เมษายน 19, 2024, 12:03:45 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยแอบมองผู้หญิงตอนก้มแล้วเจอจุกโผล่บ้าง  (อ่าน 10189 ครั้ง)
Mylove12
ปลิงน้อย
*

« เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2019, 02:56:24 PM »

คือว่าน้องสาวแฟนผมเวลาอยู่บ้านตอนกลางคืนไม่ชอบใส่เสื้อใน แถมชอบใส่เสื้อยืดคอวี เวลาจะนอน คราวนี้เวลาน้องเค้ามาคุยด้วยหรือนั่งทำอะไรในบ้านก้มๆเงยๆ ไม่ค่อยระวังตัว เลยมองรอดเสื้อเข้าไปเห็นจุกประจำ ด้วยที่น้องเค้ามีความขาวมาก และหน้าอกประมาณ CUP C ผมเห็นทีไรได้แต่ห้ามใจทุกทีเพราะรู้ว่าน้องเค้าไม่ได้คิดอะไรแน่นอน
   แต่รู้สึกหลังๆมานี่เวลาเห็นใครก้มๆเงยผมมักจะแอบมองหน้าอกตลอดเลย เหมือนโรคจิตไปเลย
วอนว่อนว้อนท์
AV Dedicator (VIP)
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2019, 03:54:38 AM »

เป็นเหมือนกันครับ แต่ไม่ได้มองไปในทางนั้นนะครับ คือพวกชอบใส่ ตาผมมันดันวิ่งไปตามธรรมชาติเลย อยากแก้เหมือนกัน ต้องพยายามมีสติ คือมองแค่อยากรู้อยากเห็น แต่ไม่ได้อยากทำอะไร

แต่กรณีท่าน อาจมีความเสี่ยงสูง อิอิ
Lumia
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2019, 11:08:53 PM »

คือว่าน้องสาวแฟนผมเวลาอยู่บ้านตอนกลางคืนไม่ชอบใส่เสื้อใน แถมชอบใส่เสื้อยืดคอวี เวลาจะนอน คราวนี้เวลาน้องเค้ามาคุยด้วยหรือนั่งทำอะไรในบ้านก้มๆเงยๆ ไม่ค่อยระวังตัว เลยมองรอดเสื้อเข้าไปเห็นจุกประจำ ด้วยที่น้องเค้ามีความขาวมาก และหน้าอกประมาณ CUP C ผมเห็นทีไรได้แต่ห้ามใจทุกทีเพราะรู้ว่าน้องเค้าไม่ได้คิดอะไรแน่นอน
   แต่รู้สึกหลังๆมานี่เวลาเห็นใครก้มๆเงยผมมักจะแอบมองหน้าอกตลอดเลย เหมือนโรคจิตไปเลย
ก็มีล่าสุดเลย เป็น นศ.เภสัช มาฝึกงานผมต้องสอนน้องๆ ประมาณ สี่คนก็มีที่สวยๆ น่ารักอยู่สองคน
เด็กพวกนี้ว่าง่ายใช้ง่ายเราสั่งให้ไปทำไรก้ทำ ปกติ นศเภสัช จะใส่เสื้อกาวซึ่งเวลาก้มๆคอมันจะมอง ลอดเห็น
ซึ่งวันนั้นจังหวะที่น้องก้มนับของ ที่ผมสั่งให้น้องเช็คนั้น
น้องทั้งสี่คนก็ตั้งใจเช็คของนับจามที่เราสั่งแล้วผมก็ยืนมอง จากมุมบน ก็มองเห็นหน้าอกน้อง นศ ขาวๆเห็นถึงยกทรง
มีใส่สีครีม กับสีขาว ถึงร่องนมแต่ไม่ใหญ่แต่ได้ตรงขาวเนื้อเนียน
เรียกว่ากลับไปบ้านต้องไปเย็ดเมียพยาบาลต่อแบบจัดหนักเลยครับ  Grin Grin
Legendary
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2019, 09:38:51 AM »

เคยเจอแหม่มสาวในร้านนวดไทยครับ หลังเปลี่ยนชุดนวด นางไม่ใส่กระดุมบน แล้วตอนก้มเก็บของ จุกๆเต็มตาเลย
AZUMI KAWASHIMA
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2019, 06:41:20 PM »

