เมษายน 30, 2024, 12:25:20 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อสาวสวยก้าวเข้าสู่โลก AV ! สัมภาษณ์นักแสดงสาวหน้าใหม่ Remu Suzumori  (อ่าน 40602 ครั้ง)
iamnumberfour
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

ʕっ•ᴥ•ʔっ ♡ เร็มบิก้อน kaedeW

« เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2019, 12:26:56 AM »

เมื่อสาวสวยก้าวเข้าสู่โลก AV ! สัมภาษณ์นักแสดงสาวหน้าใหม่ Suzumori Remu สวยใสไร้เดียงสา

ณ วันที่ 19 ค่ายยักษ์ใหญ่อย่าง Prestige ได้มีการเปิดตัวสาวสวยในฐานะนักแสดงหญิงภายในสังกัด
กับผลงานเปิดตัวชิ้นแรก 『เปิดเลนส์ใสๆคว้าหัวใจยัยอินโนเซนท์』Remu Suzumori นั่นเอง ! (มีซับไทยน้าติดตามได้ที่ห้องAVซับไทยนะครับ อิอิ)

สาวสวยหน้าใสที่ไม่ว่าใครก็ต้องเอี้ยวหลังกลับไปมองเสน่ห์ของเร็มจัง สัดส่วน B87・W58・H85(cm)
หุ่นเพอร์เฟคตั้งแต่หัวจรดเท้า แทบจะไร้ที่ติ (มันพิมพ์มาอย่างงี้จริงๆนะ55)

เพื่อที่จะได้รู้จักกับตัวตนจริงๆของเธอ เว็บไซต์ของเรามีโอกาสได้มาสัมภาษณ์เธอ กับสาวน้อยที่ก้าวเข้าสู่วงการ AV ด้วยตัวเองในช่วงเวลาสุดท้ายของปีเฮเซย์

-- ช่วยบอกเราหน่อยได้มั้ยทำไมอยู่ๆถึงมาสนใจวงการนี้ได้

เร็ม : เริ่มจากที่มีดาราที่ชอบอยู่คนนึงค่ะ ฉันชอบคุณ Ootori Kaname มากค่ะ

-- งี้นี่เอง รู้สึกเหมือนจะเคยพูดไว้ ผมจำได้ครับ

เร็ม : จริงหรอคะ!? ดีใจจัง!

-- แล้วไปรู้จักโอโทริซัง(คานาเมะ)ได้ยังไงหรอครับ?

เร็ม : เพื่อนฉันที่เป็นแฟนคลับของโอโทริซังเค้าเอารูปมาให้ดูละบอกว่า 「ดูดิ คนนี้น่ารักเนอะ」ตอนนั้นฉันไม่รู้ว่าเธอเป็นดารา AV พอมารู้ทีหลังก็ตกใจเลยค่ะ 「เอ๊ะ! คนนั้นเค้าเป็นดาราเอวีหรอเนี่ย!?」

--  เคยดูผลงานเค้ามั้ย?

เร็ม : ค่ะ ! ตอนนั้นเป็นครั้งแรกที่ดู AV เลยนะ

-- แสดงว่าไม่เคยดู AV มาก่อนเลยสินะ

เร็ม : ช่ายค่ะ เริ่มดูเมื่อปีที่แล้วโอโทริซังเป็นเรื่องแรกที่ฉันเริ่มดู AV และก็เป็นนักแสดงคนแรกที่ฉันดูด้วย

-- ไม่นานมานี้เองสินะครับ ไม่คิดว่าเริ่มโตเป็นสาวช้าไปหน่อยหรอ

เร็ม : ขนาดรักแรกยังมีช้าเลยค่ะ (หัวเราะ)

-- เมื่อไหร่ครับ?

เร็ม : ช่วงมัธยมปี 1 ค่ะ

-- จะว่าไปก็ช้าจริงด้วยแฮะ

เร็ม : ฉันไม่ค่อยสนใจผู้ชายมากเท่าไหร่ค่ะ เล่นกับเพื่อนผู้หญิงด้วยกันก็สนุกอยู่แล้ว

-- ผู้ชายแบบไหนกันนะที่เป็นรักแรกของซูซูโมริซัง?

