เมษายน 25, 2024, 08:54:09 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยมี "FWB" บ้างเล่าสู่กันฟังหน่อย  (อ่าน 5112 ครั้ง)
Snowboy
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2019, 02:06:32 AM »

เคยมีFWB กี่คนได้มาจากสถานะอะไรไปเจอยังไง เด็ดมั้ย
The_OH
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2019, 05:19:35 AM »

ช่วงพีคๆผมเก็บไว้4คนครับ
คนแรกเป็นรุ่นน้องที่รู้จักกันทางไลน์
คนที่สองเป็นรุ่นป้า(เพื่อนป้าเพื่อนของเพื่อน)
คนที่สามเหนี่ยวมาได้จากบีทอล์ค
คนที่สี่รู้จักกันนานเเล้ว ประมาณ​เพื่อนที่ไม่ได้สนิทเท่าไหร่ แต่เพิ่งมาคัยกันเพราะชอบความสัมพันธ์​แบบนี้
THUGO
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2019, 02:05:50 PM »

เคยมีคนเดียวสมัยเรียนมหาลัย
เป็นเพื่อนสนิทมัธยมแฟน (ที่ผมคบตอนนั้น)
ซิ่วมาอยู่มอเดียวกัน

ได้แบบงงจริงๆ
คือแฟนผมรสนิยมตอนแรกเริ่มชอบเอ๊าดอร์แบบแอบๆ
แล้ววันนึงก็ชวนเพื่อนคนนี้มาแจม แถมชอบเหมือนกัน
สถานะตอนนั้นคือผมคบกับแฟนแบบเปิดตัว
แต่ก็มีเพื่อนแฟนคนนี้มาเป็น FWB และแฟนก็ให้ด้วย

ถามว่าเด็ดมั้ย ลองนึกภาพเพื่อนแฟนคนนี้เป็นลีดคณะ
กลุ่มเพื่อนเธอเยอะ แต่ก็มาทรีซั่มกับผมและแฟนอ่ะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 12, 2019, 02:11:20 PM โดย imcute » บันทึกการเข้า
Snowboy
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2019, 04:35:30 PM »

อิจฉาเลนหลีดคณะแทดงว่าต้องสวยมาก
Snowboy
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2019, 04:36:52 PM »

เคยมีคนเดียวสมัยเรียนมหาลัย
เป็นเพื่อนสนิทมัธยมแฟน (ที่ผมคบตอนนั้น)
ซิ่วมาอยู่มอเดียวกัน

ได้แบบงงจริงๆ
คือแฟนผมรสนิยมตอนแรกเริ่มชอบเอ๊าดอร์แบบแอบๆ
แล้ววันนึงก็ชวนเพื่อนคนนี้มาแจม แถมชอบเหมือนกัน
สถานะตอนนั้นคือผมคบกับแฟนแบบเปิดตัว
แต่ก็มีเพื่อนแฟนคนนี้มาเป็น FWB และแฟนก็ให้ด้วย

ถามว่าเด็ดมั้ย ลองนึกภาพเพื่อนแฟนคนนี้เป็นลีดคณะ
กลุ่มเพื่อนเธอเยอะ แต่ก็มาทรีซั่มกับผมและแฟนอ่ะครับ

อิจฉาเลยหลีดคณะแสดงว่าต้องสวยมาก ของแรร์แน่ๆ
THUGO
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2019, 11:20:14 PM »

อิจฉาเลยหลีดคณะแสดงว่าต้องสวยมาก ของแรร์แน่ๆ

เด็ดกว่าการได้ลีดคณะเป็น FWB
คือรสนิยมเธอนี่ล่ะครับ
สมัยมหาลัยผม เซ็กซ์เลยวูบวาบมาก
ิbirdflu
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2019, 05:42:53 PM »

ช่วงอายุ 23-24 เพื่อนสมัยทำงานออฟฟิศ สาวอวบ นมใหญ่ ผมชอบเธอมากแต่ไม่เคยบอกว่าอยากเอาด้วย ต่างคนต่างมีแฟน ผมก็มีเขาก็มี มีวันนึงมีทริปไป ตจว.กันในออฟฟิศ ที่ทะเลชลบุรี แฟนผมไม่ไป แฟนเขาไม่ไป นั่งรถตู้ไปกัน ผมนั่งกับนางเบาะหลังสุด 2 คน

