มีนาคม 19, 2024, 04:50:43 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ชอบให้แฟนมีอะไรกับคนอื่นแปลกจนโรคจิตมั๊ยครับ  (อ่าน 5968 ครั้ง)
โกเท็น
โอตาคุเอวี
*

« เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2019, 07:39:55 PM »

ไม่รู้ว่าจะเป็นโรคจิตเอามั๊ยแต่ผมขอถามเพื่อนๆพี่ๆน้องๆในนี้นะครับขอยืนยันว่าไม่ได้แต่งเรื่องแน่นอน100% (อย่าด่าผมเลย) แต่ผมมองว่ามันแค่ความชอบส่วนบุคคล คือผมชอบเห็นแฟนมีอะไรกับคนอื่น จุดเริ่มต้นมาจากการเสพพวกเว็บสวิงบ่อยๆจนอยากทำเอง กล่อมแฟนอยู่นานพอทำจริงๆยิ่งเพิ่มความชอบเข้าไปเรื่อยๆ จากแฟนใสๆกลายเป็นร่านสุดๆ จากให้ 1-1 2-1 จนตอนนี้เยอะสุด 5-1

เมื่อก่อนผมหวงแฟนมากชุดใส่เรียบร้อยปัจจุบัน ใส่ไปเถอะยิ่งโป๊ยิ่งชอบ ทะเลบิกินี่อย่างเดียว
จนเมื่อสามเดือนก่อน  ผมให้แฟนถึงขั้นขายบริการเพราะอยากให้เธอผ่านมาเยอะๆ นี่ถ้ามีเอวีผมให้เล่นไปละ แต่เงินผมไม่เคยเอานะ
ปัจจุบันแฟนผ่านมาหลักร้อย รูหลวมไปบ้างเพราะผ่านของนอกเยอะ แฟนแรกๆอาจจะไม่ชอบแต่พอชินก็เออออไปตามๆกลายเป็นติดใจไป แต่เรื่องรักกันไม่นอกใจเหมือนเดิม แต่พอเยอะขึ้นความต้องการก็มากขึ้นอยากทำกว่านี้ ผมเลยกลัวว่าผมจะเป็นโรคจิต
พยามหาดูในเว็บก็มีคนชอบแบบผมอยู่ แต่ไม่แน่ใจเลยอยากขอคำแนะนำเพื่อนๆหน่อยนะครับ
DeoRx
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2019, 11:40:27 PM »

น่าจะเป็นความชอบส่วนตัว ผมว่ามันคงจะตื่นเต้นอ่ะที่ได้เห็นแบบนั้น
โกเท็น
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2019, 09:22:01 PM »

น่าจะเป็นความชอบส่วนตัว ผมว่ามันคงจะตื่นเต้นอ่ะที่ได้เห็นแบบนั้น
สุดๆเลยครับ มันตื่นเต้นจริงๆ ยอมรับทำบ่อยแต่ถ้าคนนอกป้องกันตลอดเพื่อความปลอดภัย
huadoor2
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2019, 03:12:50 AM »

ผมอ่านกระทู้ของท่านแล้ว มีข้อซักถามบางอย่าง ขอถามหน่อยนะครับ?
1) ปัจจุบันนี้ แฟนสาวของท่านมีอาชีพอะไร?
2) แฟนสาวของท่านมีความสวยระดับไหน? (พื้นๆแค่พอดูได้ - ดูดีเลยนะ ควงไปไหนไม่อายใคร -
    สวยปิ้งเหมือนพริตตี้+เน็ทไอดอลเลยล่ะ)
3) ตอนที่แฟนคุณกำลังเย็ดกับผู้ชายแปลกหน้านั้น เธอให้ผู้ชายแปลกหน้าสวมถุงยางฯรึเปล่า หรือ
    ตอนที่น้ำแตก เธอยอมให้ผู้ชายแปลกหน้าชักน้ำควยกรอกปากเลยรึเปล่า?
    ................

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
PAVJAP
AV Dedicator (VIP)
พยาธิตัวเหงียน

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2019, 09:10:06 PM »

อ่านแล้วอยากเลยแหะ 555
helloezzo
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2019, 11:50:46 AM »

อยากไปร่วมนั่งดู
โกเท็น
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 09, 2020, 05:00:20 PM »

ผมอ่านกระทู้ของท่านแล้ว มีข้อซักถามบางอย่าง ขอถามหน่อยนะครับ?
1) ปัจจุบันนี้ แฟนสาวของท่านมีอาชีพอะไร?
2) แฟนสาวของท่านมีความสวยระดับไหน? (พื้นๆแค่พอดูได้ - ดูดีเลยนะ ควงไปไหนไม่อายใคร -
    สวยปิ้งเหมือนพริตตี้+เน็ทไอดอลเลยล่ะ)
3) ตอนที่แฟนคุณกำลังเย็ดกับผู้ชายแปลกหน้านั้น เธอให้ผู้ชายแปลกหน้าสวมถุงยางฯรึเปล่า หรือ
    ตอนที่น้ำแตก เธอยอมให้ผู้ชายแปลกหน้าชักน้ำควยกรอกปากเลยรึเปล่า?
    ................

โทษทีครับ ไม่ได้เข้ามานานเลยหมวดนี้ มาตอบนะครับ

1. ทำงานร้านนวดกับไซด์ไลน์ครับ มีเต้นในผับบ้าง

2. ดูดีเลยนะ ควงไปไหนไม่อายใคร

3. ใส่ถุงตลอด แต่ที่ร้านแฟนผมจะอมสด เสร็จใส่ปากได้บางคน
โกเท็น
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 09, 2020, 05:04:50 PM »

อ่านแล้วอยากเลยแหะ 555
Grin Grin
โกเท็น
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 09, 2020, 05:27:13 PM »

อยากไปร่วมนั่งดู
ยินดีครับ Cheesy
jswodniwx
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 11, 2020, 03:45:21 AM »

อยากไปร่วมวงด้วย
ผม ไลน์ jayhyuk
หน้า: [1] 2 พิมพ์