เร็ม : เป็นรุ่นพี่ที่ทำงานพาร์ทไทม์ค่ะ ทั้งใจดีแล้วก็ดีต่อใจ ให้ความรู้สึกเหมือนเจ้าชายดีค่ะ

-- เข้ากันกับเค้าได้มั้ย?

เร็ม : ม่าย.. ฉันทนไม่ได้ที่จะเอาแต่โทษตัวเองตลอด มันเป็นได้แค่รักข้างเดียวก็แค่นั้น

-- ถ้างั้นแล้วแฟนคนแรกล่ะ?

เร็ม : มัธยมปีที่สอง .. โดนสารภาพรัก

-- บอกไม่สนใจผู้ชาย แต่ก็น่ารักเกินจนมีผู้ชายมาจีบจนได้สินะครับ

เร็ม : ไม่ใช่อย่างงั้นค่ะ (ขำ) ถึงไงก็เหอะ ตอนนั้นฉันไม่สนไรเลยนอกจากงานพาร์ทไทม์ของรักแรกฉัน ตอนแรกเลยปฏิเสธไป

-- เอาเรื่องเหมือนกันนะครับเนี่ย แล้วความสัมพันธ์กับแฟนคนแรกเป็นไงครับ?

เร็ม : เค้าก็เป็นรุ่นพี่ที่ทำงานพาร์ทไทม์อีกคนนึงเหมือนกันค่ะ เรียนมหาลัยแล้ว

-- ชอบคนอายุมากกว่าหรอ?

เร็ม : ช่ายค่ะ ฉันคิดว่าผู้ชายแก่กว่า ดีกว่าคนที่เด็กกว่านะ

-- แฟนคนแรกนี่ใช่คนที่เปิดซิงมั้ย?

เร็ม : ใช่ค่ะ

-- คบกันนานแค่ไหนถึงเริ่มที่จะมีอะไรกันครั้งแรก?

เร็ม : ประมาณ 3 เดือนค่ะ

-- เวลากำลังดีเลยหนิครับ ตามหลักตามความรู้สึกน่ะนะ

เร็ม : ตอนนั้นฉันก็คิดงั้นค่ะ (หัวเราะ) ก็ผ่านไปด้วยดีค่ะ

-- สถานการณ์มันเป็นยังไงบ้าง ตอนมีอะไรกันครั้งแรก?

เร็ม : ตอนนั้นอยู่ในห้องเค้าสองต่อสองค่ะแล้วเค้าก็ถาม 「เอากันมั้ย?」

-- สงสัยไอนี่มันวางแผนมาแล้วสินะ

เร็ม : ใช่ค่ะ ไงก็เหอะ ฉันได้ยินมาจากเพื่อนว่าครั้งแรกมันจะเจ็บแล้วฉันก็กลัวด้วยเลยอยากจะยังไม่ทำตอนนี้
       แต่รอนานเกินไปมันก็น่าเสียดายสุดท้ายฉันเลยตอบไปว่า「เอาสิ」

-- จำความรู้สึกครั้งแรกได้มั้ย?

เร็ม : เจ็บสุดๆเลย (ขำ) แค่นั้นแหละค่ะ (ขำ)

-- ทำไปเรื่อยๆแล้วมันชินบ้างมั้ย?

เร็ม : ค่ะ แฟนฉันเค้าก็ทำแรงขึ้นเรื่อยๆเลย

-- เค้าให้อมให้มั้ย?

เร็ม : ใช่เลยค่ะ ตอนแรกฉันก็ไม่เข้าใจเลยแต่ก็พยายามทำแล้วก็จินตนาการเป็นอย่างอื่นนะ

-- แฟนเยเก่งมั้ย?

เร็ม : ก็คิดว่าเก่งนะคะ

-- แล้วตอนเสร็จครั้งแรกล่ะ?

