มีนาคม 29, 2024, 12:15:00 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: หาบอร์ด แนวเรื่องเสียวครับ ที่ยังพออัพเดทอยู่ แนะนำเรื่องเสียวทีครับ  (อ่าน 7986 ครั้ง)
minmomo
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« เมื่อ: มิถุนายน 22, 2019, 03:23:42 AM »

ส่วนมากผมสิ่งxonly , actdsky ,adslman , lovexxxlove ,sexstorythai(บินไปไหนไม่รู้)
พอมีบอร์ด หรือ แนวincest หรือ ntrแนะนำมั้ยครับ
Dass
AV Devotor (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2019, 09:26:43 PM »

http://webstory.skyprose.com/ ครับ
grievist
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2019, 09:40:23 PM »

skyprose ไม่ได้เข้ามา 3 ปีได้แล้วนะครับ เรื่องดี ๆ เพียบ
AWP
AV Distinctive (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2019, 01:09:03 AM »

ตามด้วยครับ แต่เว็บนี้ไม่เปิดให้สมัครสมาชิกอะครับ
Murakamimura
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2019, 10:30:58 AM »

วันนี้ 12 สิงหา บอร์ดเปิดรับสมาชิกเป็นโอกาสพิเศานะครับ ใครสนใจต้องรีบหน่อย เข้าไปสมัครและทำตามกฏอยู่กันยาวๆ
gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2019, 02:37:59 PM »

วันนี้ 12 สิงหา บอร์ดเปิดรับสมาชิกเป็นโอกาสพิเศานะครับ ใครสนใจต้องรีบหน่อย เข้าไปสมัครและทำตามกฏอยู่กันยาวๆ

บอร์ด ถ้าเพิ่งเข้าไป จะสามารถดูเรื่องแต่งได้จำกัดใช่ไหมครับ
อย่างเรื่องที่นักประพันธ์ท่านแต่งไว้ดีแล้ว หลายๆเรื่องหาไม่เจอเลยครับ
ร่วมเรียงเคียงรัก
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2019, 04:07:21 PM »

บอร์ด ถ้าเพิ่งเข้าไป จะสามารถดูเรื่องแต่งได้จำกัดใช่ไหมครับ
อย่างเรื่องที่นักประพันธ์ท่านแต่งไว้ดีแล้ว หลายๆเรื่องหาไม่เจอเลยครับ
ประมาณ 50 โพส จะเห็นห้องเฉพาะของนักเขียนแต่ละคนครับ
mottymu
ปลิงควาย

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2019, 04:31:17 PM »

จะมีเปิดอีกทีเมื่อไรครับ สนใจอยากเข้าด้วยน่ะครับ

"บางครั้งความรู้สึก ก็อยู่เหนือเหตุผล"
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 06, 2019, 02:16:11 PM »

เปิดเป็นพักๆเวบโรส  เราก็อยุ่เเต่นานๆเข้าที  อ่านไม่ทัน  เยอะ 

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
หน้า: [1] พิมพ์