เมษายน 20, 2024, 03:57:36 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 13 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: วิจารณ์หนังฉบับดิบๆ กลับมาแล้ว 555 อัพเดทหน้า 13 4/10/2563  (อ่าน 111175 ครั้ง)
kingz9
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: มีนาคม 14, 2020, 06:05:42 PM »

ช่วงนี้ยังอยู่ในสถานะว่างงาน แล้วเศรษฐกิจ+ไวรัส ก็มะรุมมะตุม งานหายากขึ้นเยอะ จะไปไหนก็พกแมสกันด้วยนะครับ ช้อนที่เคยบอกว่ากินร้อนช้อนกลางใช้ไม่ได้แล้วนะตอนนี้คือ “กินร้อน ช้อนกู” มือพยายามล้างบ่อยๆครับ เป็นห่วงกันครับ คราวนี้มาเข้าเรื่องกัน

รีวิวนี้เป็น คหสต นะครับ คำที่ใช้สื่อ บางคำอาจจะหยาบโลนบ้าง เพื่อให้เค้ากับฟิลหนังavละนะเพราะงั้นหี ควยอาจมีหลุดๆออกมาบ้างในบางอารมแต่จะพยายามไม่ให้มีละกัน แล้วเป็นครั้งแรกครับที่จะทำรีวิวหนังavที่ดูแล้วแต่ที่คิดจะทำเพราะ บางคนอาจไม่ได้สนใจหนังที่ผมดู พอดูแล้วอาจจะชอบแบบผม ก็ถือว่าแนะนำกันไปเนอะ

เริ่มที่ ค่าย s1 กันก่อน หนังลอตหลังเพิ่งออก ส่วนลอตแรกคือ กูไม่ได้ดูเลยว่ะ 5555
เริ่มที่ ยูอาร์กันก่อน
หนังเป็นแนวเกี่ยวกับผู้จัดการนักกีฬาชมรมบอล แล้วก็มีการแอบรัก ตามเสือก ตามส่องบราๆๆ
การแสดง ยูอาร์ ณ.ตอนนี้ กับในอดีตซัก1ปีที่ผ่านมา ต่างกันเยอะ. อายุเยอะขึ้น การแสดงเชี่ยวกราดขึ้น เล่นหูเล่นตา มีชอตเซอร์วิสแฟนๆเป็นระยะๆ แต่นางเริ่มจะไม่เหมาะกับบทบาท นักเรียนซะแล้วสิ แล้วหลังๆหนังs1 มักจะใส่ชอตเหมือนทาน้ำมันหรือเล่นกับเหงื่อ หรืออะไรก็เถอะที่มันทำให้นักแสดงเปียกๆลื่นๆ ตัวมันๆเลื่อมๆ ซึ่งเรื่องนี้ก็โดนไปด้วยเฉย
เนื้อเรื่อง 7.5 มันดีนะแต่ยังไม่เทพ มีอะไรให้หักเยอะอยู่ทั้งความสมเหตุสมผลของตัวบทที่ ฉากsexแรก ที่มีการแอบดูแบบ มึงแอบแบบนั้น มึงไม่ต้องแอบหรอก เปิดประตูกว้างจนตัวเกือบเข้ามาได้อยู่ละ ยูอาร์ บางทีก็เหมือนจะแอบมองด้วยเอ้า ซะงั้น ตามบทมึงต้องไม่เห็นสิ ไม่ใช่เห็น มันไม่ใช่ซีรี่ย์ซั่มแล้วมีคนดูนะเฟ้ย นอกนั้นก็ประปรายครับ ตัวบทได้7.5/10
นักแสดง ยูอาร์ ผ่านแหละ ผ่านฉลุยด้วย ดาราชาย ไปปรับปรุงหน่อยก็ดี หน้าตามึงไม่น่าใช่นักเรียนกันละ เอาไอหล่อนักกล้ามมายังดูดีกว่า นี่เอาคนแสดงเป็นเด็กเนิส ที่แอบชอบยูอาร์มาแต่หน้าตามันไม่ใช่เด็กแล้วไง หน้าเกินวัยไปเยอะ
ดาราชาย 3/10
ยูอาร์ 8/10 แบกหนังไปซะเฉยเลย ปกตินางไม่ใช่ตัวแบกหนังเก่งเหมือน ซึคาซะนะ แต่เรื่องนี้ แบกได้

