มีนาคม 29, 2024, 08:52:46 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยมีปัญหาติดช่วยตัวเอง เวลาออกศึกจริงไม่สู้บ้างครับ  (อ่าน 5330 ครั้ง)
Nostalgia007
ตะกวดไซเบอร์
*

« เมื่อ: เมษายน 06, 2019, 06:18:11 PM »

พอดีผมอ่านมาว่า ถ้าเราดูหนังโป๊แล้วช่วยตัวเองไปด้วยบ่อยๆ มันจะเสพย์ติด

ไม่ว่าจะเป็นการ
- ติดแนวหนัง หนังข่มขืน หนังแนวแอบ อารมณ์จะพลุ่งพล่านมากกว่าปกติ
- ติดนางแบบขาว สวย  พอเจอของจริงไม่เหมือน ก็ไม่สู้
- ติดมือตัวเอง หรือติดการจินตนาการพร้อมใช้มือ

พวกนี้เวลามีอะไรกับผู้หญิงจริงๆจะไม่สู้ หรือแข็งไม่เต็มที่
เลยอยากรู้ว่าในนี้ มีท่านใดเจอปัญหาแบบนี้บ้างมั้ยครับ เพราะหลายท่านน่าจะดูหนังโป๊บ่อยเหมือนกัน  Cheesy
gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 06, 2019, 10:41:41 PM »

สำหรับผม เรื่องอื่นๆไม่เป็นนะครับ
ยกเว้นแค่เรื่อง ติดความขาวสวย ทำให้ไม่ค่อยมีอารมณ์กับแฟนจริงๆ เพราะแฟนไม่ได้ขาวสวย หุ่นไม่ได้ดี
ทั้งที่ยังไม่เคยมีอะไรกันมาก่อนด้วยนะ
แต่รู้สึกว่าถ้าแฟนขาวสวย จะมีอารมณ์ขึ้นมาเลยครับ แต่ไม่จำเป็นต้องเป๊ะปังเหมือน AV แต่ควรเกินระดับค่าเฉลี่ยไปพอตัว ถึงจะมีอารมณ์
GogaraterX
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 06, 2019, 11:50:05 PM »

zephyr77
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 07, 2019, 03:54:07 PM »

ผมก็เป็นนะ คือไม่ค่อยได้เอาผญจริงๆบ่อยนัก แต่ช่วยตัวเองบ่อย พอบางครั้งไปเอาผู้หญิงจริงมันแข็งแป๊บเดียว แล้วก็อ่อน พอหลายๆครั้งรู้สึกไม่มั่นใจ บางครั้งดี บางครั้งไม่ดี เลยต้องใช้ไวอากร้าช่วย

รู้ว่าตัวเองไม่ใช่ไม่แข็งแรง เพราะออกกำลังกายประจำ นอนๆบางทีก็แข็ง 555 แต่คงช่วยตัวเองมากไป ดู av มากไป เซ็งเลย
อาการแข็งตัวตอนเช้าไม่ค่อยมี แต่ถ้าเมื่อไรงดดู av งดช่วยตัวเอง ผ่านไปสักสัปดาห์นึง ตอนเช้าตื่นมาแข็งเกือบทุกวัน

ผมว่าเป็นอาการเสพติดการช่วยตัวเองโดยดูหนัง av ไม่ดีต่อชีวิตจริงเลย
*

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 07, 2019, 11:27:54 PM »

สำหรับผม เรื่องอื่นๆไม่เป็นนะครับ
ยกเว้นแค่เรื่อง ติดความขาวสวย ทำให้ไม่ค่อยมีอารมณ์กับแฟนจริงๆ เพราะแฟนไม่ได้ขาวสวย หุ่นไม่ได้ดี
ทั้งที่ยังไม่เคยมีอะไรกันมาก่อนด้วยนะ
แต่รู้สึกว่าถ้าแฟนขาวสวย จะมีอารมณ์ขึ้นมาเลยครับ แต่ไม่จำเป็นต้องเป๊ะปังเหมือน AV แต่ควรเกินระดับค่าเฉลี่ยไปพอตัว ถึงจะมีอารมณ์

