เมษายน 26, 2024, 05:36:57 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านว่าโดยรวมนักแสดงAVเดี๋ยวนี้ดูแบ๊วดูน่ารักกว่าสมัยก่อนมั้ย  (อ่าน 8762 ครั้ง)
play...
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2019, 04:00:59 AM »

ถามความเห็นเฉยๆนะครับ  อยากทราบมุมมองของแต่ละท่าน

ส่วนตัวผมคิดว่าหน้าตาดาราAVเดี๋ยวนี้ออกแนว เหมือนเด็กสาวหน้าตาดีๆ ตามท้องถนนบ้านเขาเลยนะ ส่วนใหญ่หน้าตาน่ารัก 
แต่ว่า ทำไมผมรู้สึกว่าสมัยก่อนAVดูจะมีแนวsexyหรือที่ดูหน้าตาผู้ใหญ่ เยอะกว่าหน่อย

สาวหน้าแบบโทน riko tachibana, kaede matsushima,Akiho,kaede fuyutsuki ผมว่าไม่ค่อยเจอตามท้องถนนนะ
มาคิดๆดูแล้วผมว่าก็ไม่แปลกแฮะ  ที่ดาราAVเดี๋ยวนี้จะหน้าตาออกแนวสวยน่ารักเยอะ  คือเป็นเรื่องปกติอยู่แล้ว

AV1881
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2019, 06:39:25 AM »

เดี๊ยวนี้ผมว่ามาแนวๆ เด็กสาวน่ารัก idol พวก Yua mikami,Arina Hashimoto
sexy แบบสมัยก่อนไม่ค่อยเจอเหมือนกันเลยอยากได้แบบ Riko Tachibana,Akari Hoshino
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2019, 06:42:19 AM »

คิดเหมือนท่าน ครับ

รู้สึกว่า เดี๋ยวนี้ ดูแบ๊วๆ ออกแนว น่ารัก มากกว่า สวย เอ๊ก เซ็กซี่

หน้าตา ดูเป็นเอกลักษ์ แบบรุ่นเก่าๆ ตามรายชื่อที่ท่านว่ามา หาไม่เจอแล้ว

แต่ก็ยังดูต่อไป

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2019, 12:51:49 PM »

หาคนสวยยาก  ก็หาคนธรรมดาผิวดีมาสอนให้ยิ้มนั้นนิเเปปเดียวก็กลายเป็นคนน่ารักพร้อมขายนะ  ประหยัดเวลากว่าไปเดินตามหาคนหน้าเเบบมิฮิโรรอล่ามิซุโฮได้ตั้งเยอะ ขายได้เหมือนกัน 

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
play...

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2019, 05:58:10 PM »

อันที่จริงก็เรื่องเดิมๆครับ ผมเองก็เคยชวนคุยหลายรอบแล้ว เผื่อใครมีมุมมองใหม่ๆ

แค่บางทีผมดูหนังเก่าเยอะๆ แล้วรู้สึกอดสงสัยไม่ได้ ว่าทำไมสมัยก่อนเขาถึงหาแบบนั้นมาได้
ทั้งๆที่สาวๆแนวแบบที่ผมว่า ก็ดูจะไม่ใช่mainหลักของคนบ้านเขาเท่าไร

ผมก็แอบเห็นด้วยกับท่านmaloadนะ คือดาราAVมาแนวไหนก็ขายเหมือนเดิมไม่ค่อยกระทบอะไร
จากที่ผมตามอ่าน comment ทั้งไทยและญี่ปุ่นมาเยอะมาก ดูเหมือนว่าคนดูส่วนใหญ่จะดูแนวไหนก็ได้ชอบได้เหมือนกันหมดนะ

โดยภาพรวมผมจึงคิดว่า หลักๆมันน่าจะอยู่ที่ผู้ผลิตที่จะเลือกสรรค์มาให้เรารับชมอย่างเดียวนะ คือตามใจผู้สร้าง
เพราะยังไง มาแนวไหนขอให้พอยังมีคุณภาพ ก็ขายได้อยู่แล้ว   

sekkusudaisuki
โอตาคุเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2019, 07:19:34 PM »

น่าจะเพราะเดี๋ยวนี้ศัลยกรรมกับพวกครีมบำรุงต่างๆดีกว่าสมัยก่อนครับ
Velocant
ค่ายฟ้า-ค่ายเเดง
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