เรื่อง 2 ซึคาซะจัง
หนังจ่าหัวมาว่า ไม่มีสคริปจ้า เป็นหนังด้นสดกันเลยเพื่อความเรียล
ตัวหนัง ... ไม่สามารถให้คะแนนได้!!!
หนังดีขนาดนั้นหรอ   เปล่า อีเหี้ย หนังต่ำตมสิ้นดี ไม่มีอะไรเลยที่จะทำให้เรื่องนี้ดี นอกจาก...เหมือนมันจะเรียลซะจนเห็นซึคาซะหน้าสด555 เท่านั้นแหละ
หนังเป็นมุมกล้อง บุคคลที่1 เท่านั้น(ใช่มะประมาณเหมือนหนังถ่ายทอดจากกล้องที่พระเอกถือเท่านั้น)
Sexซีนพยายามทำให้เหมือนคู่รักกันจริงๆไปเที่ยวออนเซนแล้วค้างคืนแล้วตับ แล้วก็เที่ยวแล้วก็ตับ แสงไฟเอาจากธรรมชาติล้วนๆ มีมืด มีสว่างจากแสงกล้อง เรียลล้วนๆแต่ กูดูแล้วไม่มีอารม เหมือนดูคลิปลับดาราซะมากกว่า
สุดท้าย ไม่ให้คะแนน หนังมันเฉพาะเจาะจงเกินจะเข้าใจว่าทำมาเพื่อ??? ดูแรกๆก็อืม เรียลดี พอsexซีน...ก้มหน้ามองกระดอตัวเองแล้วทักทายมันว่า เฮโหล นี่มึงไม่หือไม่อือเลยหรอ ไม่ขยับหน่อยหรอ!!!!
จบการรีวิวเรื่องนี้

เรื่อง 3
หนังของ อิชิกะ สาวขาสวยของ s1
หนังดีครับ เนื่อเรื่องมาแนว อยู่กัน 3 พ่อแม่ลูก แต่เหมือนให้น้าหรืออะไรซักอย่างเนี่ยละมาอยู่กะลูกชายระหว่างผัวเมียไปเอากันนอกสถานที่แล้วลูกน่าจะเป็นเด็กเก็บกดไม่ค่อยพูด ขี้อาย(แต่เรื่องเยดเสือกไม่อาย อะไรของมันวะ)
สุดท้ายน้าคงไม่คิดว่าหลานจะอัปปรีย์คิดปี้กู ส่วนไอหลาย ไอนี่อัปปรีย์ คิดปี๊น้า น้าแมร่งก็ไม่ตั้งใจอ่อยหรอกแต่ กางเกงหลวมดีจุงนะแม่ ใส่จนเห็นกกน ขนาดนั้น กูเป็นหลานก็เยดสิวะ รออะไร
แล้วเย็ดกันไปมาท้ายเรื่องกลายเป็น sex หมู่เฉย เออ  อะไรกันละเนี่ย
Sex ซีน ทีไร โด่ทุกที่ เนื่อเรื่องถ้าเข้าใจว่าพูดไรกันน่าจะสนุกขึ้นอีกเยอะ
บทหนัง 9/10 ไม่อวยแต่ดีจริง
นักแสดง คัดมาดีใช้ได้เลยทุกคน 8/10
โดยรวม ดูได้ถ้าจริตเหมือนผม

เรื่องที่ 4 น้อง มาริน

เป็นเรื่องแรกที่ น้องแสดงหนังที่มีบทพูดเยอะกว่าโดนเอา

แน่นอนว่า มีการลืมบท มีแอบทำหน้านึกบท แต่ครั้งแรก ให้อภัยกันไป
หนังให้น้องแสดงความ sexy ยัวเยด แต่ ยังไม่ถึงขั้นจะไปเทียบกับดารารุ่นพี่ในสังกัด พยายาม sexy ยัวเยดแต่ผลออกมา ดันกลายเป็นน่ารักน่าเยดมากกว่า ยัวเยด 555
ดาราชายไอนี่ไม่ต้องพูดถึงมัน มันแสดงบทแบบนี้ก็หื่นสมตัวตามระเบียบ
บทหนัง เหมือนเดิมไม่มีไรแปลกใหม่ ไปนอนค้างกะลูกน้องไปยัวลูกน้องสุดท้ายได้น้ำแตกกันไป (แต่จริงๆมันน่าสลับกันนะ มารินน่าเป็นลูกน้อง มากกว่าเป็นเจ้านาย)

