เมษายน 20, 2024, 03:43:07 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ในบรรดานางเอกใหม่ๆคนไหนตรงแนวที่ท่านชอบมากสุดครับ  (อ่าน 11419 ครั้ง)
play...
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: เมษายน 21, 2019, 06:00:49 PM »

ผมว่าถามแนวที่ชอบน่าจะครอบคลุมสุดแล้วละ 

ส่วนตัวถ้าแนวที่ชอบ  ถ้าไปดู Hoshimiya Ichika  ต้องบอกว่าด้วยหุ่นและลุคมันใช่เลยนะ แนวนี้แหละ

https://sukebei.nyaa.si/view/2696393

แต่ก็ไม่รู้ทำไมผมรู้สึกเหมือนติดอะไรนิดหนึ่งนี่แหละ  สมมุติถ้าหุ่นเล็ก+หน้าตามีเสน่ห์แบบที่ชอบอีกนิดจะติดตามเลย

ขาดไปอีกแค่0.2คะแนนจริงๆ  แต่ก็คนนี้แหละครับคือเกณฑ์ยืนพื้นสำหรับผม  ถ้าใหม่ๆมีที่ตรงกว่านี้นิดอีกหนึ่งรอเก็บแน่นอน
(จะรอไปเรื่อยๆจนกว่าจะเจอ)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 23, 2019, 11:32:57 PM โดย playAV » บันทึกการเข้า
CarNaGE
AV Columnist

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 21, 2019, 06:16:40 PM »

ของผมคือ Karen Ishida ครับ ส่วนตัวผมชอบผู้หญิงที่เครื่องหน้าชัดๆ แล้ว Karen เป็นคนที่หน้าตาลงตัวมาก แต่นอกจากหน้าตาแล้ว ลีลานี่คือโดนใจอย่างแรงครับ ท่าทางเขินๆอายๆ แต่พอเครื่องติดนี่บู๊แหลกเลย แถมชอบจูบอีก ผมก็ชอบจูบเหมือนกัน

ส่วนข้อเสียที่คนอื่นอาจจะไม่ชอบ อย่างเรื่องทำนม แต่ผมรับได้นะ สำหรับผมเลยไม่มีข้อติเลย

เลือกรูปจาก Prestige ครับ ผมว่าถ่ายสวยกกว่ากว่า S.O.D นะ

แถมๆอีกคนนึง Karen Kaeda หน้าเป๊ะมาก สำหรับผมนี่รู้สึกเหมือนตอนเห็น Nene ครั้งแรกเลย คือ แค่มองหน้าก็มีอารมณ์แล้ว แต่ให้เป็นอันดับสอง เพราะลีลา Karen คนโน้นเขามาสุดจริงๆ

iamnumberfour
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

ʕっ•ᴥ•ʔっ ♡ เร็มบิก้อน kaedeW

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 21, 2019, 08:31:30 PM »

ตอนนี้ตรงที่สุดเป็นเคนดามะจัง ท่าทางน่ารักชอบทำแก้มป่องๆ นิสัยก็ดูน่ารัก ถึงผมไม่ใช่สายนมไม่ได้ชอบผู้หญิงผมสั้นแต่กลับยกให้คนนี้ The Best ถ้าผมยาวกว่านี้ เล่นนานๆกว่านี้บอกตรงๆผมเฮน Ai Yuzuki มาคามิโอชิคนนี้แทนเลยพูดจริง ไปญี่ปุ่นเมื่อไหร่จิไปเหมาแผ่นแท้แน่นอน

แถมอีกคน ไม่ได้ตรงสเปคมากหลายๆท่านเทคนนี้ไปแล้วแต่ผมยัง5555 ด้วยความเป็นสาวก Prestige และด้วยความน่ารักของเธอในทวิตเตอร์ ยังคงรอด้วยความหวัง อีกหน่อยน่าจะเป๊ะกว่านี้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 21, 2019, 08:37:29 PM โดย iamnumberfour » บันทึกการเข้า
Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 21, 2019, 08:32:51 PM »

ถ้าเอาเฉพาะดาราใหม่ๆตอนนี้ของผมก็ยูกิโนโนะ ครับ ค่อนข้างครบที่สุดแล้วทั้งหุ่น นม ความเนียนและหน้าตา

สูง 165 สัดส่วน 34-22-33 หรือ 86(ฺB)-57-83 หน้าตาประมาณนักศึกษาปี3-4 กำลังได้ที่เลย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 21, 2019, 08:35:58 PM โดย Hiryo » บันทึกการเข้า
Tairo0
โอตาคุเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 21, 2019, 09:44:14 PM »

คนนี้ชื่ออะไรครับท่านน ชี้แนะด้วย
play...