NICE TO MEET YA ALL

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2019, 07:26:55 PM »

จริงๆอาจจะมีหน้าเเนวนั้นเหลืออยู่ก็ได้นะครับ เเต่จะเจอเดบิวท์ตามค่ายอย่างมาดอนน่าหรือค่ายที่มีอายุหน่อยมากกว่าในยุคนี้ เหมือนหน้าตาดาราที่แมวมองพาเข้ามาคล้ายกับไอดอลรึเปล่าครับ หลังๆเเนวนี้เข้ามาเยอะเลยหรือทางผู้สร้างเขาพยายามตอบโจทย์วัยรุ่นหรือวัยทำงานที่ชอบไอดอล(คหสต.นะครับ55) อยากทราบความเห็นท่านอื่นเหมือนกัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 15, 2019, 07:30:03 PM โดย Velocant » บันทึกการเข้า

earth410
Urara Kanon supporter!
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

うららりぼん🎀

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2019, 12:38:53 AM »

ผมว่าเป็นไปตามค่านิยมของยุคสมัยนะ ขอยกตัวอย่างที่ไม่เกี่ยวกับดาราเอวีนะครับ

แฟชันเด็กสยาม เพลง ภาพยนตร์ 10 ปีก่อน หรือมากกว่า ความนิยมย่อมไม่เหมือนสมัยนี้

สมัยก่อนเพลงร็อคติดตลาดกว่าเพลงแร็ป ปัจจุบันเพลงแร็ปติดตลาดกว่าเพลงร็อค (คหสต)

กล่าวคือ อะไรที่ได้รับความนิยมมากๆ ก็ย่อมมีในตลาดมากเป็นพิเศษครับ เพราะนายทุนเห็นแล้วว่ามันขายได้

ให้เห็นภาพง่ายๆขึ้นอีกก็คือก่อนวงไอดอลชื่อดังจะมาเปิดสาขาในบ้านเรา แต่ก่อนคือเฉพาะกลุ่มมาก แต่ปัจจุบันคือมีวงไอดอลเกิดใหม่นับไม่ถ้วนในประเทศ เพราะความนิยมเพิ่มขึ้นไงครับ

ส่วนอะไรที่ได้รับความนิยมน้อยลง มันก็ยังมีอยู่ครับ แค่กำลังผลิตและการนำเสนอมันลดลง

ไม่ขอตอบคำถามนะครับ เพราะผมว่าท่านรู้คำตอบอยู่แล้ว และที่ผมพูดเป็นเรื่องค่านิยมซะมากกว่า

ติดตามน้อง Urara Kanon สาววัยใสหัวใจ vegan ได้ที่
https://twitter.com/kanon_ura2_life

play...

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2019, 08:12:22 AM »

ผมก็คิดเหมือนท่าน earth410 อยู่นะครับเห็นด้วยเลย 
ซึ่งเวลาผมมองกลับไป ผมแค่ทึ่งกับสิ่งที่เกิดขึ้นในอดีตเท่านั้นเองครับ 

ส่วนตัวผมก็คิดว่า สาวๆแต่ละแนวก็สวยและมีเสน่ห์ในแบบของตัวเองครับ ไม่ว่าจะสวยหรือน่ารัก
ผมแค่อยากให้ผู้ผลิตเขาให้คุณค่าเท่าๆกัน ซึ่งแปลกมากที่สมัยก่อนทำได้
เพราะสุดท้ายแล้วผมยังเชื่อว่าคนดูเขาย่อมเข้าใจและสัมผัสได้ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 16, 2019, 10:54:30 AM โดย playAV » บันทึกการเข้า
อบเชยเฉยๆ
AV Publisher

อบเชยเด็กนครปฐม

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2019, 05:22:49 PM »

ผมว่าเอามาเทียบเรื่องการกินดีกว่า
อย่างผมกินจืดกลางๆ.. เลยกินอะไรก็อร่อย
แต่บางคนติดหวาน.. จะกินอะไรก็ต้องมีรสหวาน..

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานแก้เซ็นเอวีญี่ปุ่นจากคนจีนของพรี้ Darknight และ WG101
ราคา 49 บาทต่อเดือน ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์