เมษายน 26, 2024, 06:29:01 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครที่ชอบสาวอวบๆอ้วนๆ chubby แบบจริงๆจังๆบ้างครับ ขอคำปรึกษาด้วย  (อ่าน 2859 ครั้ง)
maguro721
หื่นไร้ศิลปะ
*

« เมื่อ: มีนาคม 13, 2019, 06:38:46 PM »

สวัสดีครับ ผมอยากจะมาเล่าเรื่องรสนิยมของผมซักหน่อย

คือผมมีปมในใจนิดหน่อย เกี่ยวกับผู้หญิงอวบอ้วน จนมันกลายมาเป็นรสนิยมของผมไปครับ

เรื่องมันมีอยู่ว่า สมัยผมอยู่ ม.4 ผมเป็นนักบาสของโรงเรียน ซึ่งชีวิตผมช่วงนั้นมันก็เหมือนนักเรียนทั่วไป คือเรียน ซ้อมบาส

ทีนี้พวกนักกีฬานี่แหละมักจะเป็นที่กรี๊ดกร๊าดของพวกนักเรียนหญิง ส่วนของผมที่สังเกตุได้ตอนนั้นคือมีรุ่นพี่ ม.6 คนนึง หน้าตาพอใช้ได้ แต่หุ่นค่อนข้างอวบ น้ำหนักนี่น่าจะ 80+โล แต่โชคดีเธอตัวสูงหน่อย เลยไม่ได้ดูอ้วน (ถ้าเทียบดาราเอวีก็อารม Minako Komukai) ผมสังเกตุว่าเธอชอบมาเหล่ๆ มองๆส่งสายหาหาผมบ่อยๆ แต่ผมก็ไม่ได้สนใจอะไร เพราะคิดว่าคงเป็นเรื่องปกติ

วันเกิดเรื่อง....วันนั้นหลังเลิกเรียนผมก็ซ้อมบาสตามปกติของผม พอซ้อมเสร็จผมก็ไปอาบน้ำ จะเปลี่ยนชุดกลับบ้าน ตอนนั้นผมอยู่คนเดียว ในขณะที่ผมกำลังนุ่งผ้าเช็ดตัวคนเดียว รุ่นพี่คนนั้นก็โผล่มาจากไหนไม่รู้ เข้ามาลูบควยผม และหยิบมือผมไปจับนม นั่นเป็นครั้งแรกที่ผมได้จับนมผู้หญิงจริงๆ นมพี่เค้าใหญ่มากกก เพราะเป็นคนอ้วน (เคยแอบถาม เห็นว่า 42 นิ้ว) แต่ค่อนข้างยาน เกือบถึงพุง

หลังจากนี้ไม่ต้องบรรยาย ผมโดนเปิดซิงตอนนั้นที่ห้องเปลี่ยนชุดโรงเรียน พี่เค้าจับให้ผมแตกในเลย

เหตุการ์ณครั้งนี้เป็นประสบการ์ณที่วิเศษมาก ซึ่งผมยังจำได้ไม่ลืม

หลังจากนั้นเราก็มีนัดเยสกันอยู่อีกหลายที จัดสดแตกในกันทุกครั้ง (สมัยนั้นยังคิดสั้นๆ รอดไม่ทำพี่เค้าท้องมาได้นี่คือสุดๆละ) ตัวผมเองก็มีทำการบ้านเพิ่ม โดยการหาหนังโป็แนวๆสาวอ้วน ดูว่าเค้าเยสกันยังไง (เป็นครั้งแรกที่ผมได้ลองเยสร่องนมของจริงด้วย เพราะดูจากหนังมา) กลายเป็นช่วงเวลาที่สุดเหวี่ยง จนผมกลายเป็นคนติดใจสาวอ้วนไปเลย

แต่พอพี่เค้าจบ ม.6 เราก็ไม่ได้เจอกันอีกเลย สมัยนั้นไม่มีมือถือ ไม่มีโซเชียล ชื่อจริงพี่เค้าก็ไม่รู้ เรียกกันแต่ชื่อเล่น

ทีนี้ปัญหามันอยู่ที่ “ผมไม่สามารถมีอารมณ์กับผู้หญิงปกติได้อีก”

