เมษายน 26, 2024, 09:34:59 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ห้ามใจตัวเอง ไม่ให้ชอบยังไงครับ  (อ่าน 5232 ครั้ง)
AZUMI KAWASHIMA
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2019, 06:25:00 PM »

ผมมีแฟนที่รักมาหลายปีมากละครับ เธอหน้าตาน่ารัก  มีคนชอบเยอะ แต่เธอยังเลือกคนกากๆแบบผม นิสัยก้อดี ไม่งี่เง่ามาก
ผมไม่เคยสนใจสาวคนอื่นเลย
จนไม่นานมานี้ มีน้องใหม่ที่ทำงาน
เธอน่ารัก ธรรมชาติมาก หน้าก้อไม่แต่ง นิสัยเด็กๆน่ารัก คล้ายแฟนผมเลยครับ
สงสัยผมคงแพ้ผู้หญิงแนวนี้จริงๆ
อยู่แผนกเดียว ต้องเจอกันทุกวัน เธอชอบชวนผมไปกินข้าวบ่อยๆ ก้อยิ่งได้อยู่ด้วยกันบ่อยอีก (แต่ผมคิดว่า เธอไม่ได้ชอบผมนะ ที่เธอชอบมาเกาะแกะ คงเพราะผมเด็กๆใกล้เคียงน้องแก เวลาไปแกก้อจะชวนรุ่นเด็กๆคนอื่นอีกหลายคน)
เธอทำให้ผมเขวครั้งใหญ่จริงๆครับ ท่านไหนมีประสบการณ์ แนะนำทีครับ ทำยังไงให้ตัดใจจากเธอได้ กลุ้มใจจริงๆครับ รู้สึกผิดกะแฟนคนปัจจุบันมาก ที่เธอไม่เคยนอกใจผม
Lumia
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2019, 11:49:01 AM »

ผมมีแฟนที่รักมาหลายปีมากละครับ เธอหน้าตาน่ารัก  มีคนชอบเยอะ แต่เธอยังเลือกคนกากๆแบบผม นิสัยก้อดี ไม่งี่เง่ามาก
ผมไม่เคยสนใจสาวคนอื่นเลย
จนไม่นานมานี้ มีน้องใหม่ที่ทำงาน
เธอน่ารัก ธรรมชาติมาก หน้าก้อไม่แต่ง นิสัยเด็กๆน่ารัก คล้ายแฟนผมเลยครับ
สงสัยผมคงแพ้ผู้หญิงแนวนี้จริงๆ
อยู่แผนกเดียว ต้องเจอกันทุกวัน เธอชอบชวนผมไปกินข้าวบ่อยๆ ก้อยิ่งได้อยู่ด้วยกันบ่อยอีก (แต่ผมคิดว่า เธอไม่ได้ชอบผมนะ ที่เธอชอบมาเกาะแกะ คงเพราะผมเด็กๆใกล้เคียงน้องแก เวลาไปแกก้อจะชวนรุ่นเด็กๆคนอื่นอีกหลายคน)
เธอทำให้ผมเขวครั้งใหญ่จริงๆครับ ท่านไหนมีประสบการณ์ แนะนำทีครับ ทำยังไงให้ตัดใจจากเธอได้ กลุ้มใจจริงๆครับ รู้สึกผิดกะแฟนคนปัจจุบันมาก ที่เธอไม่เคยนอกใจผม

อย่าไปยุ่งนะ ผมเคยมีเคสแบบคุณเลย
อดีตผมเคยทำแบนนี้มาแล้ว คือ แอบคบทั้งสองคน สุดท้ายไม่เหลือใครสักคน พังหมดชีวิต
มองผ่านๆไป ดีกว่า ถ้าแฟนเราดีอยู่แล้วก็คบต่อ
บางทีคุณแค่อาจจะแค่เงี่ยนแค่นั้น กลับไปนอนกอดแฟนเรา เอาแฟนเราดีกว่า
แนะนำช่วงนี้อย่าปล่อยให้เราเงี่ยน มีเท่าไรปล่อยน้ำทุกวัน เดี้ยวก็ลืมได้ เชื่อผม
คุณแค่อยากน้องเขามากกว่า

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2019, 08:15:18 PM »

ขอบคุณครับท่าน จะพยายามตัดใจจากเค้าครับ
ยังดีที่เค้าไม่ได้มีท่าทีจะชอบผม คงตัดใจได้ง่ายขึ้น
จริงๆผมไม่ได้คิดหื่นจะน้องแกเลยครับ คือน้องแกใส ออกแนวเด็กๆ เห็นละอยากดูแลมากกว่า
Lumia
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2019, 11:06:46 PM »