สรุป รวมๆกัน ก็ 7.5/10

จบไป 1 ค่าย ครับของค่ายอื่นเดี๋ยวรอคราวหน้านะครับ

ชอบไม่ชอบ บอกกล่าวกันได้นะครับจะได้คิดว่าจะทำต่อหรือควรพอดี

ปล.มีการแก้ไขหลังจากดูอย่างตั้งใจในเรื่องที่ 3

-----------------------------(อัพเดท 15/3/2020)------------------------------

ทาคาโช หนังออกตั้งแต่ปลายเดือน 2 แต่หนังจริงๆคือของเดือน 3 เดือนนี้แหละ
หนังทำออกมาดีนะผมเริ่มกลับมาชอบทาคาโชอีกครั้งละ 5555
หนังเป็นการเล่นกับฝนความเปียกและบทที่ดูอ่อนไม่สมเหตุสมผลเท่าไรนัก
เนื้อเรื่องไม่มีไรมาก ไปทำปิ้วย่างกันข้างป่า (แต่ผมว่ามันน่าจะเป็นแค่สวนมากกว่าเพราะมันดูไม่รก)
แล้วฝนเจ้ากรรมก็ตกลงมา แล้วเหมือนทาคาโชจะหนีฝนเลยเข้าไปในป่า...มันหนีอีท่าไหนว่ะ หนีฝนเข้าป่าเนี่ยนะแล้วเสือกหลงด้วยเนี่ยสิเอากะมันสิ พระเอกแอบเล็งไว้ก็ตามไปช่วย เดินเจอบ้านร้าง (แต่มีห้องน้ำ มีอ่างอาบน้ำด้วยนะเออ มีไฟใช้ มีตะเกียง มีผ้าปูในสภาพใหม่กริบขาวสะอาดเป็นยองใย ตกลงนี่มึงร้างจริงหรอ!!!!
สุดท้ายเมื่ออยู่กันแค่ 2-2 ความเงี่ยนก็เข้าครอบงำทาคาโช ขึ้นควบไปเลยน้อง พี่รับไหว!!!! สะบัดกระเด้า กันไปมาซัก 2 รอบกับโมคอีกรอบมั้ง แล้วพอเช้ามาต้องมีคนมาช่วย....อันนี้ไม่รู้ทำไมต้องรอคนมาช่วยว่ะ?? หรือมันมีอะไรตามล่ามึงอยู่รึ อืมม ฟังไม่ออกได้แต่เดากันไป
สุดท้ายแยกย้ายกันแต่ทาคาโชบอกไม่พอ ดุ้นอันรี้ต้องเป็นของฉันคนเดียว พุ่งไปหาบ้านผู้ชายแล้วฝนตกอีก...ฝนห่าไรตกได้ตกดีแล้วมึงไม่คิดจะพกร่มกันเลยหรอ ทาคาโชตัวเปียกแต่น้ำเงี่ยนมันไหลออกมาแล้วยังไงก็ต้องลุยสุดท้ายไปจัดแมตตัดสินกันที่บ้านพระเอกอีก ฟินกันไป
นักแสดง 10/10 ได้เลยไม่อวยแต่ดีจริง ทาคาโชยังคงเป็นทาคาโชคนเดิมแค่ไปทำหน้าใหม่ที่ไม่ค่อยมีคนชอบเท่านั้น
ผช ได้อยู่กะตาทิ่มเงอะๆงะๆแต่ไอเยคนสวยนมโตแต่หัวนมบอด
บท ช่องโหว่เพียบไม่สมเหตุผลห่าไรเลย ถ้าปรับให้สมจริงกว่านี้คงดี 4/10

หนังค่าย คิราระ
นำแสดงโดย2สาวที่น่ารักพอตัวมาในบทสาวเกล ใจแตกมาแกล้งผญใจดีถึงบ้าน

หน้าปกสวยงาม สาวเกลที่ผมชอบเพราะ เอกลักษณ์ของสาวประเภทนี้คือใส่ ชั้นใน จีสติงสีฉูดฉาด(Aikaตอนดังๆนี่สุดๆไปเลย) แต่หนังแมร่งทะลึ่งทำออกมาแค่ซีนเดียวซะงั้นที่ใส่ชั้นในติดตัว นอกนั้นถอดหมด มึงจะถอดทำมายยยย ใส่ติดๆไว้หน่อยสิวะ แมร่งเสียอารมบิ้วเลย
ดารา 10/10 เด็ดทั้ง 3 คน ดาราชายเหมาะกับบทดีหนุ่มใหญ่ใจดี (แปะยิ้มเลยละไอเนี่ย) 2 สาวน่ารักเป็นทุนเดิม เพิ่มเติมคือเปลี่ยนลุคนิดหน่อยสำหรับสาวฟันเกส่วนอีกคน สาวเกลอยู่แล้วเรื่องแบบนี้ไม่ต้องถามเป็นธรรมชาติๆ
บทหนัง 10/10 เข้ากะดาราและบทที่เอื้ออำนวย แต่ติอยู่อย่างเดียวคือ มึงน่าจะเซอวิสกับคนที่ชอบให้มีของซักชิ้นติดตัวตอนเยดกันนะ มีติดตัวอยู่ชอตเดียวนอกนั้นถอดหมด ยังไม่หน่ำใจเลยแมร่ง

