มีนาคม 29, 2024, 05:46:30 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้หญิงใส่แว่นเซ็กซ์จัดทุกคนรึป่าว  (อ่าน 4801 ครั้ง)
samfisher
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« เมื่อ: เมษายน 18, 2019, 12:13:27 AM »

น้องที่รู้จักหลายคนใส่แว่น น่ารักๆทั้งนั้น ไม่รู้ว่าเวลาโดนเย็ดเธอจะตอบสนองดีแค่ไหน อยากได้แบบจัดๆสักคน จะมีวิธีดูยังไงบ้างครับ ใครมีประสบการณ์กับสาวแว่นโปรดแนะแนวข้าพเจ้าด้วยครับ
Lumia
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 22, 2019, 10:52:29 PM »

ผมว่าไม่นะ มันอยู่ที่คนมากกว่า เคยได้เด็กมหาลัยคนนึง ขาวๆ เนิดๆ เนื้อตัวดีมาก แต่เซ็กส์ก็ปกติ ไม่มีอะไรแตกต่างจากทั่วๆไป

แต่มีอีกสาขาอาชีพนึง คือ สาย พยาบาล สายนี้จะเซ็กส์ค่อนข้างจัด เพราะเคยได้มา สองคน คนเก่าลงเวรว่างเป็นเยส
แล้วก็คนปัจจุบัน เอาใจมาก ดูดเป็นดูด แตกเป็นแตกคาชุดพยาบาล บางทีลงเวรบ่ายแฟนอยากจัด
ผมไปรอรับลงเวร หอยแฟนผมนี่อย่างแฉะ เยิ้มมากเปียกชุ่ม กกน ก็จัดให้ทั้งคาชุดพยาบาลแฟนหายเงี่ยนไปตามคำขอ Smiley Smiley Smiley
007
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ถ่างตาดู AV

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 23, 2019, 02:43:42 AM »

พยาบาลนี่ก็น่าคิด เพราะพยาบาลถึงเนื้อถึงตัวคนไข้ เคยนอนโรงพยาบาล ต้องนอนให้พยาบาลถูตัวจับโน่นจับนี่

แต่จะทำให้มีอารมณ์ หรือ หมดอารมณ์ ก็ไม่รู้ เจอคนไข้ขี้แตก อ้วกแตก โวยวาย ผมแค่ดูยังมึน
samfisher
*

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 23, 2019, 08:29:25 PM »

ผมว่าไม่นะ มันอยู่ที่คนมากกว่า เคยได้เด็กมหาลัยคนนึง ขาวๆ เนิดๆ เนื้อตัวดีมาก แต่เซ็กส์ก็ปกติ ไม่มีอะไรแตกต่างจากทั่วๆไป

แต่มีอีกสาขาอาชีพนึง คือ สาย พยาบาล สายนี้จะเซ็กส์ค่อนข้างจัด เพราะเคยได้มา สองคน คนเก่าลงเวรว่างเป็นเยส
แล้วก็คนปัจจุบัน เอาใจมาก ดูดเป็นดูด แตกเป็นแตกคาชุดพยาบาล บางทีลงเวรบ่ายแฟนอยากจัด
ผมไปรอรับลงเวร หอยแฟนผมนี่อย่างแฉะ เยิ้มมากเปียกชุ่ม กกน ก็จัดให้ทั้งคาชุดพยาบาลแฟนหายเงี่ยนไปตามคำขอ Smiley Smiley Smiley

อยากได้บ้างจัง จะไปหาเมียพยาบาลได้จากไหนเนี่ย โรงบาลก็ไม่ค่อยได้เข้าเรย เคยลองถามไหมว่าทำไมถึงชอบเย็ดจัง
samfisher
*

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 23, 2019, 08:31:31 PM »

พยาบาลนี่ก็น่าคิด เพราะพยาบาลถึงเนื้อถึงตัวคนไข้ เคยนอนโรงพยาบาล ต้องนอนให้พยาบาลถูตัวจับโน่นจับนี่

แต่จะทำให้มีอารมณ์ หรือ หมดอารมณ์ ก็ไม่รู้ เจอคนไข้ขี้แตก อ้วกแตก โวยวาย ผมแค่ดูยังมึน
คิดแล้วก็อยากไปนอนให้พยาบาลเช็ดไข่ให้จัง แค่คิดว่าจะมีพยาบาลมาเช็ดตัวให้ควยผมคงแข็งไปก่อนละ 55
พยายาลเห็นคนไข้ควยแข็งแล้วเค้าจะทำยังไง ยังจะเช็ดตัวต่อไหม หรือจะช่วยดูน้ำออก
Lumia
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 25, 2019, 03:00:51 AM »

อยากได้บ้างจัง จะไปหาเมียพยาบาลได้จากไหนเนี่ย โรงบาลก็ไม่ค่อยได้เข้าเรย เคยลองถามไหมว่าทำไมถึงชอบเย็ดจัง
สายอาชีพนี้ชอบเย็ดอยู่แล้วครับ ทำงานเยอะไม่ค่อยได้ปลดปล่อย ไม่ค่อยมีเวลาคนเป็น ถ้าใครเป็นแฟนต้องว่างพร้อมเวลาเธอเงี่ยน
ผมทำงานสายนี้ เจอพยาบาลสวยๆทุกๆวัน
พวกนี้แต่งตัวสะอาดหอม ยิ่งเจอบางคนนะ ใส่ชุดพยาบาลฟิตๆรัดรูป มีราคา เห็นแล้วน่ากระแทก
เล็งตรงเป้า
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2019, 08:55:36 PM »

ยืนยันว่าพยาบาลเซ็กซ์จัดจริงๆครับ

เคยคบกับพยาบาลคนนึง

จัดกันวันเว้นกัน ซัดกันในเครื่องแบบนั่นแหล่ะ ในรพ.ก็หลายรอบอยู่

เวลาไปนอนแอดมิททีไรของขึ้นทุกทีเลย  Grin Grin
starzero
AV Dedicator (VIP)
เหลือบไร

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2020, 03:08:22 AM »

จนถึงตอนนี้เคยได้กับพยาบาล นักศึกษาพยาบาลมาแล้ว ก็หลายคน  ค่อนข้างไปทางจัดครับ แต่ชอบที่ชวนทำอะไร เล่นหมดเลย  แต่คนไม่จัดก็มีครับ แห้วไป
หน้า: [1] พิมพ์