มีนาคม 28, 2024, 07:28:53 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: r18 เว็บตัวแทนขายอย่างเป็นทางการ ไม่แพงอย่างที่คิด  (อ่าน 25184 ครั้ง)
cater
AV Distinctive (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2019, 06:16:36 AM »

มีคำถามครับผมลองซื้อมาดูแล้วเรื่องหนึ่งเป็นหนังเก่า ซื้อแบบจ่ายเต็ม ไฟล์มันมีหมดอายุไหมครับ

เสียดายที่ไม่สามารถเอาไปดูบนเครื่อง HD PLAYER ได้
bosswow999
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2019, 03:01:52 PM »

มีคำถามครับผมลองซื้อมาดูแล้วเรื่องหนึ่งเป็นหนังเก่า ซื้อแบบจ่ายเต็ม ไฟล์มันมีหมดอายุไหมครับ

เสียดายที่ไม่สามารถเอาไปดูบนเครื่อง HD PLAYER ได้

จ่ายเต็มไม่หมดอายุ
ได้ยินว่ามันมีกฏ 5ปีที่นักแสดงเลิกแสดงไปแล้วเว็บจะเอาหนังของนักแสดงคนนั้นออกไปด้วย
ผมยังไม่เคยซื้อหนังที่ถูกถอดออกจากเว็บเลยไม่รู้ว่าคนที่ซื้อไปก่อนยังมีให้ดูในเว็บได้หรือป่าว
ว่าแต่หนังรหัสอะไร หนังเรื่องนั้นมีเช่าช่องรวมมั้ย ถ้ามีก็ง่ายกำลังรวบรวมรหัสหนังที่หาโหลดไม่ได้มีเฉพาะที่เว็บr18
รวบรวมแล้วจะแจกฟรี  ถ้าหนังเรื่องนั้นไม่มีช่องรวมอันนี้คุณออกราคาเช่า7วัน
หรืออีกวิธีส่งuser pass เว็บ r18 ให้ผมทางเมล์ ผมจะโหลดแบบไม่ติดdrmแล้วอัพโหลดให้
หนังที่ผมโหลดไม่มีหมดอายุ HD player ไม่เคยลอง ถ้าเป็นคอมโปรแกรมทั่วไปเปิดได้ไม่มีปัญหา pot player, Media Player Classic, gom player

รับโหลดหนัง dmm,r18 ได้ทุกเรื่อง ย้ำ download รูปแบบ mp4 ไม่ได้บันทึกหน้าจอ
cater

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2019, 05:35:55 PM »

จ่ายเต็มไม่หมดอายุ
ได้ยินว่ามันมีกฏ 5ปีที่นักแสดงเลิกแสดงไปแล้วเว็บจะเอาหนังของนักแสดงคนนั้นออกไปด้วย
ผมยังไม่เคยซื้อหนังที่ถูกถอดออกจากเว็บเลยไม่รู้ว่าคนที่ซื้อไปก่อนยังมีให้ดูในเว็บได้หรือป่าว
ว่าแต่หนังรหัสอะไร หนังเรื่องนั้นมีเช่าช่องรวมมั้ย ถ้ามีก็ง่ายกำลังรวบรวมรหัสหนังที่หาโหลดไม่ได้มีเฉพาะที่เว็บr18
รวบรวมแล้วจะแจกฟรี  ถ้าหนังเรื่องนั้นไม่มีช่องรวมอันนี้คุณออกราคาเช่า7วัน
หรืออีกวิธีส่งuser pass เว็บ r18 ให้ผมทางเมล์ ผมจะโหลดแบบไม่ติดdrmแล้วอัพโหลดให้
หนังที่ผมโหลดไม่มีหมดอายุ HD player ไม่เคยลอง ถ้าเป็นคอมโปรแกรมทั่วไปเปิดได้ไม่มีปัญหา pot player, Media Player Classic, gom player

ลองซื้อเรื่องนี้มาครับ

Content ID: hhk00097
DVD ID:      HHK-097
bosswow999
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2019, 06:32:34 PM »

เรื่องนี้อยู่ในช่องรวม DREAM กับ PRIME   
บิทเรทสูงสุด3000 ผมโหลดได้ไม่มีปัญหา ต้นเดือนผมจะกดเช่าช่องแล้วแจกทีเดียวเลย

รับโหลดหนัง dmm,r18 ได้ทุกเรื่อง ย้ำ download รูปแบบ mp4 ไม่ได้บันทึกหน้าจอ
cater

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2019, 09:27:48 AM »

เรื่องนี้อยู่ในช่องรวม DREAM กับ PRIME   
บิทเรทสูงสุด3000 ผมโหลดได้ไม่มีปัญหา ต้นเดือนผมจะกดเช่าช่องแล้วแจกทีเดียวเลย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 31, 2019, 09:00:58 AM โดย cater » บันทึกการเข้า
Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2019, 08:33:44 AM »

ยอดเยี่ยมครับ 
asedah2
AV Dedicator (VIP)

ไม่เคยหวงผลงาน ถ้าใครเอาไปใช้ยังไงช่วยบอกกันก่อนนา

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 04, 2019, 12:34:10 AM »

ขอบคุณคราบ  ว่าจะลองดูอยู่

อยากหนับหนุนสาวๆ

jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 04, 2019, 02:32:44 PM »

อยากทราบว่าที่บอกเช่า 2 วันราคาเท่านี้ๆนั้น เมื่อครบ 2 วันมันจะชาร์จเราต่ออัตโนมัติ หรือจบ 2 วันก็จบกัน อยากดูเมื่อไรค่อยจ่ายต่อครับ?

หน้า: 1 [2] พิมพ์