มีนาคม 28, 2024, 08:59:17 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เห็นในบอร์ดนี้มีหลายท่านที่ติดตามไอดอลกันด้วย เลยมีเรื่องอยากสอบถามครับ  (อ่าน 2362 ครั้ง)
lovejoy
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: มีนาคม 05, 2019, 11:53:37 PM »

เข้าประเด็นเลยนะครับ

คือผมอยากรู้ว่ามีท่านใดดูพวกหนังสือโฟโต้บุ๊ค หรือพวกคลิปร้องๆเต้นๆของไอดอลที่ท่านชื่นชอบแล้วช่วยตัวเองมั่งหรือเปล่าครับ
อันนี้อยากรู้จริงๆครับ พอดีเห็นโฟโต้บุ๊คของอิคุจังแล้วนี่ดาเมจแรงมาก และของอีกหลายๆคนก็ด้วย

ส่วนตัวผมยังไม่เคยนะ 555
KeneMoko
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 06, 2019, 08:42:44 AM »

อาจจะมีมั้งครับ
เคยเจอในเว็บมืดญี่ปุ่น มีคนช่วยตัวเองใส่ภาพไอดอล
มีการยิงน้ำกามใส่ฟิกเกอร์ที่ทำจากไอดอล

ส่วนผมนี่ตามหนังสือไอดอลหลายคนอยู่นะ
PB ก็ตามเก็บหมดทั้งแบบส่วนตัว แล้วก็แบบเป็นวง
นิตยสารรายสัปดาห์ก็ซื้อไว้เยอะ
บางเล่มซื้อมางั้น ๆ แหละไม่ได้เปิดออก
กว่าจะมาถึงมือมีคนสแกนให้เห็นหมดทั้งเล่มแล้ว

บางคนงานดีมากนะ ออกแนวอีโรติกเลย
แต่ถ้าให้ดูรูปนางแล้วช่วยตัวเองทำไม่ได้จริง ๆ มันไม่ขึ้น
เพราะเจอนางทั้งในเพลงทั้งในรายการวาไรตี้
แบบที่สวย ๆ กับแบบสกปรกเลอะเทอะมาหลายครั้ง
บางคนนี่ก็เปิดไลฟ์ตั้งเป็น ชม. แต่ไม่รู้หรอกว่าพูดอะไร
มันเลยรู้สึกคุ้นเคยกันจนไม่รู้จะบิ้วท์อารมณ์ยังไง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 06, 2019, 10:33:31 AM โดย KeneMoko » บันทึกการเข้า

Mayu Okamoto    NNPJ-318
lovejoy
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 06, 2019, 10:24:27 AM »

เห็นด้วยกับท่านเลยครับ ของผมก็คล้ายๆกันครับ อิอิ

โดนย้ายห้องแล้ว ขออภัยท่านประธานด้วยครับ
ที่โพสต์โดยลืมดูหัวข้อกระทู้ก่อน
ขุ่นแม่ยูกิริน
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 07, 2019, 06:56:44 PM »

ก็เคยอยู่นะ แต่ไม่ใช่กับ PB หรอก แต่มันเป็นเบื้องหลังถ่ายกราเวียร์ที่แถมมาหนังพวกยังจั๊มอ่ะ

ทำเสร็จมานั่งจิตตก รู้สึกผิดบาปจัง 55555

หน้า: [1] พิมพ์