พฤษภาคม 05, 2024, 06:47:02 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: หนูไอริโดนแตกใน รอลุ้นเดือนหน้า แตกจริงแตกปลอม  (อ่าน 19235 ครั้ง)
jeabsukhothai
ปลิงควาย
*

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2019, 10:20:45 PM »

รอด้วยครับ ขวัญใจของผมเลย ตอนนี้ดู ABP-893 Suzumura Airi ไปก่อนครับ
Sena-Exploion
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2019, 12:20:31 PM »

รอเลยจ้า Smiley
sundayjojo
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2019, 03:38:50 PM »

ดูอันนี้แก้ขัดไปก่อนครับ แตกในไอริ(จริงปลอมไม่ทราบ) รหัส ABP-749

จากที่ผมลองลบเซ็นดู ABP-749 แตกปลอมทั้งเรื่องครับ ผู้ชายใส่ถุงยาง 0.01 บางมาก เห็นขอบจางๆตรงโคนจ๊วย ก่อนจะถึงฉากแตกกล้องจะแพนไปที่หน้าไอริตลอด เข้าใจว่าให้ทีมงานฉีดน้ำปลอมเข้าจิมิน้อง ก่อนกล้องจะแพนกลับมาทำเหมือนว่าแตกใน

ที่แตกในไอริจริงผมว่ามีครั้งเดียวครับ จาก ABP-469 ฉากแรกที่เจอกับน้าซุเนโอะ ชักออกมาแตกนอกให้เห็นแล้วจับยัดแตกในเน้นๆ ส่วนฉากอื่นก็ทำเหมือน ABP-749 ครับ

สรุปว่าคนเดียวที่ได้แตกในไอริจริงๆคือน้าโอะ  และทั้งหมดนี้เป็นแค่ความเห็นของผมนะครับ ไม่ใช่ข้อเท็จจริง

เรามาลุ้นกันดีกว่าว่าเรื่องล่าสุดนี้ ไอริจังจะโดนแตกในครั้งที่ 2. 3. 4......  หรือไม่ อิอิอิ Grin Grin Grin

ปล. ฉากแตกในไอริแบบลบเซ็นผมกำลังทำนะ น่าจะเสร็จช่วงหัวค่ำ ไปตามโหลดได้จากกระทู้นี้ครับ

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=220586.0
MegaTon
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2019, 08:10:22 PM »

จากที่ผมลองลบเซ็นดู ABP-749 แตกปลอมทั้งเรื่องครับ ผู้ชายใส่ถุงยาง 0.01 บางมาก เห็นขอบจางๆตรงโคนจ๊วย ก่อนจะถึงฉากแตกกล้องจะแพนไปที่หน้าไอริตลอด เข้าใจว่าให้ทีมงานฉีดน้ำปลอมเข้าจิมิน้อง ก่อนกล้องจะแพนกลับมาทำเหมือนว่าแตกใน

ที่แตกในไอริจริงผมว่ามีครั้งเดียวครับ จาก ABP-469 ฉากแรกที่เจอกับน้าซุเนโอะ ชักออกมาแตกนอกให้เห็นแล้วจับยัดแตกในเน้นๆ ส่วนฉากอื่นก็ทำเหมือน ABP-749 ครับ

สรุปว่าคนเดียวที่ได้แตกในไอริจริงๆคือน้าโอะ  และทั้งหมดนี้เป็นแค่ความเห็นของผมนะครับ ไม่ใช่ข้อเท็จจริง

เรามาลุ้นกันดีกว่าว่าเรื่องล่าสุดนี้ ไอริจังจะโดนแตกในครั้งที่ 2. 3. 4......  หรือไม่ อิอิอิ Grin Grin Grin

ปล. ฉากแตกในไอริแบบลบเซ็นผมกำลังทำนะ น่าจะเสร็จช่วงหัวค่ำ ไปตามโหลดได้จากกระทู้นี้ครับ