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 21, 2019, 09:53:13 PM »

- Karen Ishida ของท่านCarNaGE หน้าตาการแสดงออกผมก็ชอบมากนะ ใช่เลยเหมือนกัน
แต่ส่วนตัวผมเป็นคนที่มองข้ามเรื่องหุ่นไปไม่ได้จริงๆ

-ท่าน iamnumberfour น่าจะชอบผู้หญิงหน้าตาน่ารักนิสัยดี ผมก็เข้าใจนะ 

-ของท่านHiryo ผมเองก็ค่อนข้างชอบแบบท่านโพสนี้นะ คือขอหน้าตาพอประมาณแบบที่ชอบที่มีครบทั้งหุ่นทั้งหน้า
อย่าง Yuki Nono ผมก็ชอบหุ่นประมาณนี้เหมือนกัน (อาจจะไม่ถึงกับดีมากแต่ตรงแนว)
และถ้าหุ่นประมาณนี้ใหม่ๆผมเห็นอีกคนคือ Mika Kurosaki 

ผมคิดเล่นๆนะ ถ้าได้หน้าลีลาแบบ Karen Ishida หรือลุคนิ่งๆแบบ Hoshimiya Ichika ,suzu honjo
แต่หุ่นแบบ Yuki Nono, Mika Kurosaki  ครบตามนี่แหละแนวผมที่ต้องการ

earth410
Urara Kanon supporter!

うららりぼん🎀

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 21, 2019, 10:02:35 PM »

ขออนุญาตเล่นบ้างครับ

@playAV ผมชอบหน้าอิชิกะน้าา หน้าตา ลุคดูเฉี่ยวๆ เก๋ๆ ดี
@CarNaGE ทั้งสองคาเรน หน้าตาสวยมากครับ
@iamnumberfour อย่างงี้ Ai-chan เสียใจแย่ จะโดนเฮนไปหาหนูเรมกับสาวน้อยเกมเมอร์
@Hiryo ท่านชอบหมวยๆเนียนๆสินะครับ อิอิ ผมก็ชอบรูปร่างหน้าตาโนโนะจังครับ จิ้มลิ้ม ผิวพรรณเนียนดี แต่ผมกลับชอบการแสดงของเธอใน IPX-172 มากที่สุด ไม่รู้ทำไมเหมือนกัน ปล. ถ้าจำไม่ผิด โนโนะคัพ E ใช่มั้ยครับ

ส่วนผม แนวที่ชอบคือ สายน่ารักเป็นมาตราฐานอยู่แล้วครับ จะหุ่นดีมาก เพรียวบาง เอวคอด หรือ หุ่นทรงกระบอก อกเล็ก อกใหญ่ ขอให้น่ารักไว้ก่อน หมวยๆหรือคมๆกะได้ ฮ่าๆ

นอกจาก Mayu Okamoto กับ Jun Kakei

ตอนนี้ผมก็รอแค่น้องคนนี้แหละครับ Tomori Honoka

ผมมั่นใจว่าถ้าหนังออกเมื่อไหร่ ไม่มีเงิบแน่นอน Wink

ปล.อยากให้ท่านเพลย์เจอสาวในสเป็คที่ว่าเร็วๆจัง ยุคปัจจุบันดาราหน้าใหม่มาแบบได้อย่างเสียอย่างเสมอ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 21, 2019, 10:05:43 PM โดย earth410 » บันทึกการเข้า

ติดตามน้อง Urara Kanon สาววัยใสหัวใจ vegan ได้ที่
https://twitter.com/kanon_ura2_life

earth410
Urara Kanon supporter!

うららりぼん🎀

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 21, 2019, 10:17:47 PM »

@Tairo0

ขออนุญาตตอบ แทนท่าน iamnuberfour

Remu Suzumori

ผลงานตอนนี้

SIRO-3759 http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=219237.0 ซับไทยโดยท่าน iamnumberfour

BGN-054

ติดตามน้อง Urara Kanon สาววัยใสหัวใจ vegan ได้ที่
https://twitter.com/kanon_ura2_life

Ryochan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 21, 2019, 10:44:26 PM »

Yura Kano นี่โดนมากเก็บทุกเรื่อง
KeneMoko

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 21, 2019, 11:19:08 PM »

นานามิ โออุระ  大浦真奈美
ปากสวย ตาโต ดูขี้เล่น
หุ่นสวย ผิวเนียน ดูมีราคามาก

แต่ตอนนี้รับงานเยอะขึ้น แนวแปลก ๆ แนวมัดก็มา
อีกอย่างนึงรับบทคุณนายก็เยอะ กลัวจะไม่ทันไรก็เบื่อแล้ว
อยากให้นาน ๆ ทีมีออกมาเรื่องนึง อาทิตย์ละเรื่องก็ดี

Mayu Okamoto    NNPJ-318
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์