เมษายน 25, 2024, 03:19:09 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีวิธีเพิ่มขนาดแบบวิธีธรรมชาติมั้ยครับ  (อ่าน 2667 ครั้ง)
Snowboy
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« เมื่อ: มิถุนายน 09, 2019, 12:13:04 PM »

อยากใหญ่กว่านี้นิดนึงต้องทำไงครับ
butnow
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2019, 02:20:43 PM »

วิธีนวดแบบ jelqing ครับ
Humeric
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 18, 2019, 07:43:07 AM »

วิธีนวดแบบ jelqing ครับ
นวดแล้วควยแข็ง เอาน้ำออก จุกไข่เลยครับ ทำไงดี
huadoor2
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2019, 03:35:47 AM »

ขออนุญาติคุยโม้โอ้อวดนิดนึงนะครับ เมื่อก่อนผมก็มีกระดอเล็กๆขนาดปกติตามสไตล์
คนจีน(ผมไม่ใช่คนไทยครับ)นี่แหล่ะครับ แต่ใครจะรู้ว่าที่เมืองไทยมี (Knowledge)+(Know-how)
เกี่ยวกับศาสตร์ทางด้านนี้ นั่นก็คือ วิธีเพิ่มขนาดอวัยวะเพศให้ใหญ่ขึ้น-ยาวขึ้นได้จริงๆ ซึ่งวิธีที่ผม
ค้นคว้า-ศึกษาข้อมูลในเมืองไทยนั้น มี 2 สูตรตัวยา และ 2 สูตรกรรมวิธี(Process) ครับ ซึ่งผม
ต้องขอโทษด้วยที่ผมบอกคุณไม่ได้ ที่ผมบอกคุณไม่ได้เพราะ ผมต้องการที่จะเป็นนักรักผู้ยิ่งใหญ่
แต่เพียงผู้เดียว และการที่จะเป็นนักรักบนถนนสายโลกีย์นั้น จะต้องมีดุ้นควยที่มีขนาดใหญ่-ยาว
เหมือนฝรั่งที่แสดงหนังโป๊นั่นเองครับ และวันนี้ผมค้นพบแล้ว. 

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
helloezzo
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2019, 11:52:30 AM »

ต้องชักว่าวทุกวัน แบบให้มันแข็งนานๆ อย่าแตกไว
Ganbare
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 15, 2020, 08:40:01 AM »

ต้องชักว่าวทุกวัน แบบให้มันแข็งนานๆ อย่าแตกไว

เห็นด้วย นวดยืดแล้วสาวว่าวให้ใกล้แตกแต่อย่าแตก เลือดจะเข้าเต็มที่แข็งสุดๆ แตกอาทิตย์ละหนพอ
หน้า: [1] พิมพ์