แสดงว่าตอนนี้คุณ gilase มีแฟนขาวสวย  Grin
*

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 07, 2019, 11:29:59 PM »

ผมก็เป็นนะ คือไม่ค่อยได้เอาผญจริงๆบ่อยนัก แต่ช่วยตัวเองบ่อย พอบางครั้งไปเอาผู้หญิงจริงมันแข็งแป๊บเดียว แล้วก็อ่อน พอหลายๆครั้งรู้สึกไม่มั่นใจ บางครั้งดี บางครั้งไม่ดี เลยต้องใช้ไวอากร้าช่วย

รู้ว่าตัวเองไม่ใช่ไม่แข็งแรง เพราะออกกำลังกายประจำ นอนๆบางทีก็แข็ง 555 แต่คงช่วยตัวเองมากไป ดู av มากไป เซ็งเลย
อาการแข็งตัวตอนเช้าไม่ค่อยมี แต่ถ้าเมื่อไรงดดู av งดช่วยตัวเอง ผ่านไปสักสัปดาห์นึง ตอนเช้าตื่นมาแข็งเกือบทุกวัน

ผมว่าเป็นอาการเสพติดการช่วยตัวเองโดยดูหนัง av ไม่ดีต่อชีวิตจริงเลย

อันนี้อาการค่อนข้างชัดเลย แต่ถ้างดดู av แปบเดียวก็ดีขึ้น ก็คงไม่น่ากังวลอะไรครับ
ฺGodNewbie
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 08, 2019, 11:12:44 AM »

เรื่องความชอบนี่มีผลมาก ใครจะปฏิเสธว่ามีอารมณ์ได้กับผู้หญิงทุกคน ผู้หญิงบางคนแค่เห็นก็พาลหมดอารมณ์แล้วจริงมะ?
อบเชยเฉยๆ
AV Publisher
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

อบเชยเด็กนครปฐม

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2019, 09:42:22 AM »

ตอนดูพยายามอย่าชักว่าวนะครับ เจี๊ยวมันจะชินมือ..
ดูให้เงี่ยนเต็มที่แล้ว ไปหาที่ลงครับ
ลงที่แฟน ที่เด็ก ที่หมอ

แรกๆอาจจะยังไม่ชินแต่เดี๋ยวมันจะปรับตัวได้เองครับ
หาใครอมๆเลียๆดูดๆก็ชั่วได้ครับ

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานจีนของพรี้ Darknight และ WG101 ราคา 49 บาทต่อเดือน
ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
grievist
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2019, 09:24:52 AM »

เพิ่งเห็นข้อมูลนี้

น่าจะตรงกันคือ ฝึกตัวเองใหม่ งดชักตอนดู ก็หายได้ครับ

https://www.mendetails.com/life/pied-%E0%B8%94%E0%B8%B9%E0%B8%AB%E0%B8%99%E0%B8%B1%E0%B8%87%E0%B9%82%E0%B8%9B%E0%B9%8A-%E0%B9%80%E0%B8%8B%E0%B9%87%E0%B8%81%E0%B8%AA%E0%B9%8C%E0%B9%80%E0%B8%AA%E0%B8%B7%E0%B9%88%E0%B8%AD%E0%B8%A1/?fbclid=IwAR2zRCUvAVlRr9fjI1ceLkJ3OKEZe0frVZHYrkVTXpKzQ1L3YLxzwCEjR34
Cheese Sausage
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2021, 02:07:19 PM »

อาการเริ่มจะเซ็กซ์เสื่อมละ

งดชักว่าวได้แล้ว
ถึงเวลาที่จะใช้ของเทียม หรือไม่ก็ของจริงได้แล้วครับ

JAPANESE AV IDOL :: Akari Mitani Photo Book らぶぱら 美谷朱里 LOVEpara [JAPANESE ADULT BOOK]
Japanese Edition

ที่หนึ่งในดวงใจ คือ อาคาริ มิทานิ
หน้า: [1] พิมพ์