เร็ม : ตอนไหนน้า..? จำไม่ได้ละค่ะเพราะเอากันเยอะมาก ฉันคิดว่าน่าจะช่วงที่คบกันได้ประมาณปีนึงตอนนั้นชั้นคิดว่า 「ใช่แบบนี้ป้ะนะ?」แฟนคนแรกเค้าชอบเบิร์นค่ะ (หัวเราะ) แล้วตอนนั้นเค้าก็แซวว่า 「อ้ะ.. เธอเสร็จปะเนี่ย」แต่ตอนนั้นฉันไม่รู้ว่าอะไรคือเสร็จ พอกลับถึงบ้านเลยไป Search ดูในเน็ตค่ะว่าใช่มั้ย (ขำ)

-- ไม่ภูมิใจหรอครับที่แฟนทำให้เสร็จได้?

เร็ม : พูดถึงแล้วก็เครียดเลยค่ะ (หัวเราะ)

-- ในเว็บ Prestige บอกไว้ว่าเคยผ่านมาแล้ว 3 คน คนอื่นต่างจากคนแรกมั้ยครับ?

เร็ม : หลังจากเลิกกับแฟนคนแรกฉันก็ไปเมาละโดนเอาค่ะ พอรู้ตัวอีกที 「อา.. ทำไปจนได้」ปกติแล้วฉันเป็นคนที่ไม่ชอบความ
       รู้สึกแบบวันไนท์แสตนด์เอากันครั้งเดียวจบนะคะ แต่วันนั้นมันรู้สึกดีมาก ผลลัพท์ที่ได้ก็คือ Alright ค่ะ (มันโอเคค่ะ ประมาณนั้น)

-- เห็นอย่างงี้ก็เอาเรื่องเหมือนกันนะ นี่ไม่ได้แหยงวงการ AV ใช่มั้ย

เร็ม : ก็เกือบๆค่ะ จริงๆแล้วหนึ่งใน3คนที่ผ่านมาก็มีพวกจิตๆด้วยอาจจะได้รับอิทธิพลมามั้งคะ

-- ได้รับอิทธิพลมาจากแฟนโรคจิตหรอครับ

เร็ม : คงใช่ค่ะ (ขำ)

-- จิตยังไงครับ?

เร็ม : ก็..หลายอย่างอ่ะ อย่างเช่นอยากเอากับฉันตอนที่มีเพื่อนตัวเองนอนอยู่ข้างๆ

-- มันเอามาจากหนัง AV ชัดๆเลยนี่ครับ

เร็ม : ตอนเพื่อนเค้ามาค้างด้วยที่บ้าน เค้าชอบเอากันแล้วก็เอามืออุดปาก ซึ่งมันตื่นเต้นมากๆเลย

-- เพราะได้รับอิทธิพลแปลกๆมาจากแฟนเก่าก็เลยคล้อยตามไปด้วย?

เร็ม : ใช่ค่ะ.. เลยมาเล่น AV นี่แหละ (หัวเราะ)

-- สาวน้อยคนที่บอกว่าไม่สนใจผู้ชายแถมไม่ชอบวันไนท์เลิฟกลายเป็นแบบนี้ซะแล้ว..

เร็ม : ก็เป็นไปแล้วอ้ะ (ขำ) ย้อนกลับไปก็ชอบแบบนี้อยู่ดีค่ะ

--  เอาดีๆ?

เร็ม : ชอบ..มั้ง (ขำ) ย้อนกลับไปก็ชอบอยู่ดีอะน้า ♪

-- ชอบถูกกระทำมั้ย?

เร็ม : โดยพื้นฐานเลยคือชอบ แล้วก็ชอบโม๊คด้วยค่ะ โม๊คไม่เก่งหรอกนะแต่ก็เคยมีคนบอกว่าเก่ง ดีใจนะ ฉันอยากทำให้เก่งขึ้นๆเรื่อยๆเลย

-- ก็คงอัพสกิลไปเรื่อยๆล่ะ

เร็ม : หวังว่างั้นเหมือนกันค่ะ ก็นะ.. ยิ่งได้มีประสบการณ์เรื่องอย่างว่า(SEX)มากขึ้นๆยิ่งสนุกขึ้นเรื่อยๆเลย

-- เลยมาเล่น AV ?

เร็ม : ค่ะ ตัดสินใจเข้ามาด้วยตัวเองเลย

-- การถ่ายทำครั้งแรก ซีนแรกรู้สึกยังไงมั่งครับ?

