เมษายน 19, 2024, 05:40:50 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: REVIEW จิ๋มเทียม 2 รู แบบสะโพก [**รูปโหด**]  (อ่าน 14574 ครั้ง)
SaturdayBrother
ปลิงควาย
*

« เมื่อ: สิงหาคม 30, 2019, 11:57:14 AM »

สวัสดีชาว AVC และที่บังเอิญมาเจอกระทู้นี้ทุกท่านครับ

ผมเข้ามาดูเว็บนี้ไม่บ่อยนัก ส่วนใหญ่ก็มาหาโหลดหนังไปดู แฮะๆ
กับมาตอบกระทู้ห้อง Non-AV บ้าง เท่าที่ตัวเองจะให้คำแนะนำได้

ส่วนตัวผมมาเจอเว็บนี้ได้เพราะค้นหารีวิว Tenga Flip Hole เลยเจอกระทู้นึงในหน้าค้นหน้าของ Google
ซึ่งกระทู้นั้นเป็นกระทู้รีวิว Flip Hole สีดำ และรูปโหด หลังจากอ่านกระทู้นั้นเลยทำให้ตัดสินใจซื้อตาม
ใช้ไปได้ไม่นานก็มาซื้อจิ๋มเทียมตัวนี้ใช้ แล้วก็เลิกใช้ Flip Hole ไปเลย เพราะเปลืองเจลมากๆ และเสียวน้อยกว่า

เมื่อก่อนผมมี 3 ชิ้นให้เล่น อันตรงกลางเป็นจิ๋มกระป๋องชิ้นแรกของชีวิต ปลดระวางไปแล้วเรียบร้อย
เจ้ากระป๋องตรงกลางกับจิ๋มเทียมอันนี้ซื้อร้านเดียวกันครับ ราคาดี จัดส่งไว มีของแถมให้

วันนี้เลยอยากมารีวิวน้องจิ๋มเทียมที่ใช้ประจำครับ ซึ่งอายุก็ 3 ปีกว่าๆแล้วครับ ซึ่งถ้ารีวิวแล้วรูปไม่โหด ก็ดูจะไม่ค่อยได้อรรถรสเนาะ
ฉะนั้น ถ้ารู้สึกว่าภาพไม่เหมาะสม ผมต้องขออภัยด้วยนะครับ

เจ้าจิ๋มเทียมตัวนี้ไม่ได้มียี่ห้อแปะที่บรรจุภัณฑ์ใดๆ มีแค่พลาสติกแร็ปและซีลกันอากาศมาให้
สั่งซื้อจากเว็บๆนึงที่ไปเจอโดยบังเอิญ ในราคา 2,490 บาท (เว็บนี้ยังมีของขายอยู่ รุ่นที่ผมใช้ก็ยังมีขาย)
อย่างที่บอกว่าอายุก็ 3 ปีกว่าๆแล้ว ซิลิโคนด้านนอกก็จะมีขุยดำๆตามอายุ แต่การใช้งานยังเป็นที่ระบายอารมณ์ได้ดีครับ

รูปลักษณ์ภายนอกทำเลียนแบบส่วนสะโพกจริง แต่ก็ไม่ได้เหมือนขนาดนั้น
หน้าตาของรูสวาทก็ค่อนข้างสวยงาม แต่แคมดูหนาเกินจริงไปหน่อย ตอนซื้อมาใหม่ๆแคมไม่ได้บานแบบนี้นะ ค่อนข้างจะชิดกันเลย

ขนาดความกว้างของน้องก็ประมาณเกือบ 8 นิ้ว รูสวาทจริงๆต้องกลม แต่ด้วยการใช้งานก็เลยมีรอยฉีกทั้งบนและล่างครับ

สภาพรูตอนได้ของวันแรก

เวลาหงายก็จะสูง 4 นิ้วนิดๆ

เวลาตั้งก็สูงประมาณ 4.4 นิ้ว

เมื่อวางเทียบกับตัวผมก็จะเห็นว่าค่อนข้างเล็กชัดเจน ด้านบนของจิ๋มจะมี 2 รูเอาไว้ใส่ไข่สั่นได้ครับ หรือจะสอดนิ้วจับตอนใช้ก็ได้

เวลาเอานิ้วแหย่แจ๊ะๆก็จะลักษณะประมาณนี้

ภายในรูสวาทจะเป็นลักษณะปุ่มๆ สลับไปมา ไม่ได้เป็นแบบริ้วๆ ซึ่งปุ่มแบบนี้ให้ความรู้ที่หัวจู๋ได้ค่อนข้างดีเลย
แอบให้ความรู้สึกเหมือนของจริง เพียงแค่มันตอดจู๋เราไม่ได้แค่นั้นแหละ แล้วก็รูเป็นแบบตันนะครับ ไม่มีรูอีกด้านนึง

ส่วนรูตูดก็เป็นปุ่ม แต่ปุ่มคนละแบบ ซึ่งรูนี้ผมไม่ค่อยใช้ เพราะรูมันสั้น และปุ่มไม่ค่อยเร้าความรู้สึกที่หัวจู๋ของเรา
เมื่อมันไม่ค่อยถูกใช้งาน ราก็เลยเกิดขึ้นกับเนื้อซิลิโคนครับ ล้างยังไงก็ไม่ออก

เข้าสู่โหมดภาพโหด

ลองวัดความยาวจู๋ของผมด้วยไม้บรรทัด ก็ยาวเกือบๆ 6 นิ้ว แต่จู๋ของผมงอลงนิดหน่อย กับเอียงซ้าย เวลาใช้งานจริงก็จะใช้ได้ไม่เต็มความยาวครับ
ซึ่งน้องจิ๋มของผมยาวแค่ประมาณ 4 นิ้วอ่ะเนอะ พอๆกับความลึกจิ๋มจริงของผู้หญิงตัวเล็กๆหน่อย