เมกุริ
หนังเรื่องไหนที่เจ้แสดง การันตรีได้อย่างว่า sexซีนจัดเต็มทุกครั้งใส่ไม่ยั้งแตกในทุกดอกไม่ต้องเก็บหรอกไอแตกนอกเนี่ยขอในๆเน้นๆให้อุ่นท้องดีกว่า
ตัวนักแสดง 10/10 เหมาะสมครับพี่สุดยอดครับผม ไม่ว่าจะพ่อตาตัวเหี้ยหรือ ลูกสะใภ้ผู้รับได้ทุกน้ำ เข้าขาาา
บท มันเป็นซีรี่ย์เก่าแล้วเพราะงั้น ถ้ามันดีอยู่แล้วมันก็ดีต่อไม่รอแล้วนะ

ก็เอามาฝากกันอีก 3 เรื่องละกันครับ

-----------------------------(อัพเดท 21/3/2020)------------------------------

วันนี้กลับมาแล้วครับกับหนังที่ผมดูแล้วจะนำมารีวิวในแบบฉบับไม่ปรุงคำให้สวยหรูใดๆ

เริ่มจากเรื่องแรก หนังเพิ่งออกเลยละนะ
เนื้อเรื่อง 9/10 ให้ในความคิดอันบรรเจิด ว่า ถ้าผช วีดีโอคอลกะแฟนระหว่างมีsexกับผญอื่นมันจะเป็นไง
สนุกดูได้ครับมีฮาๆดีด้วย ดารามี 3 คนแต่เด่นอยู่คนเดียว ส่วนเป็นใคร ปกก็เห็นๆอยู่ละนะ
เรื่องมันเกิดจาก ผชมีแฟนแล้วพาแฟนไปทานข้าวโดยที่มีโต๊ะผญ อยู่ข้างๆแล้วผญอ่อย แอบมาของlineตอนแฟนไปเข้าห้องน้ำ แล้วนัดเอากันนอกรอบหลังจากไปกินกันนิดหน่อย ซีนแรกก็มี วิดีโอคอลกันแล้ว บทพูดเยอะอยู่แต่กูฟังม่ายออก 555
ดารา ให้ 7/10 จ้างดารามา 3 คนแต่แสดงอยู่คนเดียวอีก 2 คนมาตอนท้ายตอนเดียว แล้วจะจ้างมาทำอีหยั่งว่ะ ไหนๆก็มา 3 แล้วน่าจะใช้ให้คุ้มซะหน่อยนะแหมม กลายเป็นทำอยู่คนเดียวเลย555

เรื่อง 2 น้องสะโพกทอร์นาโดของเรานี่เอง

เนื้อเรื่อง อันนี้ไม่ขอให้คะแนนละกันเพราะบทพูดเยอะมากกกแล้วมันคืออะไรไม่รู้ แต่น่าจะเกี่ยวกับการถ่ายวิดีโอให้แฟนดูมั้งตอนไปล่อกะคนอื่น อันนี้เดาไม่ออกเลยให้คะแนนไม่ได้จนด้วยเกล้า

ดารา 7/10 ทำเองชงเองกินเอง แค่มีสตอรี่นิดหน่อย น้องอยู่ในระดับต่ำๆก็7อยู่แล้วเรื่องนี้แค่นั้นพอ ข้ามได้ก็ข้าม ดูแล้วไม่มีไรน่าจดจำเท่าไรนัก

เรื่อง 3 อันนี้ดูดี แต่ก็ซ้ำๆแหละ
เนื้อเรื่อง 7/10
ถ้าคุณมีเวลา 10 นาที แล้วคุณดันชอบพ่อของเพื่อน จะทำไง เรื่องนี้คือคำตอบ จริงๆมันก็มีหนังแนวนี้มาเยอะแล้วนะแต่ผมก็ไม่ค่อยได้ดูมากนักแต่ดูเรื่องนี้แล้วก็โอเคดีนะ(แต่จับเวลาแล้วมันไม่ใช่10นาทีนะ)55555 เนื้อเรื่องก็อย่างที่บอกข้างต้น 10 นาที เท่านั้น
ดารา 7/10
มาตราฐานครับไม่มีไรวื้อหวา มีเซอร์วิสแนวคอสเพลย์เล็กน้อยแต่ส่วนใหญ่คือ ชุดนร