พอผมมามีแฟนเป็นผู้หญิงไซส์แบบคนปกติ ผมกลับไม่มีอารมณ์ทางเพศกับพวกเธอ จนไม่สามารถเยสกันได้ จนทำให้ต้องเลิกรากันไปหลายคน

เคยพยายามลองหาแฟนแบบอวบ อ้วนแต่ก็ดีบ้าง ไม่ดีบ้าง

จนตอนนี้ชีวิตผมต้องมาจบที่การ ดูแต่หนังโป๊ เลือกแนว chubby big tits แล้วชักว่าวเอง ไม่ก็ไปเที่ยวอ่าง เที่ยวนวดแผน หาร้านที่เน้นพนักงานอวบๆ (ส่วนมากจะรุ่นใหญ่)

ขอคำปรึกษาว่า ผมควรจะปรับตรงไหนดีครับ เพื่อให้ใช้ชีวิตได้อย่างปกติ

เวลาเห็นคนอื่นในเวปนี้คุยกันเรื่อง ดาราตัวท๊อป คนนู้นคนนี้ ผมก็พยายามหยิบมาดูนะครับ แต่ไม่เคยดูได้เกิน 5 นาทีเลย ต้องกลับไปดูแบบเดิมอยู่ดี
zekert24
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 15, 2019, 03:44:14 AM »

การที่คุณชอบไม่เหมือนคนอื่นไม่ได้แปลว่าคุณผิดปกติ และไม่จำเป็นที่คุณจะต้องชอบตามคนอื่น
เพราะมันคือรสนิยม มันคือความชอบของคุณ เป็นในแบบที่คุณเป็นนั่นแหละ

จริงๆแล้วประเด็นมันอาจจะอยู่ที่ สังคมมองคุณยังไงมากกว่า คุณอาจจะกลัวการถูกล้อ ถูกนินทา
ซึ่งจริงๆแล้วการที่คุณชอบแบบนี้มันก็ไม่ได้ผิดอะไร คุณมีสิทธิ์ที่จะชอบในแบบที่คุณชอบ เพราะฉะนั้น อย่าได้แคร์ครับ Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 20, 2019, 06:57:42 AM โดย zekert24 » บันทึกการเข้า
maguro721
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 15, 2019, 01:55:50 PM »

การที่คุณชอบไม่เหมือนคนอื่นไม่ได้แปลว่าคุณผิดปกติ และไม่จำเป็นที่คุณจะต้องชอบตามคนอื่น
เพราะมันคือรสนิยม มันคือความชอบของคุณ เป็นในแบบที่คุณเป็นนั่นแหละ

จริงๆแล้วประเด็นมันอาจจะอยู่ที่ สังคมมองคุณยังไงมากกว่า คุณอาจจะกลัวการถูกล้อเลียน การถูกนินทา
ซึ่งจริงๆแล้วการที่คุณชอบแบบนี้มันก็ไม่ได้ผิดอะไร คุณมีสิทธิที่จะชอบในแบบที่คุณชอบ เพราะฉะนั้น อย่าได้แคร์ครับ Grin

เรื่องสังคมอันนี้ไม่เท่าไหร่ครับ ส่วนมากผมจะไม่สนใจ เพื่อนๆที่สนิทกันก็ชอบแซวว่า ผมชอบเยสแม่วัว ซึ่งก็ออกแนวขำๆกันมากกว่า

แต่ผมมีปัญหาในเรื่องการเข้าถึงเพศตรงข้ามมากกว่าครับ เหมือนผมไม่ได้มีควรมรู้สึกทางนั้นกับผู้หญิงที่ไม่ใช่พลัสไซส์เลย อย่างที่บอกว่าผมเคยมีแฟน แต่ผมไม่มีอารมณ์ทางเพศกับแฟนตัวเองจนต้องมีปัญหาเลิกรากันไปครับ

จนตอนนี้ผมต้องอยู่เป็นโสด ดูหนังชักว่าวเอง หรือไม่ก็ต้องออกไปซื้อกินเอาครับ
kriffer
สัตว์เซลล์เดียว
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 18, 2019, 01:44:49 AM »

ก็หาเมียแบบที่คุณชอบสิครับจะยากอะไร อะไรมันไม่ใช่จะไปฝืนทำไม

ใครมันห้ามเยสคนอ้วนครับ  :Smiley
หน้า: [1] พิมพ์