เมษายน 20, 2024, 12:06:02 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Idea Pocket เปิดตัวสองสาวหน้าอกสวยด้วยมีดหมอ  (อ่าน 45715 ครั้ง)
Vai
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2019, 01:44:37 AM »

สุดๆ
mysayonara
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2019, 09:25:50 AM »

ชอบคนที่ 2  Grin
JamieJames
ตะกวดไซเบอร์

« ตอบ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2019, 01:36:20 PM »

สวยทั้งคู่ อยู่ที่ลีลาแล้วล่ะครับ  Grin Grin Grin

MegaTon
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2019, 08:25:42 PM »

น่าจะไม่ได้ผ่านมีดหมอแค่หน้าอก แต่น่าจะทั้งหน้าเลย...

อ่านผ่านๆครั้งแรก อ่านไปว่า "สาวสอง"  Grin Grin
pipopipo
AV DedicataR+ (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2019, 10:32:44 PM »

ทำไมคนแรกทำให้ผมนึกถึง rina ishihara ได้นะ บางมุมมันแวปเข้ามา
ปล๊วดหล๊วกพรี๊
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2019, 04:35:47 PM »

นมทำทั้งคู่ แต่คนหลังทำออกมาสวยแต่คนแรกหน้าตาแจ่มครับ
thehadez
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2019, 05:50:07 PM »

แว่บแรก อ่านเป็นสาวสองครับ ตกใจ 
แมงดา โตเกียว
AV Donator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2019, 11:45:15 PM »

นมแท้อิสดาเบส
CarNaGE
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2019, 12:13:17 PM »

หนังออกทั้งคู่แล้วนะครับ ตามเวปสตรีม

เอาเรื่องหน้าตาก่อน ผ่านทั้งคู่เลย ถือว่าไม่ดร็อปจากปกเลยนะ ใครชอบหน้าตาแบบไหนก็แนวนั้นเลย ส่วนตัวผมชอบคนที่สองมากกว่า

แต่ลีลานี่รู้สึกต่างกันอยู่นะครับ คนแรกนี่ฟิลตามหนังเดบิวท์เลย ที่นางเอกจะมีความเก้ๆกังๆ เขินกล้อง เขินผู้ชาย ผมว่าไม่ได้แย่นะ ใครที่ชอบหนังเดบิวท์ก็น่าจะชอบฟิลแบบนี้กัน

แต่คนที่สองนี่สิ ผมรู้สึกถึงความเป็นงานอ่ะ คือ มันเหมือนไม่ใช่หนังเดบิวท์ เหมือนนางเอกเล่นมาหลายเรื่องแล้ว เรื่องนี้เป็นเรื่องที่สามที่สี่ไรงี้ ไม่รู้เพราะแบบนี้หรือเปล่า ถึง Idea ถึงไม่จับนางเข้าซีรี่ย์ First Impression
play...
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2019, 04:21:30 PM »

ผมว่าวงการAVเขามีแพทเทิร์นแนวนางเองอยู่นะ  คือผมก็ว่าเขาก็พยายามหานางเองมาทุกแนวแหละ
อย่างสองคนนี้ก็คือสายไม่แบ๊ว หน้าผู้ใหญ่  แต่ผมคิดว่าเดี๋ยวนี้วงการAVอยู่ในช่วงทรงตัวครับ ไม่ใช่ช่วงพีคแล้ว
แต่ละแนวdebutมาดูเหมือนจะไม่ค่อยสุดเหมือนแต่ก่อน

สำหรับผม คนแรกลุคแบบนี้หุ่นแนวนี้ ก็อยู่ในสไตล์ที่ผมต้องการนะ แต่ผมว่าดูกลางๆไปไม่ค่อยมีอะไรน่าสนใจเท่าไร
อาจเป็นเพราะสไตล์การดูผมเน้นชอบเป็นคนๆไป  ผมไม่ได้ตามดูแบบเอากลางๆเอาปริมาณอะ
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์