เร็ม : ตอนนั้นเครียดสุดๆเลยค่ะ (หัวเราะ)

-- คืนก่อนหน้านั้นนอนหลับมั้ย?

เร็ม : นอนไม่หลับเลยค่ะ (ขำ) แต่ก็ผ่อนคลายขึ้นนะคะเพราะสตาฟทุกคนใจดีมาก

-- ทำใจได้ครั้งแรกเลยตอนไหน?

เร็ม : จำไม่ได้เลยค่ะ รู้แค่ว่าผู้กำกับบอกฉันว่า 「ฉันแค่ต้องทำตัวให้เป็นรรมชาติที่สุดพอ」พอได้ยินฉันก็เริ่มสบายใจขึ้น(หัวเราะ)

-- ความประทับใจต่อนักแสดงชายมีอะไรบ้าง?

เร็ม : อย่างแรกเลยคือตกใจกับขนาดมาก

-- ใหญ่แล้วมันเจ็บไปหรอ?

เร็ม : ก็โอเคอยู่นะคะ ฉันชอบใหญ่ๆ (ขำ) แล้วก็แปลกใจที่เค้าเก่งมากๆ ทั้งการเคลื่อนไหวที่มันดู Smooth ไปหมด Level สูงจริงๆค่ะ

-- แค่งานแรกก็ลองของเจอ 3P ซะแล้ว

เร็ม : โดนนักแสดงชายจัดตั้ง 2 คนพร้อมกันแน่ะ สุดจัดเลยค่ะ (ขำ)
       จัดกันแบบ Speed สุดๆเลย สนุกจริงๆนะ~ ฉันนี่แทบจะเสร็จตลอดเลยค่ะ (ขำ)

-- เลยลืมไปเลยว่ามีกล้องคอยถ่ายอยู่สินะ

เร็ม : ความคิดในหัวฉันบางส่วนมันก็คิดว่า "ปล่อยไปสบายๆ" แต่ร่างกายมันไม่ยอมฟังอ่ะ
       ในขณะที่ความคิดอีกส่วนนึงนี่ก็ตื่นเต้น (ขำ) ดูสับสนตัวเองเนอะ (ขำ)

-- หลังถ่ายหนังเรื่องแรกเสร็จ ประทับใจอะไรตรงไหนมั่ง?

เร็ม : คงเป็นคำว่า "ยาไบ๊" ค่ะ (หัวเราะ) แต่เป็นยาไบ๊ในเชิงบวกนะคะ (หัวเราะ)

(Yabai ความหมายแปลได้หลากหลายอาจจะเป็น "แย่แล้ว" หรือ "สุดยอด" ก็ได้ เป็นคำที่เอาไว้พูดได้ทั้งความหมายเชิงบวกและเชิงลบ ในภาษาบ้านเรา เช่น ผญเจอผชหล่อๆ ก็อาจจะหันไปพูดกับเพื่อนว่า Yabai~ ตายแล้วแกรร อะไรประมาณนั้น)

-- ถ้างั้นค่อยโล่งอกไปหน่อยครับ แล้วมีผลงานเรื่องอื่นที่ถ่ายไว้อีกมั้ยครับ

เร็ม : เร็วๆนี้เพิ่งถ่ายเรื่องที่ 3 ไปค่ะ(abp-870) เรื่องที่ 3 นี้ฉันต้องใส่ชุดคอสเพลย์เพียบเลยแต่ก็สนุกดีค่ะ
       ฉันรู้สึกมีความสุขนะเวลาที่ได้ทำอะไรที่ไม่เคยทำมาก่อนอ่ะ

-- แม้แต่ในโปรไฟล์แนะนำตัวยังอุส่าห์เขียนไว้ซะด้วยนะว่า "ฉันอยากจะทำในสิ่งที่ไม่เคยทำมาก่อน"

เร็ม : ช่ายๆ ! คอสเพลย์ไรพวกเนี้ยอยากลองอีกเยอะๆเลยค่ะ

-- มีเรื่องอื่นที่ประทับใจนอกจากคอสเพลย์อีกมั้ย?

