เมษายน 25, 2024, 09:10:41 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เว็บ fc2zip โหลดผ่าน storex.cc เดือนละ 24.95 เหรียญ เชื่อถือได้มั้ยคับ  (อ่าน 1936 ครั้ง)
asians
ปลิงควาย
*

« เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2019, 12:27:00 AM »

สวัสดีคับ

เนื่องจากผมกำลังตามงานของน้องคนนึงบน FC2 อยู่ ทุกเรื่องของเธอมีให้โหลดตามเว็บต่างๆหมดแล้วคับ ยกเว้นเรื่องแรก (FC2 PPV 1156621) ผมส่งเมล์ไปขอเว็บเสียเงินหลายเว็บแล้ว แต่ไม่มีใครอัพโหลดให้เลย ปรากฎว่าไปเจอเว็บนึงชื่อว่า fc2zip มีให้โหลด แต่ต้องไปสมัครสมาชิกเว็บฝากไฟล์ชื่อ storex.cc ซึ่งราคารายเดือนแพงพอสมควรเลยคับ (แพงกว่า uploadgig เกือบ 10 เหรียญ) ผมเลยอยากถามว่ามีเพื่อนๆคนไหนเคยใช้เว็บนี้มั้ยคับ หรือ เคยสมัครรายเดือนของ storex.cc มั้ย เพราะไฟล์ที่เค้าฝากไว้เป็น .rar คับ ผมเลยไม่ค่อยมั่นใจเท่าไหร่ว่ามันจะของจริงมั้ย กลัวโหลดมาแล้วดันเป็นไฟล์สอดไส้หนังเรื่องอื่นแทน รบกวนผู้รู้ด้วยนะคับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 21, 2019, 12:33:12 AM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า
goodtiger
ปลิงควาย
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2020, 03:01:48 PM »

แถมรูปครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 08, 2020, 03:05:17 PM โดย goodtiger » บันทึกการเข้า
maiis
AV Dedicator (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2020, 06:25:04 PM »

น้องคนนี้มีรหัสอะไรบ้างครับ
pollyfan
your dad
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2020, 06:36:01 PM »

ค่อนข้างไปในทางชื่อเสียงไม่ค่อยดีเท่าไหร่ ไม่ได้หมายถึงตัวเว็บ filehost แต่หมายถึงพวกคนที่อัพไฟล์ลง  filehost storex มักจะมีแต่พวกเอาไฟล์ยัดไส้ไปอัพไว้ แถมค่าพรีเมียมรายเดือนแพงกว่าเจ้าอื่น
sproux
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

Ema Yumekawa aka Miyako Akane, Miyako Daimon

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2020, 09:21:01 PM »

เรื่องนี้ตอนนี้มีให้โหลดแล้วนะครับ ตามเว็บ bit ชั้นนำเลย

รณรงค์ให้ทุกท่านที่ทำลายเซ็นรูปหรือคลิป รบกวนแปะชื่อ(และรหัส)พวกนางด้วยครับ เพื่อป้องกันการถามซ้ำและรกโพสโดยไม่จำเป็น
หน้า: [1] พิมพ์