ทาเจลแล้วจ่อที่รูครับ จะเห็นว่ารูกับจู๋จะขนาดต่างกัน เหมือนไม่น่าจะใส่เข้าไปได้ แต่มันก็คือซิลิโคน ยืดหยุ่นได้ ไม่ต้องห่วง ขอแค่มีสารหล่อลื่น

หัวเข้าไปแล้วจะรู้สึกได้ว่ากระชับดี ปุ่มๆเริ่มขูดที่หัวจู๋ ก็จะเริ่มเสียวแล้ว

เข้าไปเกือบครึ่งลำ แคมก็จะแบะออกแบบนี้ ดูแล้วได้อารมณ์ชะมัด เหมือนตอนดูแคมจริงแบะออกเลย
ใส่เข้าไปเต็มลำก็ยังให้ความรู้สึกกระชับ แน่นๆหน่อย ลองเอาให้เพื่อนเล่นก็บอกแน่นดี เสียว

ดูไปดูมาก็เหมือนกับกำลังเอาจิ๋มเด็กวัยกำลังเจริญพันธุ์นะ รูฟิตๆ เนินขาวๆ แคมอวบๆหน่อย อิอิ

พอจู๋ของผมเข้าไปสุดลำ ส่วนหัวก็จะแทงผนังด้านในทะลุออกมาแบบนี้ ซึ่งผนังมันโอบอุ้มหัวไว้เต็มๆ เสียวมากๆ
ยิ่งตอนแตกในแล้วอัดเต็มลำให้ลึกที่สุดจะโคตรเสียวเลยครับ เสียวจนขาสั่น จู๋ผงกหงึกๆเลย เสียวกว่าตอนแตกใส่จิ๋มจริงด้วยนะ

บทสรุป
จิ๋มเทียมตัวนี้ผมบอกเลยว่าซื้อมาแล้วไม่เสียดายเงิน ใช้งานได้ดี ให้ความเสียวได้พอใจ หน้าตาก็ให้อารมณ์ได้ค่อนข้างดี
ล้างง่าย แค่ใช้สายฉีดตูดอัดน้ำเข้าไปในรู เดี๋ยวน้ำก็ออกมาเอง แล้วก็เอาสบู่ถูๆเข้าไปให้สะอาด ล้างด้วยน้ำแล้วเอาไปวางให้สะเด็ดน้ำ

แต่จะมีข้อเสียหน่อยก็ตรงจับไม่ค่อยถนัด ถ้าไม่จับไว้เลย เวลาเราซอยมันก็จะไหลและจู๋หลุดออก
เพราะด้านในไม่ได้ดูดจู๋เราแบบรุ่นอื่นๆหรือของจริง มีแต่ต่อต้านผลักจู๋เราออก

ให้คะแนน
หน้าตา 7/10
ความเสียวรูสวาท 7/10
ความเสียวรูตูด 2/10
ความง่ายของการทำความสะอาด 8/10
ความคุ้มค่า 10/10

คะแนนร้านค้า 9/10 (หักคะแนนหน้าเว็บนิดนึง)

ถ้าใครอยากได้เว็บร้านที่ผมสั่งซื้อก็บอกได้นะครับ เดี๋ยวแปะให้ใน reply

จบการรีวิวแต่เพียงเท่านี้ ถ้าชอบ มีความคิดเห็น หรือมีข้อสงสัย ตอบกระทู้ถามได้เลยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 30, 2019, 12:04:16 PM โดย DickyUniversity » บันทึกการเข้า
BEER.NEW08
ปลิงควาย
*

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2019, 07:46:18 PM »

ไม่เคยลองแบบนี้ อยากได้เหมือนกัน
Humeric
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2019, 09:49:23 PM »

ท่าจะเสียว ขอร้านครับ
ปลิงควาย
*

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2019, 10:28:54 PM »

ไม่เคยลองแบบนี้ อยากได้เหมือนกัน

ท่าจะเสียว ขอร้านครับ

นี่ครับ
https://www.nanatoys24.com/category/2774/188/%E0%B8%AB%E0%B8%A1%E0%B9%89%E0%B8%AD%E0%B9%80%E0%B8%97%E0%B8%B5%E0%B8%A2%E0%B8%A1-%E0%B8%88%E0%B8%B4%E0%B9%8B%E0%B8%A1%E0%B9%80%E0%B8%97%E0%B8%B5%E0%B8%A2%E0%B8%A1
MegaTon
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2019, 03:46:07 PM »

ทำไมผมไปสะดุดคำว่า "เอาให้เพื่อนลองเล่น..."  :Smiley
ปลิงควาย
*

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2019, 04:01:09 PM »

ทำไมผมไปสะดุดคำว่า "เอาให้เพื่อนลองเล่น..."  :Smiley

อย่าสดุดเลยครับ เพื่อนก็มีของเล่นเหมือนกัน เลยแลกกันเล่น 555
Banglumpoo
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2019, 01:17:44 PM »

สุดยอดมากครับ รีวิวโหดสุดจริงๆ อ่านไปเสียวไป
Strongmanz
AV Dedicator (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2019, 01:33:08 AM »

Heelover
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2019, 11:44:48 PM »

เคยอยากได้รุ่นนี้เหมือนกันคับ แต่ดูในเวป คิดว่าน่าจะหนักอยู่คับ
freedomzzz
AV Distinctive (VIP)
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 17, 2021, 11:22:27 PM »

PM ปรึกษาหน่อยครับ
หน้า: [1] 2 พิมพ์