เมษายน 19, 2024, 03:39:34 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รถมีผลต่อการพาสาวกลับไหม benz bmw  (อ่าน 2681 ครั้ง)
AutoHD
ปลิงน้อย
*

« เมื่อ: มีนาคม 11, 2019, 09:34:29 PM »

ท่านใดสายเที่ยวกลางคืนขับรถยุโรป หรือขับรถแค่vios แต่เน้นทำตัวป๋าๆ มาแชร์กันขำๆ

พวกสถานบันเทิงใหญ่ๆที่ มันมีมี่จอดvipตรงด้านหน้าเลยอย่างตะวันแดง ผมเห็นรถสปอร์ตรถยุโรปจอดอยู่ดูแล้วเท่มากๆ

ตอนผับใกล้ปิดคุณว่า สองคนนี้ใครได้โอกาสพาสาวกลับมากกว่า

ระหว่าง รถแพงแต่เงินทุกบาทที่เดี่ยวต้องคุ้มค่าแล้วค่อยปิดท้ายด้วยรถbenz bm หลังสาวเห็น เช่นชนแก้วปกติ สกิลการคุยธรรมดา

ไม่ได้รวยจริงอย่างผม

กับพวกทำตัวป๋าๆไปเลย น้องอยากกินไร เราไปต่อ โน่นไหม รร ที่เปิดไว้ เดี่ยวพี่ให้ตัง ก็ว่ากันไป โม้กันไป สองคนนี้ไม่มีตังทั้งคู่

วอนว่อนว้อนท์
AV Dedicator (VIP)
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 12, 2019, 12:36:15 AM »

คนเห็นรถตอน:
-มาถึงผับ
-จะกลับบ้าน

ในผับ จีบสาวตอนไหน สาวจะรู้ได้ไงเรามารถอะไร บอกเค้าแบบนี้หรอครับ นี่เป็นสาเหตุให้พวกขับรถแพงๆ อยากโชว์ด้วยการกระทำต่างๆ เช่น ทำให้เกิดเสียงดังๆ ไม่ว่าจะออกตัวแรงๆ เบรคแรงๆ เบิ้ลเสียงดังๆ (ไม่ใช่ผญ. เลยบอกไม่ได้ว่าคิดไง แต่ผมคิดสองอย่าง เออมันน่าจะรวย และมันน่าจะบ้า ออกตัวแรรงๆไปสิบเมตรแล้วเบรค สุดท้ายก็คลานไปอยู่ดี ดีไม่ดีชนคนอีก)

เสต็บการเข้าหาสาวในความคิดผมคือ
1. บุคคลิกแรกเห็นประทับใจสาว หรือพอจะทำให้เค้าไม่วิ่งหนีหรือไม่
2. จังหวะ และลักษณะการเข้าทำ
3. การดำเนินการ และคุมเกมระหว่างนั้น
4.1 ถ้ากวางตั้งใจมาล่อเสืออยู่แล้ว กวางคงยอมให้เสือกินในคืนนั้น
4.2 ถ้ากวางตั้งใจมาเดินเล่น คงต้องต่อเกมกันก่อนในวันต่อๆไป จนกวางเชื่อง
4.3 ถ้าเสือกระโจนงับคอ ก็คงเหมือนหิ้วออกไป และอาจเป็นข่าวดัง
5. ผมไม่ได้เก่งนะครับ แค่พอรู้เล็กๆน้อยๆ เก็บปสก.ส่วนใหญ่จากข้อมูลเพื่อนๆ

หวังว่าคงไม่ขัดใจใคร หากเช่นนั้น ขออภัยล่วงหน้า
huadoor2
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2019, 06:22:49 AM »

ถ้างั้นผมขอพูดตรงๆ แบบไม่แคร์สื่อเลยนะ >> จากประสบการณ์ที่ผมเคยเจอ Case study แบบนี้
มาเยอะมาก ขอบอกเอาไว้ตรงนี้เลยว่า "ผู้ชายหน้าHere - หน้าSonteen จะใช้รถราคาแพงๆจีบสาว
แทนหนังหน้าตัวเองครับ" แล้วไอ้กรณีแบบนี้เนี่ย มันเกิดขึ้นทั้งโลกแหล่ะครับ ไม่ใช่แค่เฉพาะในเมือง
ไทย แล้วทำไมกรณีแบบนี้มันเกิดขึ้นไปทั่วโลกล่ะ ก็เพราะว่า "ธรรมชาติของมนุษย์นั้น มันจะหาปมเด่น
มากลบปมด้อยของตัวเองกันทั้งนั้นแหล่ะ"

และการใช้รถราคาแพงๆจีบสาวแทนหนังหน้าตัวเองนั้น มันไม่ได้เกิดขึ้นเฉพาะในผับ-ในบาร์-ในสถาน-
บันเทิงเท่านั้นหรอกนะ มันเกิดขึ้นในทุกๆที่ ทุกเวลา แหล่ะครับ กรณีแบบนี้ผมเจอมาเยอะมากจริงๆ
ถ้าจะให้ผมเล่าให้ฟังล่ะก็ ทั้งวันคงเล่าไม่หมดหรอกครับ!!!! 

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
หน้า: [1] พิมพ์