เคยครับ
พวกสาวนมเล็กนี่ เวลาใส่เสื้อในแล้วมันไม่เต็มอะคับ จะมีช่องเหลือ
เวลาก้ม ขอบบนมันจะเผยออกอะครับ เวลามองผา่นคอเสื้อนี่ทะลุทะลวงเลยครับ
glaradar
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2019, 09:30:58 AM »

เจอบ่อยครับ
ยืนยันว่า ไม่ได้ตั้งใจ บังเอิญจริงๆ
สำหรับผม ไอ้ที่ทำให้ใจเต้นสุดๆเนี่ย มักจะเป็นคนรู้จัก
เคยมีพี่คนนึง ดูธรรมดามากกกกกกกก
บังเอิญไปสัมมนาสักที่ อาบน้ำอาบท่าเสร็จนั่งคุยงานกันเป็นกลุ่มนี่ล่ะ
บังเอิ้นนนนแกก้มครับ อื้อหือ หน้าอกสวยมากกกกก แถมไอ้ชั้นในที่ใส่มันก็น่าจะไม่พอดี(มั้ง)
จุกมาเต็มๆตาผมเลยครับท่าน หน้าท้องก็สวย ขาวโอโม่แสรดดดด
งานในหัว หายหมดเลย 55555555
ไม่รู้คนอื่นเห็นไหม แต่ไม่มีใครทักนะ
เหตุการณ์เกิดขึ้น 3-4 วินี่ล่ะ นึกถึงใจยังเต้น 555555
ZeroMuZa
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2019, 04:00:11 PM »

ของผมเป็นน้องที่ทำงานเก่านั่งโต๊ะทำงานติดกัน ไม่ได้ตั้งใจจะดูนะแต่มันเห็นเองตอนน้องก้มเก็บของด้วยความที่ไม่ทันระวังหรือยังไงก็ไม่รู้ แต่มีครั้งนึงเห็นหัวนมเป็นเม็ดชัดเจนเลยครับ ภาพยังติดตามาถึงทุกวันนี้
Mylove12
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2020, 11:59:56 PM »

ล่าสุด น้องเมียผมกำลังก้ม แล้วนมออก ผมเลยบอกว่า “ ปิดคอเสื้อหน่อยมันเห็นไปถึงไหนแล้วเนี่ย”.
แต่ดันเจอสวนมาว่า “ ถึงเห็นก็เอาไปไม่ได้” ผมนี่ถึงกับอึ้งแดกไปเลย ไอ้เราก็หวังดีแท้ๆ
samfisher
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2020, 09:00:08 PM »

น้องที่ทำงานหลายคนนมใหญ่มาก ตัวเล้กๆ แต่นมใหญ่น่าดูดน่าจับน่าเย็ดร่องนมเป็นที่สุด เวลาน้องเดินมา ก้มๆเงยๆ ผมนี่ควยลุกทุกที เห็นนมเด้งมาแต่ไกลเลยทีเดียว ได้แต่ดูแล้วก็เก็บไปชักว่าวระบายความเงี่ยน ถ้าได้ซอยนมสักทีจะไม่ลืมพระคุณเรยยยย
Mylove12
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2020, 05:42:30 PM »

น้องที่ทำงานหลายคนนมใหญ่มาก ตัวเล้กๆ แต่นมใหญ่น่าดูดน่าจับน่าเย็ดร่องนมเป็นที่สุด เวลาน้องเดินมา ก้มๆเงยๆ ผมนี่ควยลุกทุกที เห็นนมเด้งมาแต่ไกลเลยทีเดียว ได้แต่ดูแล้วก็เก็บไปชักว่าวระบายความเงี่ยน ถ้าได้ซอยนมสักทีจะไม่ลืมพระคุณเรยยยย

เป็นเหมือนกันครับ เคยมีลูกน้องในแผนกเป็นผู้หญิงล้วน เห็นแล้วอยากจัดไปเหมือนกัน เคยพาไปเลี้ยงที่ผับแต่ละคนเต้นนี่ เกิดอารมณ์เลย นี่ขนาดแต่ละคนเป็น engineer นะเนี่ย
หน้า: [1] 2 พิมพ์