ปกติค่อนข้างสนิทมากอยู่แล้ว คุย 20+กันหยอดกันไปมา แต่ไม่เคยขอมีอะไรกัน นางบอกนางง่วงขอหนุนตักหน่อย แล้วนางก็นอนหนุนตักเอาผ้าคลุมหัว เหมือนคลุมโปง ผมก็ไม่ได้คิดอะไร

สักพักนางเอามือมาจับน้อง ผมตกใจแต่ก็ไม่เอะอะ เดี๋ยวคนบนรถคนอื่นได้ยิน ปล่อยให้นางเล่นไป น้องชายผมแข็งจนปวดไปหมด นางก็จับบีบ ลูบ คลำน้องผม ผมก็ไม่ปล่อยให้นางเล่นอยู่คนเดียวมือผมก็ล้วงจับนม นางไม่ว่าอะไรผมก็เขี่ยหัวนมนางบีบเค้น แต่นางไม่ได้จับน้องผมออกมาอมนะ กางเกงวันนั้นค่อนข้างถอดลำบาก แค่นางจับถูไปถูมา ก็น้ำแตกเต็มกางเกงใน แตกเพราะความตื่นเต้น ในใจตอนนั้น คิดอย่างเดียววันนี้ต้องเย็ดให้ได้ พอรถตู้ถึงที่พักนางก็ลุกขึ้น แล้วยิ้มแบบเขิน ๆ ผมก็ยิ้มตอบแบบเขินๆไป 

ตกดึกมีปาร์ตี้ปิ้งย่าง กินเหล้ากัน เพื่อนคนอื่นๆต่างเมาสุดท้ายเหลือ ผมกับเธอ 2 คน เธอไปเข้าห้องน้ำ ห้องน้ำอยู่ข้างนอกบ้านที่คนอื่นๆนอน ผมตามเข้าไปเธอไม่ได้ล็อคประตูห้องน้ำ

ผมก็ผลักประตูเข้าไปเห็นเธอกำลังนั่งบนชักโครกก้มหน้าด้วยความเมา ผมสะกิดเธอ 2-3 ครั้ง เธอเงยหน้าขึ้นมา พอเห็นว่าเป็นผม เธอไม่พูดอะไรเลย จับผมรูดซิปชักควยผมออกมาทันที เธอชักแล้วอม ชักแล้วอมอยู่แบบนั้น จนผมแตกคาปาก เธอกินน้ำว่าวผมไปด้วย

ผมต่อยกสองทันทีจับเธอยืนหันหลังแล้วซัดด้วยท่าหมา ผมซอยแล้วขยำนม 2 เต้นอย่างรุนแรง แต่เงียบๆกลัวคนอื่นมาเข้าห้องน้ำแล้วได้ยิน  ผมกระแทกเธอสักพักน้ำผมแตก ด้วยความเมาผมแตกในใส่เธอไป พอตอนเช้าผมออกไปซื้อยาฉุกเฉินให้เธอกิน หลังจากจบทริปนั้นก็แอบคุยไลน์กัน

อยู่ที่ทำงาน เดินผ่านโต๊ะจะพนักหน้าให้กันเป็นสัญญาณ ผมเดินออกไปเธอเดินตาม ไปเจอกันที่จุดนัดหมายบันไดหนีไฟ ที่คนเงียบๆ ไม่ค่อยมีคนเดินผ่าน จัดกันตรงทางหนีไฟ เย็ดกันตลอด มันส์มาก เธอเซ็กส์จัดมาก เธอบอกอยากเย็ดผมเหมือนกันตั้งแต่รู้จัก   แต่ตอนนี้ไม่ได้เย็ดกันแล้วเพราะผมลาออกจากบริษัทเดิมมาหลายปีแล้ว  เสียดายจริงๆ ทุกวันนี้ยังคุยกันในเฟสบุ๊คอยู่ แต่ไม่ได้เย็ดกันแล้ว นางแต่งงานแล้ว  555
kumpai
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2019, 10:26:17 AM »

