มีนาคม 28, 2024, 11:12:05 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ซับไทย Shiori Miyazaki หายเพี้ยนเสี้ยนเห็นหมี DASD-474  (อ่าน 60924 ครั้ง)
earth410
Urara Kanon supporter!
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

うららりぼん🎀

« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 17, 2019, 10:42:17 PM »

ขอบคุณมากครับท่าน BIGNUNT และท่านประธาน

ชิโอริจัง คนโปรดผมเลย

ติดตามน้อง Urara Kanon สาววัยใสหัวใจ vegan ได้ที่
https://twitter.com/kanon_ura2_life

Momomiru
สามีคะน้า

เลิกชักเพราะรักเธอ

« ตอบ #11 เมื่อ: เมษายน 17, 2019, 10:51:31 PM »

ขอบคุณมากครับ ><

Kana Momonogi | Sakamichi Miru | Kasui Jun | Ono Rikka | Satsuki Mei
earth410

うららりぼん🎀

« ตอบ #12 เมื่อ: เมษายน 17, 2019, 11:00:32 PM »

ถามไม่เกี่ยวกับกระทู้แปป

ท่านzid แฟนคะน้าาาครับ

ท่านได้แปลซับไทยหนังของ Saika Kawakita ไว้บ้างไหมครับ คิดถึงน้องงง Cry

ติดตามน้อง Urara Kanon สาววัยใสหัวใจ vegan ได้ที่
https://twitter.com/kanon_ura2_life

iamnumberfour
AV Donator (VIP)

ʕっ•ᴥ•ʔっ ♡ เร็มบิก้อน kaedeW

« ตอบ #13 เมื่อ: เมษายน 17, 2019, 11:10:41 PM »

ท่านได้แปลซับไทยหนังของ Saika Kawakita ไว้บ้างไหมครับ คิดถึงน้องงง Cry

หลงมิรุกโกะหัวปักหัวปำ เกือบได้เห็นสเตตัส "โดนคะน้าเท ใจเลยเซไปหามิรุ" แล้ว

ศึกชิงมิรุ้ง zid2songshin vs NexusGargantua
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 17, 2019, 11:16:43 PM โดย iamnumberfour » บันทึกการเข้า
earth410

うららりぼん🎀

« ตอบ #14 เมื่อ: เมษายน 17, 2019, 11:25:20 PM »

หลงมิรุกโกะหัวปักหัวปำ เกือบได้เห็นสเตตัส "โดนคะน้าเท ใจเลยเซไปหามิรุ" แล้ว

ศึกชิงมิรุ้ง zid2songshin vs NexusGargantua

5555+

ว่าแต่ท่าน four เลิกโอชิ rem แล้วไปดัน moe แทนแล้วหราาา (หยอกๆ)

บิ๊กนั้น
AV Columnist
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 17, 2019, 11:35:04 PM »

น้องไซกะเห็น ssni-240 มีซับอิ๊งหนิครับ
มีใครสนใจจะทำมั้ย
iamnumberfour
AV Donator (VIP)

ʕっ•ᴥ•ʔっ ♡ เร็มบิก้อน kaedeW

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 17, 2019, 11:35:58 PM »

ไม่จริงน้าาา earth410

earth410

うららりぼん🎀

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 17, 2019, 11:55:23 PM »

น้องไซกะเห็น ssni-240 มีซับอิ๊งหนิครับ

ถ้าแค่แปลอิ๊ง-ไทย พอได้อยู่ค้าบ
แต่ปัญหาคือ ทำซับ-ใส่ซับไม่เป็นครับ

บิ๊กนั้น
AV Columnist
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #18 เมื่อ: เมษายน 18, 2019, 12:10:40 AM »

ถ้าแค่แปลอิ๊ง-ไทย พอได้อยู่ค้าบ
แต่ปัญหาคือ ทำซับ-ใส่ซับไม่เป็นครับ

เดี๋ยวถ้าได้กลับบ้านผมทำตัว srt ให้ดีมั้ยครับ
มันต้องแกะจากฮาร์ดซับนี่แหละ แต่พอเป็นภาษาอังกฤษ
โปรแกรมมันก็แกะให้ถูกต้องเกือบหมดเลย

ถ้ามันเป็นไฟล์ซับแล้วไหวมั้ยครับ
Momomiru
สามีคะน้า

เลิกชักเพราะรักเธอ

« ตอบ #19 เมื่อ: เมษายน 18, 2019, 01:25:36 AM »

เดี๋ยวถ้าได้กลับบ้านผมทำตัว srt ให้ดีมั้ยครับ
มันต้องแกะจากฮาร์ดซับนี่แหละ แต่พอเป็นภาษาอังกฤษ
โปรแกรมมันก็แกะให้ถูกต้องเกือบหมดเลย

ถ้ามันเป็นไฟล์ซับแล้วไหวมั้ยครับ

แหมมมมมมมมมมมม ไม่มาอ่านแปปเดียว สนุกสนานเลยนะ 

ตอบคุณ earth410 ของน้องไซกะผมแปล SSNI-309 ค้างไว้นานมากแล้วครับ แต่เริ่มไปสักพักผมก็แพ้ราบคาบทุกที

ตอบคุณ BIGNUNT ช่วงนี้ซับไทยมารัวๆ เลยนะครับ อย่าลืมส่งมิรุกับฮิคารุให้ผมอีกนะ 55555

ตอบคุณ iamnumberfour ได้กลิ่นว่าจะมีคนเฮนโมเอะไปหาน้องเรม  ต้องเลือกนะว่าจะสนับสนุนค่ายไหนเป็นหลัก 55555

ทักคุณ NexusGargantua ถ้าผ่านมาเห็นนะครับ ผมไม่เคยนอกใจคะน้าครับ มิรุกโกะมาอ้อนผมเอง ผมก็แค่ไม่อยากให้น้องเสียใจ อิอิ

Kana Momonogi | Sakamichi Miru | Kasui Jun | Ono Rikka | Satsuki Mei
หน้า: 1 [2] 3 4 5 พิมพ์