเพื่อนโว้ยยยยย

ควรบอกเพื่อนดีมั้ยครับ หรือ บอกเจ้าตัวไปตรงๆเลยดี??
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 04, 2019, 11:14:10 PM โดย เล็งตรงเป้า » บันทึกการเข้า
PABOYA
ปลิงน้อย

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 05, 2019, 10:10:51 PM »

PMT
lastfantasy
นักสะสมเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 05, 2019, 10:37:39 PM »

แฟนพี่สาวเพื่อนแอบถ่าย?  หรือ ในคลิปเจ้าตัว(พี่สาวเพื่อน) มองกล้อง ?

ในความคิดผม

ถ้าโดนแอบถ่าย > ควรบอกเจ้าตัว(พี่สาวเพื่อน)ถ้าสนิท     แต่ถ้าไม่สนิทควรบอก เพื่อน

ถ้าไม่ได้โดนแอบถ่าย แต่หลุด > ไม่ควรบอกเลย หรือ ควรบอกเพื่อน
เล็งตรงเป้า
โอตาคุเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 05, 2019, 10:58:50 PM »

แฟนพี่สาวเพื่อนแอบถ่าย?  หรือ ในคลิปเจ้าตัว(พี่สาวเพื่อน) มองกล้อง ?

ในความคิดผม

ถ้าโดนแอบถ่าย > ควรบอกเจ้าตัว(พี่สาวเพื่อน)ถ้าสนิท     แต่ถ้าไม่สนิทควรบอก เพื่อน

ถ้าไม่ได้โดนแอบถ่าย แต่หลุด > ไม่ควรบอกเลย หรือ ควรบอกเพื่อน

เจ้าตัวรู้ว่าโดนถ่าย มีหลายคลิปอยู่ บางคลิปก็ไม่ยอมให้ถ่าย บางคลิปก็ยอม อารมณ์พาไปด้วยส่วนนึงในบางคลิป
Asmodeus
AV Donator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 07, 2019, 05:18:44 PM »

อยากดูเลยครับ อิอิ
zekert24
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 08, 2019, 04:10:45 PM »

ขึ้นอยู่กับเนื้อหาคลิปนะ ว่าเจ้าตัวสมยอมให้ถ่ายไหม เห็นใบหน้าชัดหรือเปล่า หรือมีการเซ็นเซอร์ไว้ไหม
ก็ต้องมาพิจารณาดูว่ามันสุ่มเสี่ยงขนาดไหน

ในกรณีที่พิจารณาแล้วว่า โอเคปลอดภัยระดับหนึ่งอาจจะเลือกปกปิดเรื่องไว้ไม่บอกใคร
ตรงนี้อาจจะมองได้ว่าเป็นเรื่องส่วนตัวก็ได้เพราะว่าเขายินยอมที่จะให้ถ่าย

แต่ถ้าหาก คลิปมีเนื้อหาที่ไม่ปลอดภัย อาจจะสมยอมให้ถ่ายหรือไม่ก็แล้วแต่
ถ้ารู้สึกว่าเป็นห่วงอาจจะเลือกบอกเพื่อน หรือถ้าสนิท(พี่สาวเพื่อน)ควรบอกไปตรงๆ
เล็งตรงเป้า
โอตาคุเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 13, 2019, 02:00:53 AM »

ล่าสุดมีโอกาสได้เจอกัน เลยบอกพี่เค้าไป คุยไปคุยมา ได้กันเฉยเลย

เด็ดมากครับ สาวรุ่นพี่ ประสบการณ์น้อย แต่เซ๊กซ์จัด จัดไปหลายรอบเลย

ขอบคุณครับ
zekert24
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 13, 2019, 04:33:51 PM »

จบสวย ยินดีด้วยครับ
defmanshow
ปลิงควาย
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 26, 2019, 07:42:10 PM »

ล่าสุดมีโอกาสได้เจอกัน เลยบอกพี่เค้าไป คุยไปคุยมา ได้กันเฉยเลย

เด็ดมากครับ สาวรุ่นพี่ ประสบการณ์น้อย แต่เซ๊กซ์จัด จัดไปหลายรอบเลย

ขอบคุณครับ
ส่วนตัวคิดว่าควรบอกมากเพราะสำหรับผมผู้ชายที่ปล่อยคลิปแฟนถือว่าไม่โอเคผมเคยมีแฟนแต่ก็ไม่เคยคิดจะทำเลยถึงแม้ตอนนี้จะเลิกกันไปแล้วเพราะทะเลาะกัน เอ๊ะแล้วไปคุยอีท่าไหนถึงได้ค่าปิดปากมาซะหลายยกเลย
scheewanan
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 27, 2019, 08:47:28 PM »

แนะนำให้คุณคุยกับเพื่อนคุณก่อนจากนั้นไปแจ้งความที่กองบังคับการปราบปรามการกระทำความผิดเกี่ยวกับ อาชญากรรมทางเทคโนโลยี (ปอท) ที่แจ้งวัฒนะ แล้วนำเอกสารจากปอท.ไปแจ้งความกับตำรวจต่อครับ
หน้า: [1] 2 พิมพ์