มีนาคม 29, 2024, 09:22:38 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ยาชะลอหลั่งนี่ มีตัวไหนดีๆไม่ชาเกินไป+อยู่นานไหมอ้ะ  (อ่าน 1774 ครั้ง)
medusakung
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2019, 11:47:26 PM »

ส่วนตัวเคยใช้ แรด + stud100  แรดชานิดๆ ถ้าไม่ใช้กับถุงยางนี่ หลุดง่ายมากครับ ส่วน stud ชาไปครับ แทบไม่รุ้สึกอะไร ทาเยอะทาน้อยเหมือนกัน แต่ตัวนี้หลุดยาก ถ้าไม่โดนน้ำ

อยากให้ท่านๆแนะนำตัวที่เคยใช้บางครับ มีตัวที่มันแหล่มๆมั่งไหมครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 06, 2019, 12:14:12 AM โดย medusakung » บันทึกการเข้า

tractorman
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2019, 04:20:47 PM »

เคยใช้แรดโลชั่นกับstud เหมือนกันครับ ผมกลับกันครับพลังแรดนี่ชามากไป แต่ stud ผมว่าโอเคกว่าครับ ข้อแม้คือ stud นี่ใช้แค่ spray ครั้งเดียวที่ส่วนหัวหำน้อยเลยครับและอย่า spray ใกล้มากกะให้ละอองมันกระจายทั่วๆ แล้วลูบให้ทั่วๆ ไม่เกิน 5 นาทีนี่เริ่มออกฤทธิ์แล้วครับสังเกตว่ามันจะรู้สึกร้อนๆเย็นวูบๆแล้วเดี๋ยวมันจะเริ่มชาๆ เริ่มปฎิบัติการได้เลยครับ อยู่ได้เป็นชั่วโมงนะครับ ผมชอบ stud มากกว่านะเพราะมันยังรู้สึกเสียวและสนุกได้อยู่ แต่พลังแรดนี่ยิ่งนานไปยิ่งชามากจนไม่เสียวเลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 12, 2019, 04:22:45 PM โดย tractorman » บันทึกการเข้า
Kancol3
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2019, 04:44:09 PM »

ขอบคุณมากครับ อยากลองใช้ดูเหมือนกัน ที่เคยใช้ไม่ค่อยออกฤทธิ์เลย

แล้วท่านเคยลองทานยาเพิ่มประสิทธิภาพที่เค้าโฆษณากันมั้ยครับ? ผมไม่รู้ว่าอันไหนมีประสิทธิภาพมากกว่ากันอ่ะ
ขอบคุณครับ
หน้า: [1] พิมพ์