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=220586.0
เคยได้ยินว่า ชักออกมาแตกนอก แล้วยัดเข้าไปใหม่ ก็เชื่อถือไม่ได้อ่ะ เค้าบอกมันมีเทคนิคที่ฝ่ายชายแอบบีบถุงน้ำปลอมที่ซ่อนไว้ในมือ
สรุปคือ ดูแล้วจิ้นเอาฟินๆพอและ
sundayjojo
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2019, 10:22:52 PM »

เคยได้ยินว่า ชักออกมาแตกนอก แล้วยัดเข้าไปใหม่ ก็เชื่อถือไม่ได้อ่ะ เค้าบอกมันมีเทคนิคที่ฝ่ายชายแอบบีบถุงน้ำปลอมที่ซ่อนไว้ในมือ
สรุปคือ ดูแล้วจิ้นเอาฟินๆพอและ

ผมก็เคยรู้มาเหมือนกันครับ พอลบเซ็นออกผมก็พยายามกดหยุดดูทีละเฟรมหลายรอบมาก มีช่วงจังหวะนึงนิ้วพี่แกปาดแปลกๆ แต่ขนาดกดหยุดดูมันยังแทบเสี้ยววิ ผมเลยคิดว่า 97% แตกในละกัน ถ้าปลอมได้นี่เทพจริง แต่อย่างน้อยแกได้เยสดไอรินี่ก็สุดๆละ เพราะไม่มีถุงยางแน่นอน ยังไงก็โคตรน่าอิจฉาเลยครับ
WAWA55
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2019, 07:34:51 AM »

มาเหอะแตกในจริงปลอม แค่เห็นก็ฟินแล้วครับ
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2019, 08:53:30 AM »

ดูอันนี้แก้ขัดไปก่อนครับ แตกในไอริ(จริงปลอมไม่ทราบ) รหัส ABP-749

หนัง Cen แตกในส่วนใหญ่ก็น่าจะทำนองนี้ครับ
ส่วนน้อยที่แตกจริง 
อยากดูแตกในเน้นๆหนักๆลึกๆ แน่นๆ แช่ๆ  นานๆ  555 ต้องไปดู ยอดชาย Ryan Madison แห่ง Teenfidelity

A PinK
hamii
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2019, 04:22:04 PM »

รอตาม  Smiley
Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2019, 04:26:59 PM »

แตกในจริงหรือปลอมเดี๋ยวนี้ผมไม่ซีเรียสแล้วนะ ขอแค่ลักษณะเหมือนอาการแตกในก็พอแล้ว ผมไม่ชอบแบบชักออกมาแตกข้างนอก มันฝืนธรรมชาติ
Eric71
รอวันน้องอันเซ็น
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2019, 07:29:49 PM »

ผมก็ว่าแตกปลอมหมด แต่ฉากน้าซูเนโอะแกทำได้เนียน มืออาชีพมาก ผมเคยเห็นคนอื่นทำไม่เนียนเท่า เห็นเลยว่านำ้ว่าวไม่ได้ออกจากปลายเจี๊ยวแต่ออกจากมือที่จับเจี๊ยวอยู่

ข้อสังเกตุอีกอย่างที่ผมใช้บอกว่าแตกปลอมคือ เจี๊ยวที่ดูอ่อนตัวทันทีเวลาชักออกจากจิ๋ม ซึ่งอันนี้ผิดธรรมชาติครับ ปกติคนหนุ่มๆ(อย่างเรา)ที่เพิ่งหลั่งใหม่ๆเจี๊ยวจะยังแข็งและมักจะหัวตั้งโด่ด้วยซำ้
ผมไปดูเทียบกับฉากแตกในจริงที่น้าซูเนโอะเล่นอันเซ็นหลายเรื่อง เช่น CWP-120 กับ Miku Ohashi เจี๊ยวแกยังตั้งตรงได้ตลอดหลังแตกใน แม้จะชักออกมาพักนึงแล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 25, 2021, 12:50:57 PM โดย Eric71 » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์