สมัยเรียนผมไม่ค่อยได้มีอะไรกับไคร แต่ชอบ sex phone มาก
มันสนุกดี ไม่ผูกมัด  และเปลี่ยนได้เรื่อยๆ สาวๆบางคนก็คือไม่กล้าเรื่องsex ทำให้ พอมาเป็น sex phone มันเสรีกว่า

มีคนนึง รุ่นเดียวกัน ผิวแทนๆ ผมสั้นๆ หุ่นบางๆ เจอกัน ในเวบแชทหมากฮอทได้คุยกัน มันสนุกมากจน ผมต้องขอเจอ เลยนัดไปดูหนัง กินช้าว สามสี่ครั้ง เลยสนิท พอเจอกัน คราวนี้ โฟนกันเลยเดือด ลามปาม ลุกลาม เพราะเคยเจอกันแล้ว ตื่นเต้นมาก ทำให้เวลาเจอกันเขิลหนัก แซวกันจนผู้หญิงหน้าแดง 

ผมแซว ตอนกินกาแฟกันก่อนไปดูหนัง
พอเข้าโรง ผมติดไม่ดูตัวอย่างหนัง เพราะชอบ ดูแบบสดใหม่ มากกว่าตอนหนังฉายจริงๆ เลยใส่หูฟัง แล้วหลับตา คือเกือบหลับ
ซักพัก เธอสกิดเรียก ว่าจะขอน้ำทางซ้ายผม เธอนั่งขวา เอามือมาสกิด ผมตื่น แต่สลืมสลือ พวกเอามือมาลูบเลย ลูบไหล่ลูบอก ท้อง ลงไปหน้าขา ผมหันไปมองเลย  สองคนมองหน้ากัน แต่มือไม่หยุด ผมตัวแข็งเลย โดนลูบไปถึงควย จนมันแข็ง ลูบไปจ้องตากันไป มีถามว่า"แบบนี้ ดีป๊ะ ทำไมมันแข็งเร็วงี้"

โดนอยู่เป็นแบบ10นาที จนเพลงสรรเสริญขึ้น เลยต้องหยุด  ละผมต้อยืน งอๆ เธอนี้ยืนขำ สนุก เบาๆ
พอได้นั่งคือบอกว่าไม่ไหว จะแตก เธอเลย เอาผ้าขนหนูที่พกมาเอง
มาคลุมปิด รูดซิป แล้วบอกผมว่า นี่ไม่เคยทำแบบนี้ให้ไครเลยนะ
แล้ว ใช้มือชักๆ จับๆ บีบๆ แบบทำไม่ถนัดจนผมแตก น้ำเยอะสัส ดีว่าคนน้อยนั่งหลังสุด  แล้วมีผ้าคลุมปิด คือแตกใส่ผ้าขนหนู ที่เธอใช้มือคลุมอีกทีนั่นแหละ เลยไม่หก ผมนี่ เหนื่อย นั่งเบลอแป๊ปนึง พอสติเริ่มมา ผมเลยเอาคืน

จับนมเลยตอน เผลอๆ นี่แหละ แต่ไม่ถนัด เลยจับหัวมาจูบ แล้ว ล็อกไว้ ไม่ให้ดึง หัวกลับ ลิ้นผมมา เลย ดูดทั้งปาก เลียลิ้น อีกฝั่ง จนแทบจะกินเข้าปาก พักนึงคือนาน เป็นนาที แล้วหยุด
ปล่อยให้นั่งหอบ ในโรงหนังนั่นแหละ จริงๆ อยากมาก แต่โรงหนังมันมี กล้องไว้จับ ลิขสิทธ เลย พอก่อน หนังจบ ผมต้องปลุก เพราะเธอหลับฮาๆ เลยชวนกลับห้องผม กลายเป็นว่า เธอชอบโฟนแต่ไม่อยากมีอะไรกับไคร ที่ทำในโรงหนังมันเหมือน ได้ทำตอนจินตนาการที่เคยอยากทำ