เรื่องสุดท้าย กับดาราคนโปรดของผม สาวเกลตัวแม่ AiKA

บท 8/10
หนังให้นิยามว่าภรรยาสาวอายุ18 กับผัวที่อายุมากกว่า
บทก็ไม่มีไรมากครับ สาว aika กับบทภรรยาสาวสวย ก็สมกับบทบาทดีเพราะนางก็อายุไม่ใช่น้อยๆแล้วละ เนื้อเรื่องไม่มีไรมาก อยู่ด้วยกัน เอากัน แล้วผัวเกิดติดใจรสสวาทในรูของ aika ที่ปกติจะใส่ถุงแต่คราวนี้ไม่ใส่ถุง(ตามบทที่คาดเดา) ก็เลยประมาณว่างเป็นเย็ด หนังชูท่าหากินของaikaได้ดีคือ ขึ้นโยกแล้วพูดยัวะๆ ให้ผชครางขย่มเต็มแรงเหมือนแรงไม่มีหมด เป็นอีกเรื่องที่ aika เปลืองตัวพอสมควรเพราะนับๆแล้ว sex ซีนน่าจะ5ฉากได้ มีฉากอมควยให้อีก1ฉาก แล้ว ในบทก็เหมือนaikaจะรำคาญผัวตัวเองพอสมควร(ดูจากสีหน้าแล้วนี้แหละ aika ของกรูๆๆๆ)
ดารา 10/10 ไป 5555 อวยโดยเฉพาะเลยละ นานๆจะมีออกมาซักเรื่องที่ไม่ใช่ไปแจมใครหรือรวมมิตรก็ ยังร้ากกกอยู่เหมือนเดิมนะคราบ

ช่วงนี้หนังพีคๆไม่ค่อยมีเลยครับบอกตรง ออกมาก็ห่วยเกินกว่าดี ที่เอามาก็คงจะพอมีคนชอบบ้างละนะ
คราวหน้าเจอใหม่ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 04, 2020, 04:25:39 PM โดย kingz9 » บันทึกการเข้า

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
MarvelRider
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 14, 2020, 06:27:52 PM »

ขอบคุณครับ
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 14, 2020, 07:41:58 PM »

ก็ดีครับ ดิบๆ เถื่อนๆ สั้นๆ ง่ายๆ

อ่านรีวิว แล้วชอบใจ ค่อยไปสอยมาดูอย่างละเอียดต่อ

แต่ถ้าดูแล้วไม่สนุก จะโทษท่าน kingz9 

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
CrazyBear
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 14, 2020, 07:55:26 PM »

ขอเอาใจช่วยให้ท่าน kingz9 ได้งานใหม่ไวๆนะคับ สู้ๆคับ 

maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 14, 2020, 09:01:17 PM »

ชอบมากที่เห็นเเม่โดนรุม กดโหลดเรืองที่ 3  Grin Grin

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
CarNaGE
AV Columnist

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 14, 2020, 09:27:53 PM »

พอเดือนนี้ไม่มีหนังของนีน่า เลยไม่ได้ดูหนังของใครเลย -*-
kingz9

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 14, 2020, 09:29:55 PM »

ก็ดีครับ ดิบๆ เถื่อนๆ สั้นๆ ง่ายๆ

อ่านรีวิว แล้วชอบใจ ค่อยไปสอยมาดูอย่างละเอียดต่อ

แต่ถ้าดูแล้วไม่สนุก จะโทษท่าน kingz9 

อ้าวไหงงั้นละ

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
3didy
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 14, 2020, 11:28:37 PM »

ขอเอาใจช่วยให้ท่าน kingz9 ได้งานใหม่ไวๆนะคับ สู้ๆคับ 

คนนี้ในthumbnailของท่าน ใครครับ  อ้อ เหนชื่อละครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 14, 2020, 11:32:29 PM โดย 3didy » บันทึกการเข้า
smith31
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 14, 2020, 11:37:09 PM »

ขอบคุณสำหรับรีวิวนะคร๊าบบ
Hsentai

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 15, 2020, 07:40:20 AM »

ขอบคุณครับ ถ้ามีโอกาสขอรีวิวซีรีส์ ผีผ้าห่มS1 ด้วยนะครับ Grin
เทรนด์ใหม่ช่วงนี้เลย
หน้า: [1] 2 3 ... 13 พิมพ์