ขอบคุณครับท่าน จะพยายามตัดใจจากเค้าครับ
ยังดีที่เค้าไม่ได้มีท่าทีจะชอบผม คงตัดใจได้ง่ายขึ้น
จริงๆผมไม่ได้คิดหื่นจะน้องแกเลยครับ คือน้องแกใส ออกแนวเด็กๆ เห็นละอยากดูแลมากกว่า

อยากดูแลนี่ล่ะตัวดีเลย คุผรมองผ่านๆไปดีกว่า
ถ้าคุณไม่อยากเสียแฟนคุณไปก็อย่าไปยุ่งกับ น้องเขา เชื่อผม
มันอยุ่ที่คุณวางตัวยังไง ถ้าคุณเล่นด้วย ผญ ก็เข้าหาแน่นอน
ถึงเขาจะรุ้ว่าคุณมีแฟนอยู่แล้วก็ตาม

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2019, 12:01:26 AM »

ขอบคุณครับ
ต้องตัดใจให้ได้ละครับ อย่างที่ท่านบอก
น้องแกไม่รู้ว่าผมมีแฟน ถ้าผมไม่เดินหน้าจีบเอง น้องเขาไม่มีทางชอบผมแน่
ทุกอย่างอยู่ที่ตัวผมเอง ได้แต่หวังว่าผมจะทำใจได้เร็วๆ
ผมไม่อยากรู้สึกแย่ไปมากกว่านี้แล้ว
xsundark
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2019, 12:36:26 AM »

คิดถึงแฟนให้มากๆครับ
earth410
Urara Kanon supporter!

うららりぼん🎀

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2019, 12:58:18 AM »

หนักแน่นเข้าไว้ครับ มีแฟนดีอยู่แล้วก็รักษาเธอไว้ให้ดีครับ

ติดตามน้อง Urara Kanon สาววัยใสหัวใจ vegan ได้ที่
https://twitter.com/kanon_ura2_life

huadoor2
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2019, 06:33:54 AM »

ผมขออนุญาตตอบแบบฉีกแนวออกไปได้มั้ยครับ >> โดยส่วนตัวแล้วถือว่าโชคดีมากถึงมากที่สุด ที่เกิดมาเป็น
หนุ่มรูปงาม(หล่อกว่าพระเอกในละคร TV ของไทย) นาทีนี้ พอผมชอบใคร-รักใคร ก็จะตามจีบแล้วจับทำเมีย
หมดเลยครับ หรือพูดง่ายๆคือ "ผมกินรวบทุกคนนั่นเองครับ" แต่ผมไม่แน่ะนำให้ผู้ชายคนอื่นทำแบบผมนะครับ
ในโลกใบนี้ขอให้ผมทำแบบนี้เพียงคนเดียวพอแล้ว!!

ปล.1) ผมไม่ใช่คนไทยครับ แต่ผมเป็นชาวต่างชาติ.
ปล.2) ข้อความต่างๆที่เขียนลงไปในเว็ปนี้ มีเพื่อนชาวไทยคอยตัดต่อ-เรียบเรียงคำศัพท์ให้แล้วครับ.

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2019, 09:07:36 AM »

หลังๆมานี้ น้องแกชวนผมไปกินกลางวันทุกวันเลยครับ แต่ก้อชวนคนอื่นๆด้วย
เวลางาน ก้อชอบทักแชทมาวันละห้าหกครั้ง(ที่ทำงานผมมีโปรแกรมแชท คุยระหว่างคอมกันได้)
บางทีก้อส่งไลน์ส่วนตัวมาสองสามที  ส่วนมากเป็นเรื่องเรื่อยเปื่อยทั่วไป
ทำผมสับสนเลยครับ ว่าน้องเค้าคิดอะไรกับผม หรือเค้าแค่คุยเก่ง

ถ้าเค้าชอบผมจริงๆ ตอนจบคงไม่สวยแน่ๆเลยครับ
อบเชยเฉยๆ
AV Publisher
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

อบเชยเด็กนครปฐม

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2019, 03:43:07 PM »

หลอกเย็ดเลยครับ ถ้าเย็ดแล้วติดใจ ก็ต้องต่อครั้ง 2 !!

ปล.ล้อเล่นครับ

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานแก้เซ็นเอวีญี่ปุ่นจากคนจีนของพรี้ Darknight และ WG101
ราคา 49 บาทต่อเดือน ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
หน้า: [1] 2 พิมพ์