พอถึงห้องเลยไม่ได้มีอะไรกัน คือไม่เย็ด แต่นอกนั้นผมจัดให้หนักเลย  หนักเลยคือหนักจริง แบบในหนังโป๊แรงๆ
จับอมควยกดลึกๆ แตกใส่หน้า  หรือมัดมือ มัดปาก ปิดตา แล้วทรมายก้วยการ เอานิ้วทำให้เป็น ชั่วโมง  แตกแล้วแตกอีก แทบจะเลิกโฟนไปเลยผม เพราะโดน จับดูดแทบทุกวัน เคยเผลอจะเย็ดหลายที แต่หยุดไว้ เพราะผมก็ ไม่อยาก ให้ทั้งสองฝ่ายต้องมา กลุ้มใจทีหลัง

ทำแบบนี้กันบ่อยมาก จาก กินน้ำไม่เป็นจนก็คือdeppthroat เก่งเลย
แต่ถ้าแตกลงคอจะโดนด่า เพราะสำลีก เลยแตกใส่อย่าอื่นแทน
ผมแตกใส่หน้าเธอครั้งแรก ตอนนันที่หลังจากดูหนังกัน เธอบอกว่ารู้สึก ปลดปล่อย ปลอดภัย และชอบ ตังเองตอนโดนราดมาก มันดี
ผมเลยทำให้บ่อยเลย เป็นเดือน
 ประมาณหกเดือนได้ ที่ทำแบบนี้  จนเขามีแฟนนะ แต่ไม่บอกผม มาบอกตอน กำลังจะ เอาควยเข้าปาก ทีนี้ ผมเลย หมั่นใส้ หวงนิดๆ เลยทำปกติ แล้วแอบใส่ถุง พอขึงได้ก็แอบเอาใส่เลย
ก็คือยอม เพราะอยากด้วย ผมเลยเย็ดแบบ คนทำไม่เก่ง ถนัดจับใส่ปาก แล้วกดมากกว่า  และเสร็จเร็ว พักนึงก็คุยกัน ว่าเธอรักแฟน
แต่ยังอยากมาหาผมด้วย ตอนคุยกันก็คือเสตป เดิมเคยทำคือ ไม่ว่าจะคุยอะไร ก็จะลูบๆ คลำไปด้วย ผมโดนลูบจนแข็ง เธอก็โดน ผมเอามือถูจนเสียงสั่น แต่ก็คุยกันได้เนอะ ตกลงกันว่าจะห่างๆแต่ไม่อยากขาดการติดต่อ และ ยังอยากเจอ อยู่ เพราะก็ผูกพัน ระดับนึง ผมก็โอเค ทำใจ มาซักพัก ว่ามันไม่ยืดหรอก เพราะไม่ได้เป็นแฟนกัน
คือก็ไม่ตรงกันหลายเรื่อง
 จนสรุปได้วันนั้งเลย เย็ดอีก หลายรอบ และ ผมพยาม จัดให้หนักๆ ถามไปว่า ไหวมั้ย เธอก็คือยอมผมอ่ะ จนบางที สงสารแต่ คือกัดฟัน เอาให้คุ้ม เพราะจะ ไม่ค่อยได้เจอกันแล้ว
เลย แตกหน้า แตกปาก จับกรอกปาก นึกถึงละ ฟินว่ามีคนเคย ยอมเราขนาดนี้ เลยหรอ ฟินมาก ผลัดกันกินน้ำ ทั้งคืน
พอหลังจากนั้นก็ ผมก็คิดถึงนะ แต่เห็นอัพรูปกับแฟน ก็ ไม่อยาก นัดมาเจอกัน เธอจะนัดมาเองมากกว่า และก็เริ่มห่าง แล้วก็ หายๆกันไป  ต่างคนต่างมีแฟน

ตอนนี้ มีแอดโซเชียลไว้แหละ จะคุยก็คุยได้ แต่เป็นเพื่อนกัน ดีและ
 เห็นอัพรูปสวยๆ เอวลอย ผมเก็บมาชักเว่าบ่อยนึกถึงตอนอยู่ในมือเรา ฮาๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 20, 2019, 10:31:00 AM โดย kumpai » บันทึกการเข้า
หน้า: [1] พิมพ์