มีนาคม 28, 2024, 06:28:21 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านใดเคยซื้อหนังจากเว็บ R18 ครับ?  (อ่าน 2714 ครั้ง)
boremons
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2019, 08:24:25 PM »

คือเราสนใจหนังอยู่หนึ่งเรื่อง มันไม่มีให้ดูหรือให้โหลดเลย (พยายามหาแล้วทั้งชื่ออังกฤษ ชื่อญี่ปุ่น) รหัส C-2221 ของค่าย Go-go-zu คือคนอื่นก็พอมีให้โหลดแต่คนนี้ไม่มี (เศร้า) ดังนั้นเมื่อเห็นว่า R18 มีขาย เราเลยคิดจะลองซื้อดูสักครั้ง แต่เราไม่รู้ว่าขั้นตอนของเว็บนี้มันเป็นยังไง เพื่อนๆ ท่านใดเคยซื้อ เราขอคำแนะนำหน่อยครับ

ประมาณว่า จ่ายแบบไหนถูกสุด ซื้อแล้วมันเป็นยังไงต่อโหลดเก็บได้ไหม ไฟล์เป็นยังไง อะไรแบบนั้นอะครับ
ขอบคุณครับ

เข้ามาเสพ แล้วก็จาก
bosswow999
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2019, 02:38:32 PM »

ขอตอบ2แบบ

แบบแรก
ซื้อราคา 13.54 usd คิดเป็นเงินไทย 13.54*32 = 433.28 +ค่าธรรมเนียมแปลงเงินอีกนิดหน่อย คงไม่เกิน450บาท
หลังจากซื้อก็เปิดในเว็บได้ โหลดมาลงเครื่องแต่ตรงนี้บังคับให้ใช้โปรแกรม rplayer ของทาง r18 โปรแกรมอื่นเปิดไม่ได้

แบบสอง
จากรูปตรงที่วงสีเขียวคือการเช่าช่องมาดู ช่อง playgirl ราคา2วัน ประมาณ32บาท ตามปกติถ้ากดเช่าก็ดูได้2วัน
แต่ผมมีวิธีลับๆโหลดมาลงเครื่องแล้วใช้โปรแกรมอะไรเปิดก็ได้เช่น pot player, Media Player Classic, gom player
หนังไม่มีหมดอายุ
ถ้ารีบคุณออกค่าเช่าช่อง ผมจะโหลดแล้วอัพโหลดให้

ถ้าไม่รีบ ให้ฟรี ผมกำลังรวบรวมรหัสหนังที่หาโหลดไม่ได้ มีแต่ที่เว็บr18 ผมจะกดเช่าช่องแล้วแจกทีเดียวเลย ที่ต้องรวบรวมเพราะว่า สมมุติผมกดเช่าช่อง2วันเอาหนังออกมาได้ แต่หลังจาก2วัน มีกระทู่ใหม่อยากได้หนัง อันนี้ผมก็ต้องกดเช่าช่องใหม่อีก ก็เลยรอรวบรวมแล้วกดทีเดียวดีกว่า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 27, 2019, 02:41:43 PM โดย bosswow999 » บันทึกการเข้า

รับโหลดหนัง dmm,r18 ได้ทุกเรื่อง ย้ำ download รูปแบบ mp4 ไม่ได้บันทึกหน้าจอ
boremons

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2019, 06:23:51 PM »

โอ้ เช่าก็ราคา ok แต่ดึงได้ก็ น่าสนใจเหมือนกันนะครับ =w= ตรงที่ให้เช่า มันคือเช่าเป็นเรื่องๆ ใช่ไหมครับไม่ใช่แบบ netflix จ่ายรายเดือนรายวันแล้วดูกี่เรื่องก็ได้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 27, 2019, 06:27:31 PM โดย boremons » บันทึกการเข้า

bosswow999
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2019, 11:46:17 PM »

เช่าช่องรวม PRIME มีหนังที่ดูได้ 249,200+ เรื่อง
https://www.r18.com/videos/channels/prime/actress/letter=a/sort=name/page=1/

เช่าช่องรวม playgirl มีหนังที่ดูได้ 59,100+ เรื่อง
https://www.r18.com/videos/channels/playgirl/actress/letter=a/sort=name/page=1/

เช่าเป็นเรื่องก็มีดูได้7วันจะได้เรื่องเดียวราคาแพงกว่า ใช้ในกรณีที่ หนังเรื่องนั้นไม่มีช่องรวมให้เลือก  ----

รับโหลดหนัง dmm,r18 ได้ทุกเรื่อง ย้ำ download รูปแบบ mp4 ไม่ได้บันทึกหน้าจอ
boremons

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2019, 01:04:50 AM »

พอดีเราดูแบบไม่ได้ล็อคอินมันไม่ขึ้นให้เช่า เราเลยลองสมัครถึงเห็นว่ามีให้เช่าแบบเป็นเรื่องๆ กับแบบทั้งช่องเลย แล้วอยู่ๆ ครับ หนังที่เราบ่นว่าเขาไม่มีให้โหลด อยู่ๆ มีให้โหลดเฉยเลยครับ 555+ งงกันเลยทีเดียว แต่จริงๆ ก็มีเรื่องอื่นที่เราอยากดูแต่ไม่มีให้โหลดเหมือนกัน

Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2019, 01:21:51 PM »

เช่าช่องแบบ 2 วัน ความละเอียดจะต่ำนะครับ HD ไม่ใช่ HD และ SD ก็ไม่ใช่ SD แท้
bosswow999
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2019, 02:04:46 PM »

เช่าช่องแบบ 2 วัน ความละเอียดจะต่ำนะครับ HD ไม่ใช่ HD และ SD ก็ไม่ใช่ SD แท้

ไม่เข้าใจ ช่วยขยายความที แล้วแบบไหนถึงเรียกว่าแท้

bosswow999
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2019, 09:36:13 PM »

พอดี ลอง search ดู ครับ

ถ้าหาก ผม เช่า แบบแพงหน่อย ก็จะได้ หนังที่ไม่ติด drm ใช่ไหม ครับ

ถูก แพง ติดdrmทุกแบบ

หน้า: [1] พิมพ์