เมษายน 26, 2024, 11:44:59 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเทคนิคการเด้าหน่อยครับ  (อ่าน 4325 ครั้ง)
maki01
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« เมื่อ: เมษายน 18, 2019, 05:34:04 PM »

ตามหัวขอเลยนะครับเวลาผมเอากะแฟน เด้าๆและมันชอบหลุด(บ่อยมากๆ)และปกติเวลาเด้าเวลาช่วยตัวเองนี่เราต้องขมับก้นไหมครับหรือต้องเกร็งส่วนไหนไหมครับ และ ขอวิธีการเด้าแบบถี่ๆแบบในหนังหน่อยครับ พี่ๆท่านไหนพอมีสูตรเด็ดๆ ผมขอหน่ยนะครับ
Oatholix
AV Donator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2019, 07:56:48 PM »

ต้องถามก่อนว่า
1. ใช้ท่าไหนที่หลุดบ่อย?
2. จู๋ขนาดเท่าไร?
3. สวมถุงยางหรือเปล่า?
grievist
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2019, 08:29:17 PM »

ลองออกกำลังกายพลาง ๆ ไปก่อนนะครับ core mustle ช่วยควบคุมกล้ามเนื้อหน้าท้องกับหลังล่างในการโยก
และกล้ามเนื้อบริเวณก้นและขาส่วนบนครับ

ชุดนี้แข็งแรงก็สามารถทำการโยกได้ดี และช่วยให้อึดจากการขมิบเกร็งกล้ามเนื้อให้หลั่งช้าลงด้วยครับ

ส่วนเรื่องหลุดก็ต้องขอข้อมูลเพิ่มครับ แต่ท่ามีส่วนมาก
glaradar
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2019, 07:17:50 PM »

มาเชียร์เรื่องออกกำลังกาย core muscle อีกคนครับ
ร่างกายแข็งแรง เป็นจุดกำเนิดของทุกอย่างที่เราอยากได้จริงๆ
เชียร์ให้ออกกำลังกาย พักผ่อน ทานอาหารที่มีประโยชน์ให้เพียงพอครับ
เดี๋ยวอย่างอื่นมาเองจริงๆนะ
dinkin
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2019, 07:58:59 PM »

อาจเพราะสาวช่วงยาวเกินไปครับ มันเลยหลุด
ลองปรับช่วงให้สั้นลงครับ

อื่น ๆ ก็อย่างที่รีบน ๆ แนะนะครับ ออกกำลังกาย
เน้น core muscle
007
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ถ่างตาดู AV

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2019, 10:56:59 PM »

ช่วงชักไม่ยาว อยากสาวได้ยาวๆเหมือนพวกคนดำในหนังใช่มะ
ฺGodNewbie
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2019, 09:37:16 PM »

มีปัญหาคล้ายๆ จขกท.เลยมาขอถามด้วยละกัน

ของผมหลุดบ่อยๆท่าหมาอะ ขนาดผม5นิ้ว
ได้ยินแต่ว่าท่านี้เข้าลึกไม่รู้ทำไมของผมหลุดง่ายจัง
รูปร่างของแฟนมีผลด้วยรึป่าวหว่า
grievist
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2019, 11:34:13 PM »

มีปัญหาคล้ายๆ จขกท.เลยมาขอถามด้วยละกัน

ของผมหลุดบ่อยๆท่าหมาอะ ขนาดผม5นิ้ว
ได้ยินแต่ว่าท่านี้เข้าลึกไม่รู้ทำไมของผมหลุดง่ายจัง
รูปร่างของแฟนมีผลด้วยรึป่าวหว่า

อันนี้ลองปรับระยะดูครับ เดาว่าน่าจะเสียวจนกะผิด
Vennyxx
ปลิงควาย
*

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2019, 04:41:41 PM »

ลองถามฝ่ายหญิงดูครับ ว่าชอบแบบไหนบ้าง ก็ทำให้เธอทุกแบบเลย
หน้า: [1] พิมพ์