มีนาคม 28, 2024, 06:06:05 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือครับ ทำยังไงถึงจะเอาได้นานๆ น้ำเยอเหมือนในหนัง AV  (อ่าน 1750 ครั้ง)
mr.seeds
AV Dedicator (VIP)
ปลิงน้อย

« เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2019, 10:01:01 PM »

เรื่องมีอยู่ว่า ผมได้สาวคนนึง ว่าที่แฟนผม นางมีความต้องการสูงมากครับ ทุกครั้งที่ทำการบ้าน ต้องไม่ต่ำกว่า สามน้ำ ซึ่งผมโดนบ่อยๆ กระปู๋ชักเริ่มไม่ไหวครับ

ขอความช่วยเหลือหน่อยครับพี่ๆ ยาไหนดี ตัวไหนเด็ดหรือมีเทคนิคอะไรมาแบ่งปันสอนน้องหน่อยครับ
cater
AV Distinctive (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2019, 11:25:21 AM »

อันดับแรกต้องออกำลังกายครับ อันนี้เห็นผลจริงๆ แต่ก่อนผมไม่เคยเคยออกกำลังกาย เวลามีอะไรกันนี่ มันจะหอบเหนื่อยมาก แต่พักหลังๆ ออกกำลังกายวิ่ง ทีนี่เวลามีอะไรกัน โห้ มันต่างกันนะ อาการหอบเหนื่อย หายไปอึดขึ้นทำได้นานขึ้น
 ต้องไม่รีบเอาค่อยๆ เป็นค่อยไป ครับ
เรื่องน้ำเยอะน้ำน้อย มันก็แล้วแต่คนอีกน่ะ ประสบการณ์ตรงของผม ผมจะเอาเรื่อยๆ ยังไม่รีบเสร็จ เหมือนกั๊กไว้ แล้วก็เอาต่อ ทำแบบนี้สลับไปเรื่อย นอนคุยกันบ้าง พอถึงตอนสุดท้าย ผมปล่อยเต็มที่ น้ำเยอะ พุ่งแรงตลอดครับ
อีกอย่าง ผู้หญิงถ้าช่วยบิ้วท์ อารมณ์ด้วยนี่ ช่วยได้เยอะ เช่น ผู้หญิงชมว่า เก่งจัง ใหญ่จัง แตกในเลย เอาแรงๆ อะไรแบบนี้ ผมชอบน่ะ มันทำให้อารมณ์มันพุ่งพล่าน ครับ แล้วจะช่วยให้น้ำเยอะ ครับ

อันนี้มันประสบการณ์ตรงของผมนะ แต่ละคนไม่เหมือนกัน
แต่หลักๆ คือถ้าอยากอึดทน เอานานๆ ต้องออกกำลังกายครับ
grievist
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2019, 12:11:39 AM »

คอนเฟิร์มครับ ช่วงออกกำลังกายหนัก ๆ ทีแรกนึกว่าจะเหนื่อยที่ไหนได้
วันที่ไม่ได้เล่นเวท เบิร์นคาดิโออย่างเดียวเนี่ยแหละ วันนั้นถ้ามีกิจกรรมนี่แรงจะดีมาก อึดและทน

จริง ๆ จะว่าทน ก็คือเราควบคุมร่างกายเราดีขึ้น มันก็เลยเหมือนอึดนะครับผมว่า
หน้า: [1] พิมพ์