เร็ม : นั่นสิน้า.. ราดหน้าป้ะ ? (น้ำแตกใส่หน้า) ฉันแอบตกใจนิสๆนะเพราะในชีวิตจริงไม่เคยโดนมาก่อนเลย
       ความรู้สึกมันไม่รู้จะอธิบายยังไงอ่ะ แต่ไม่ได้รังเกียจอะไรหรอกนะคะ (หัวเราะ)

เอ้อแล้วก็.. มีเหวอๆบ้างตอนเจอนักแสดงชายพูดแซวแรงๆครั้งแรก (ตามบทหนัง) แต่ฉันเป็นสาย M อยู่แล้ว ถ้าเป็นสาย S ก็ว่าไปอย่าง แต่น่าสนุกเหมือนกันนะสาย S อยากลองพูด "มันเริ่มโด่ใหญ่แล้วนะเห็นมั้ย" ดูเหมือนกันนะ (ขำ)

-- จิตวิญญาณแห่งความอยากท้าทายสิ่งใหม่ๆนี่มันสุดยอดเลยนะ

เร็ม : ไหนๆฉันก็มีโอกาสได้ลองมาเล่น AV แล้ว เพราะงั้นจะขอลองทำเรื่องต่างๆหลายๆเรื่องเลยค่ะ
       ถึงจะเพิ่งเดบิวท์ก็เหอะ แต่ก็ขอบคุณที่สนับสนุนกันนะคะ!

Credit : ขอบคุณลิงค์บทสัมภาษณ์ที่คุณ Aobchoey หามาด้วยครับ https://www.menscyzo.com/2019/04/post_96378_5.html
เพจคุณ Aobchoey https://www.facebook.com/Aobchoey60fpsV2
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 20, 2019, 04:09:57 PM โดย iamnumberfour » บันทึกการเข้า
อบเชยเฉยๆ
AV Publisher
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

อบเชยเด็กนครปฐม

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2019, 12:29:27 AM »

เย้ น้องน่ารักกก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 15, 2019, 07:30:40 AM โดย Aobchoey » บันทึกการเข้า

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานแก้เซ็นเอวีญี่ปุ่นจากคนจีนของพรี้ Darknight และ WG101
ราคา 49 บาทต่อเดือน ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
Momomiru
สามีคะน้า
AV Dedicator (VIP)

เลิกชักเพราะรักเธอ

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2019, 05:24:43 AM »

รักแรกแห่งยุคเรวะ

Kana Momonogi | Sakamichi Miru | Kasui Jun | Ono Rikka | Satsuki Mei
Velocant
ค่ายฟ้า-ค่ายเเดง
AV DecadonoR++ (VIP)
*

NICE TO MEET YA ALL

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2019, 04:20:38 PM »

เห็นเมื่อคืนยังว่างๆ ตอนเช้าเข้าไปดูแปลเสร็จเเล้ว ไวจัดเลยครับ Grin Grin

《﹃BlackGaCiA﹄》
AV DecadonoR++ (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2019, 06:04:57 PM »

ขอบคุณครับผม คนโปรดแห่งยุคเรวะ 555+
 Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin

maiscpy
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2019, 06:19:04 PM »

Prestige คงดีใจได้ของดีมาแบบง่ายๆ
ไม่ต้องไปค้นหา
AZUMI KAWASHIMA
AV Devotor (VIP)

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2019, 07:12:14 PM »

ขอบคุณครับ ชอบกระทู้แบบนี้มาก
earth410
Urara Kanon supporter!

うららりぼん🎀

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2019, 12:02:35 AM »

เคนดามะเต็มไปหมดเบย ลูกสีดำสวยดีงับ

ขอบคุณสำหรับบทแปลครับท่าน iamnumberfour

ติดตามน้อง Urara Kanon สาววัยใสหัวใจ vegan ได้ที่
https://twitter.com/kanon_ura2_life

kitaro_dts
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2019, 03:00:02 AM »

ขอบคุณมากครับ เห็นอย่างงี้เธอไม่ธรรมดาจริงๆ
Janova
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2019, 08:53:45 AM »

สุดจัด ปลัดไม่ต้องบอก

ขอบคุณสำหรับคำแปลครับ
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์